Mzani wa kupimia magari unahitajika

Mzani wa kupimia magari unahitajika

BIGURUBE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Posts
6,748
Reaction score
4,258
Wana JF, tunatafuta mzani (New or second hand) kwa ajili ya kupimia magari ya mizigo kiwandani kwetu.
Au hata mtu anaetengeneza platforms atengeneze then atuuzie.
Mzani uwe na uwezo wa kupimia 10 tonnes na kuendelea.

Kwa mawasiliano text or call
+255714010511
 
Kupata mzani kwa aina hiyo kwa hapa Tanzania ni ngumu sana, labda kama utahitaji consultant wakufanikisha hiyo kazi naweza kukusaidia
 
Back
Top Bottom