W Wisest man JF-Expert Member Joined Jul 29, 2013 Posts 993 Reaction score 333 Nov 13, 2013 #1 Jamaa mmoja alishikwa akiiba sambusa, akaambiwa"sambusa utalipa na polisi utaenda" jamaa akajibu"sambusa siendi na polisi silipi"!!!
Jamaa mmoja alishikwa akiiba sambusa, akaambiwa"sambusa utalipa na polisi utaenda" jamaa akajibu"sambusa siendi na polisi silipi"!!!
S st.ignatues loyolo JF-Expert Member Joined Oct 18, 2013 Posts 230 Reaction score 30 Nov 13, 2013 #2 sambusa ndo nini?
W Wisest man JF-Expert Member Joined Jul 29, 2013 Posts 993 Reaction score 333 Nov 13, 2013 Thread starter #3 st.ignatues loyolo said: sambusa ndo nini? Click to expand... Ni sambusa.
nelly nely JF-Expert Member Joined Feb 12, 2012 Posts 665 Reaction score 229 Nov 13, 2013 #4 Wisest man said: Jamaa mmoja alishikwa akiiba sambusa, akaambiwa"sambusa utalipa na polisi utaenda" jamaa akajibu"sambusa siendi na polisi silipi"!!! Click to expand... alikua amevuta nini?
Wisest man said: Jamaa mmoja alishikwa akiiba sambusa, akaambiwa"sambusa utalipa na polisi utaenda" jamaa akajibu"sambusa siendi na polisi silipi"!!! Click to expand... alikua amevuta nini?
X xtayreel New Member Joined Nov 9, 2013 Posts 3 Reaction score 0 Nov 22, 2013 #5 hahahahahaha ch!z kweli
Mr. Marangu JF-Expert Member Joined Apr 10, 2013 Posts 1,574 Reaction score 1,595 Nov 22, 2013 #6 ingekua vitu vidogo namana hiyo tunafunga watu huko magereza kungejaa maana hata wewe ulie weka huu uzi ungeshakamatwa
ingekua vitu vidogo namana hiyo tunafunga watu huko magereza kungejaa maana hata wewe ulie weka huu uzi ungeshakamatwa