Heaven on Earth
Platinum Member
- Mar 21, 2013
- 37,234
- 26,754
Nakwambi utabadili kila jina cheo cha wafanyakazi na utarudi kuuona ukweli, faya risachi kabla hujafanya hiyo dokyumentari yako. Utazame hao unaowaita Wahindi na wasio Wahindi wanavyo treat wafanya kazi wao halafu ndio uifanye hiyo dokyumentari. Maana ukiifanya sasa inaonesha tayari uko bayasd.
Nyie ndio wale Mzee zomba anawaita "wabaguzi wa ujinga".
Mkuu pesa mwana haramu bana
Huwezi amini eti huyu diva wa urembo anamuitaga Mzee Mengi handisamu
jaman huyu mtoto angepewa na ---- ni mkali hasa!13: Lisa Jensen![]()
Mmh! hata huyu?9. Wema Sepetu
![]()
[emoji23][emoji23] noma sana!
🙌[emoji23][emoji23] noma sana!
Yap, ni warembo wa enzi zetu and guess what? Tuliwala sana!Dah kwahio hao ndio warembo wa nyakati hizo.
Nimesikitika sana
Ezekiel Mbaga Jr , secretarybird , Poor Brain
hahaha dah [emoji23]Yap, ni warembo wa enzi zetu and guess what? Tuliwala sana!
Hata hao enzi zao walikuwa hawashikiki mkuu.hahaha dah [emoji23]
Mlikula mifupa wakuu ndio hao wamejiboost wamekuwa mishangazi.
Unaona pisi za Gen Z lakini
[emoji23] hahaHata hao enzi zao walikuwa hawashikiki mkuu.