Mzee Luhanjo na Balozi H. Mlango

  • Thread starter Divele Dikalame
  • Start date

D

Divele Dikalame

Member
Joined
May 4, 2010
Messages
77
Likes
0
Points
0
D

Divele Dikalame

Member
Joined May 4, 2010
77 0 0
Katibu mkuu kiongozi bwana F. Luhanjo ambaye yuko katika muda wa ziada wa miezi mitatu aliyoongezewa analaumiwa vikali na wafanyakazi wa wizara ya ujenzi kwa harakati zake zake za kuhakikisha katibu mkuu wa wizara hiyo balozi H. Mlango naye pia anaongezewa muda, balozi Mlango ambaye muda wake umeisha karibu mwezi wa pili sasa hakumudu kabisa nafasi hiyo na kuwa mzigo kwa wizara, tunahoji huu mpango wa kuongezea muda wastahafu hawa mantiki yake nini?

Kwani hakuna wazalendo wengine wanaoweza kushika nyadhifa hizo?
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
8
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 8 135
Kweli inasikitisha vijana walioiva na wazee ambao hawajafikia umri wa kustaafu tupo wengi sana lakini bado wanaendelea na mkakati wa kubebana na umri wao mkubwa wanatakiwa kuondoka na kuacha ofisi kwa mujibu wa sheria.
 
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,909
Likes
34
Points
145
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,909 34 145
aseee kumbe
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
hii ndo bongo land...................huh
 
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,492
Likes
102
Points
160
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,492 102 160
Katibu mkuu kiongozi bwana F. Luhanjo ambaye yuko katika muda wa ziada wa miezi mitatu aliyoongezewa analaumiwa vikali na wafanyakazi wa wizara ya ujenzi kwa harakati zake zake za kuhakikisha katibu mkuu wa wizara hiyo balozi H. Mlango naye pia anaongezewa muda, balozi Mlango ambaye muda wake umeisha karibu mwezi wa pili sasa hakumudu kabisa nafasi hiyo na kuwa mzigo kwa wizara, tunahoji huu mpango wa kuongezea muda wastahafu hawa mantiki yake nini?

Kwani hakuna wazalendo wengine wanaoweza kushika nyadhifa hizo?
Jamani si ujitokeze tu kuwa nafasi unaitaka? swala la wafanyakazi kwa dhama hizi kutomkubali kiongozi hususani katika nafasi hizi za kiutendaji linatokana na vitu vingi lakini kubwa zaidi inapotokea kiongozi yupo makini zaidi na utumiaji wa raslimali na uzibiti wa hali ya juu imekuwa ni sababu kubwa zaidi ya majungu na vita isiyo na sababu.
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
DD ni Mrango sio mlango...
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
43
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 43 0
Hakuna vijana wa kufanya kazi wote wababaishaji mkikabidhiwa mtaangusha gari soon na kuuwa abiria.

Labda hizo nafasi serikali ianzishe mpango wa kuzitangaza badala ya uteuzi?!
 

Forum statistics

Threads 1,215,487
Members 463,205
Posts 28,550,339