Mzee moyo aipasua CCM Zanzibar vipande vipande

Mzee moyo aipasua CCM Zanzibar vipande vipande

Kama bado kuna watu wanaimani na ccm ntawashangaa sana.
 
Magamba Zanzibar ndio basi tena, cuf kupitia UKAWA they will win gen election in a landslide,kaz kwa wazee wa hujuma.
 
Ukiangalia watu wasiopenda unafiki ndani ya CCM kwa sasa ni wazee... Mzee Moyo, Warioba, Butiku etc etc.... Vijana wa CCM wamebakiza unafiki, kupiga wazee( Makonda) na uchumia tumbo (buku saba wa JF).

Tutakapokuja kuzinduka watoto na wajukuu zetu lazima watucharaze bakora kwa kushindwa kukemea hawa mafisiCCM
 
Kama kosa lake ni kutetea serikali tatu ni vyema wakamfukuza na Mzee Warioba pia. CCM imebaki kuwa chama cha familia na marafiki zao...

Haiwezekani. Wanaofukuzwa ni Wazanzibar kwa vile hatima ya vyeo vyao inafanyika Dodoma na sio huko kwao. Wana CCM was Zanzibar mtambue hilo!
Mtaendelea kuwa watumwa wa fikra mpaka lini nyie watu?
Ona sasa wanawaona nyie ni mdebwedo kabisa mpaka huyo mzee wenu aliyepambana wakati wa sultani Leo anafukuzwa na wajukuu zake kama kibaka ndani ya chama!
Please hebu amkeni sasa
 
Ukiangalia watu wasiopenda unafiki ndani ya CCM kwa sasa ni wazee... Mzee Moyo, Warioba, Butiku etc etc.... Vijana wa CCM wamebakiza unafiki, kupiga wazee( Makonda) na uchumia tumbo (buku saba wa JF).

Tutakapokuja kuzinduka watoto na wajukuu zetu lazima watucharaze bakora kwa kushindwa kukemea hawa mafisiCCM

Hapo ndio utakapoona kuwa CCM imepoteza mwelekeo. Iweje hawa wazee walio tumia nguvu zao kujenga chama Leo ghafla eti waonekane eti wanaua chama? Na kuwa mawazo kama ya Nape ndio yanajenga chama?
 
Miiko ya ccm ni wizi ubakaji uuaji utekaji ufsadi rushwa kwa hiyo ukiwa hautetei hivyo vitu wewe umevunja miiko
hayo ndio yamemponza mzee Moyo
 
Kichwa cha habari, na yaliyoandikwa ni vitu viwili tofauti. Sasa kaipasua vipi?
 
Mzee Moyo anajua fika mipango na mikakati ya wana ccm waliokua Zanzibar.

siasa ya CCM Zanzibar ni ngumu sana. wanaoamini kwenye mapinduzi daima. itikadi hio ni kua ubabe nguvu na utii kama ndondocha vile.

Mkutano wa chama chao wa kuwakaribisha viongozi wapya wa juu na kuaga wakongwe amani karume aliwaambia ukweli sana. aliwaambia anaona ni jambo la busara kwa CCM kualika vyama vya upinzani na wakapewa nafasi kuzungumza. kisha akasema haya yangefanyika kule kwetu kule heee ingekua harakati pasingekalika. akimaanisha zanzibar ccm hawana hulka ya kusikiliza mawazo tofauti na wanayoyawaza wao.

Na hili ndio lilotokea kwa Mansour kuwa wao wamekua na mawazo tofauti tena kwa jambo ambalo limeamuliwa na nchi kila mtu atoe mawazo yake. na pale ambapo walipoenda kwenye chama chengine kuzungumzia umuhimu wa amani na kushikana katika nchi yao hee imekua sokomoko.

ILA KILA JAMBO LINAMWISHO. NA LA KUVUNDA HALINA UBANI
 
Adui muombee njaa! Hassan Nassoro Moyo; jembe jipya UKAWA!

Hakika Mkuu,Mzee Moyo alishaona mapema chama kimekosa dira.Hawa ndio washauri WA UKAWA.
 
  • Thanks
Reactions: MTK
Huo ni uonevu uliokubuhu! Wanatakiwa wafukuze tume yote ya mabadiliko ya katiba wakianza na Warioba, waje ofisi ya pinda. Hivi Kumbe Ccm inataka katiba yake siyo iliyochangiwa maoni na wana nchi akiwemo Moyo? Na kama ni hivyo kwa nini kupoteza fedha nyingi kukusanya maoni? Kwa nini kukalisha BMK ddm kujadili katiba?
 
Jamani hivi ni kwa nini hii nyumba ndogo zanzibar ina nguvu hivi?

Kwa nini tusibaki na mke mkubwa bara tunahangaika namna hii na hizi kokoto?

Kuna faida gani kuendelea na muungano usio na furaha?

Eti kisa biblia ba misahafu iliyoandikwa na wazungu mwaka 1964?
 
kila jambo na wakati wake, wakati wa mzee moyo ndio huu...
 
Jamani hivi ni kwa nini hii nyumba ndogo zanzibar ina nguvu hivi?

Kwa nini tusibaki na mke mkubwa bara tunahangaika namna hii na hizi kokoto?

Kuna faida gani kuendelea na muungano usio na furaha?

Eti kisa biblia ba misahafu iliyoandikwa na wazungu mwaka 1964?
mkuu muungano si kitu kibaya, uendeshwaji wake ndio wa kuangalia
 
Ukiangalia watu wasiopenda unafiki ndani ya CCM kwa sasa ni wazee... Mzee Moyo, Warioba, Butiku etc etc.... Vijana wa CCM wamebakiza unafiki, kupiga wazee( Makonda) na uchumia tumbo (buku saba wa JF).

Tutakapokuja kuzinduka watoto na wajukuu zetu lazima watucharaze bakora kwa kushindwa kukemea hawa mafisiCCM


Pata like Mkuu!!
 
Back
Top Bottom