Mwl wa kuhack!


PACHOTO

PACHOTO

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2011
Messages
1,237
Likes
668
Points
280
Age
40
PACHOTO

PACHOTO

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2011
1,237 668 280
kama kuna mtu anaweza kunifundisha namna ya kuhack (lengo langu niwe hacker) kwa muda wa mwezi mmoja nikafahamu vizuri tafadhari ni pm, ujuzi wangu kwa upande wa kompyuta ni just office applications
 
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
1,793
Likes
208
Points
160
Age
36
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
1,793 208 160
kama kuna mtu anaweza kunifundisha namna ya kuhack (lengo langu niwe hacker) kwa muda wa mwezi mmoja nikafahamu vizuri tafadhari ni pm, ujuzi wangu kwa upande wa kompyuta ni just office applications
Mwezi mmoja? Unatania wewe
 
PACHOTO

PACHOTO

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2011
Messages
1,237
Likes
668
Points
280
Age
40
PACHOTO

PACHOTO

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2011
1,237 668 280
vip mkuu mwezi mmoja ni muda mfupi sana? maana tatizo kwangu ni nafasi mi ni mwajiriwa so nataka kipindi cha likizo ndo nijifunz
 
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
1,793
Likes
208
Points
160
Age
36
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
1,793 208 160
vip mkuu mwezi mmoja ni muda mfupi sana? maana tatizo kwangu ni nafasi mi ni mwajiriwa so nataka kipindi cha likizo ndo nijifunz
Mkuu programming hauwezi ukasoma mwezi mmoja ukaielewa labda uwe na kipaji maalum
 
PACHOTO

PACHOTO

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2011
Messages
1,237
Likes
668
Points
280
Age
40
PACHOTO

PACHOTO

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2011
1,237 668 280
sawa mkuu nimekuelewa, nakushukuru kwa majibu yak
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416