Mwita Waitara(NW Mteule - TAMISEMI) kivutio cha wengi wanaohama

Mwita Waitara(NW Mteule - TAMISEMI) kivutio cha wengi wanaohama

Bosco Laifa

Member
Joined
Apr 25, 2018
Posts
18
Reaction score
14
Nawasalimu tena,

Haya mambo wakati mwingine huwa ni kwa neema tu za Mwenyezi Mungu. Leo tunaianza Jumapili kwa kumshukuru Mungu kwa ukuu wake upitao nguvu za kibinadamu. Ndugu yetu Mwita Waitara alikuwa Rais wetu pale UDSM miaka hiyo na amepambana katika maisha na leo, anakuwa Naibu Waziri TAMISEMI. Wizara ya TAMISEMI ina kazi kubwa sana katika maendeleo ya nchi yetu. Ninaamini, uwezo wake katika uongozi utakuwa na tija kubwa na kuwa kivutio kwa watu wengi ndani na nje ya CCM. Vilevile, namwona WAITARA kuwa kivutio kwa wale ambao wanataka kuachana na wenzao ambako naona kuna tetesi punde zitakuwa habari kamili.

Binafsi, nampongeza sana Mheshimiwa Waitara kwa kuona mbali. Tunafanya siasa ila mwisho wa siku, watoto watulie, wale vizuri, nchi ipate maendeleo na kuepuka kadhia zisizo na tija. Nimemsikiliza mara kadhaa tangu ajiengue CHADEMA. Kuna mambo hebu tuendelee kujifunza maana. Kuondoka kwa Waitara, Milya na wengine kutaendelea kuitafakarisha Chadema kwa kiasi kikubwa. Hebu tusubiri kidogo, muda ni mwalimu mzuri sana. Tuendelee kuliombea taifa letu kuwa na umoja. Kyala Tununu!!
 
Nawasalimu tena,

Haya mambo wakati mwingine huwa ni kwa neema tu za Mwenyezi Mungu. Leo tunaianza Jumapili kwa kumshukuru Mungu kwa ukuu wake upitao nguvu za kibinadamu. Ndugu yetu Mwita Waitara alikuwa Rais wetu pale UDSM miaka hiyo na amepambana katika maisha na leo, anakuwa Naibu Waziri TAMISEMI. Wizara ya TAMISEMI ina kazi kubwa sana katika maendeleo ya nchi yetu. Ninaamini, uwezo wake katika uongozi utakuwa na tija kubwa na kuwa kivutio kwa watu wengi ndani na nje ya CCM. Vilevile, namwona WAITARA kuwa kivutio kwa wale ambao wanataka kuachana na wenzao ambako naona kuna tetesi punde zitakuwa habari kamili.

Binafsi, nampongeza sana Mheshimiwa Waitara kwa kuona mbali. Tunafanya siasa ila mwisho wa siku, watoto watulie, wale vizuri, nchi ipate maendeleo na kuepuka kadhia zisizo na tija. Nimemsikiliza mara kadhaa tangu ajiengue CHADEMA. Kuna mambo hebu tuendelee kujifunza maana. Kuondoka kwa Waitara, Milya na wengine kutaendelea kuitafakarisha Chadema kwa kiasi kikubwa. Hebu tusubiri kidogo, muda ni mwalimu mzuri sana. Tuendelee kuliombea taifa letu kuwa na umoja. Kyala Tununu!!
Inazidi kudhihirisha either CCM hakuna vichwa vya kutosha au CDM inajua kupika vichwa vinavyofaa kuongoza...

Njemba nyingi zinatoka upinzani na kuula kwa JPM...

Sasa naelewa kwanini JPM alikaa muda mrefu akitafuta watu wa kuteua kuwa mawaziri...
 
Mwita Waitara atakuwa anaandaliwa kugombea ubunge Tarime vijijini 2020 na hapa John Heche ajiandae kisaikolojia kwani wana Tarime vijijini kwao imeonekana kama heshima pamoja na kwamba Waitara ni mbunge wa Ukonga.ila kiukweli kupewa kwake unaibu waziri kutamjenga sana kisiasa.awali wana Tarime tulimpinga ila kuanzia sasa Waitara ni lulu.karibu 2020 ututumikie wana Tarime vijijini.
 
Inazidi kudhihirisha either CCM hakuna vichwa vya kutosha au CDM inajua kupika vichwa vinavyofaa kuongoza...

Njemba nyingi zinatoka upinzani na kuula kwa JPM...

Sasa naelewa kwanini JPM alikaa muda mrefu akitafuta watu wa kuteua kuwa mawaziri...
Wengi waliorudi ni wale wa mafuriko ya EL now wanarudi home
 
Mwita Waitara atakuwa anaandaliwa kugombea ubunge Tarime vijijini 2020 na hapa John Heche ajiandae kisaikolojia kwani wana Tarime vijijini kwao imeonekana kama heshima pamoja na kwamba Waitara ni mbunge wa Ukonga.ila kiukweli kupewa kwake unaibu waziri kutamjenga sana kisiasa.awali wana Tarime tulimpinga ila kuanzia sasa Waitara ni lulu.karibu 2020 ututumikie wana Tarime vijijini.
We huwajui watu wa Tarime
 
We huwajui watu wa Tarime
Mimi ni mwana Tarime,kwa ujumla tangu enzi za mwalimu 1961-1984 Tarime haijawahi kutoa waziri au naibu waziri,na hii ni kwa sababu ya upinzani mkubwa wa jimbo hili
 
Inazidi kudhihirisha either CCM hakuna vichwa vya kutosha au CDM inajua kupika vichwa vinavyofaa kuongoza...

Njemba nyingi zinatoka upinzani na kuula kwa JPM...

Sasa naelewa kwanini JPM alikaa muda mrefu akitafuta watu wa kuteua kuwa mawaziri...
Kwa taarifa yako huyu alipikwa na UVCCM na alikuwa kada kindakindaki wa CCM, aliwatoka sababu ya utata wa kura za maoni ndani ya CCM.
 
Nawasalimu tena,

Haya mambo wakati mwingine huwa ni kwa neema tu za Mwenyezi Mungu. Leo tunaianza Jumapili kwa kumshukuru Mungu kwa ukuu wake upitao nguvu za kibinadamu. Ndugu yetu Mwita Waitara alikuwa Rais wetu pale UDSM miaka hiyo na amepambana katika maisha na leo, anakuwa Naibu Waziri TAMISEMI. Wizara ya TAMISEMI ina kazi kubwa sana katika maendeleo ya nchi yetu. Ninaamini, uwezo wake katika uongozi utakuwa na tija kubwa na kuwa kivutio kwa watu wengi ndani na nje ya CCM. Vilevile, namwona WAITARA kuwa kivutio kwa wale ambao wanataka kuachana na wenzao ambako naona kuna tetesi punde zitakuwa habari kamili.

Binafsi, nampongeza sana Mheshimiwa Waitara kwa kuona mbali. Tunafanya siasa ila mwisho wa siku, watoto watulie, wale vizuri, nchi ipate maendeleo na kuepuka kadhia zisizo na tija. Nimemsikiliza mara kadhaa tangu ajiengue CHADEMA. Kuna mambo hebu tuendelee kujifunza maana. Kuondoka kwa Waitara, Milya na wengine kutaendelea kuitafakarisha Chadema kwa kiasi kikubwa. Hebu tusubiri kidogo, muda ni mwalimu mzuri sana. Tuendelee kuliombea taifa letu kuwa na umoja. Kyala Tununu!!
Unaandika huku unajishtukia na kuona aibu
 
Mimi ni mwana Tarime,kwa ujumla tangu enzi za mwalimu 1961-1984 Tarime haijawahi kutoa waziri au naibu waziri,na hii ni kwa sababu ya upinzani mkubwa wa jimbo hili
Mm siuiti Upinzani, wananchi wa mkoa wa Mara katika maeneo mengi ni waelewa huwezi kuwadanganya, kiukweli viongozi wengi walishindwa kutusaidia katika maendeleo. Nyerere ujamaa wake ulisababishia watu umaskini, wazungu waliachia baadhi ya wananchi mali na biashara lakini uhujumu uchumi ukachukua zote.
 
Vijana wa lumumba yani cheo umeweka mbele baada ya utekelezaji.

Hakika rais wenu ataendelea kutumbua kwasababu watu wanataka cheo tu
Nawasalimu tena,

Haya mambo wakati mwingine huwa ni kwa neema tu za Mwenyezi Mungu. Leo tunaianza Jumapili kwa kumshukuru Mungu kwa ukuu wake upitao nguvu za kibinadamu. Ndugu yetu Mwita Waitara alikuwa Rais wetu pale UDSM miaka hiyo na amepambana katika maisha na leo, anakuwa Naibu Waziri TAMISEMI. Wizara ya TAMISEMI ina kazi kubwa sana katika maendeleo ya nchi yetu. Ninaamini, uwezo wake katika uongozi utakuwa na tija kubwa na kuwa kivutio kwa watu wengi ndani na nje ya CCM. Vilevile, namwona WAITARA kuwa kivutio kwa wale ambao wanataka kuachana na wenzao ambako naona kuna tetesi punde zitakuwa habari kamili.

Binafsi, nampongeza sana Mheshimiwa Waitara kwa kuona mbali. Tunafanya siasa ila mwisho wa siku, watoto watulie, wale vizuri, nchi ipate maendeleo na kuepuka kadhia zisizo na tija. Nimemsikiliza mara kadhaa tangu ajiengue CHADEMA. Kuna mambo hebu tuendelee kujifunza maana. Kuondoka kwa Waitara, Milya na wengine kutaendelea kuitafakarisha Chadema kwa kiasi kikubwa. Hebu tusubiri kidogo, muda ni mwalimu mzuri sana. Tuendelee kuliombea taifa letu kuwa na umoja. Kyala Tununu!!
 
Nawasalimu tena,

Haya mambo wakati mwingine huwa ni kwa neema tu za Mwenyezi Mungu. Leo tunaianza Jumapili kwa kumshukuru Mungu kwa ukuu wake upitao nguvu za kibinadamu. Ndugu yetu Mwita Waitara alikuwa Rais wetu pale UDSM miaka hiyo na amepambana katika maisha na leo, anakuwa Naibu Waziri TAMISEMI. Wizara ya TAMISEMI ina kazi kubwa sana katika maendeleo ya nchi yetu. Ninaamini, uwezo wake katika uongozi utakuwa na tija kubwa na kuwa kivutio kwa watu wengi ndani na nje ya CCM. Vilevile, namwona WAITARA kuwa kivutio kwa wale ambao wanataka kuachana na wenzao ambako naona kuna tetesi punde zitakuwa habari kamili.

Binafsi, nampongeza sana Mheshimiwa Waitara kwa kuona mbali. Tunafanya siasa ila mwisho wa siku, watoto watulie, wale vizuri, nchi ipate maendeleo na kuepuka kadhia zisizo na tija. Nimemsikiliza mara kadhaa tangu ajiengue CHADEMA. Kuna mambo hebu tuendelee kujifunza maana. Kuondoka kwa Waitara, Milya na wengine kutaendelea kuitafakarisha Chadema kwa kiasi kikubwa. Hebu tusubiri kidogo, muda ni mwalimu mzuri sana. Tuendelee kuliombea taifa letu kuwa na umoja. Kyala Tununu!!
Usimsingizie Mungu wakati ni fitina za wanadamu
 
Kumbe kweli njaa haivumiliwi na watu wepesi,isipokuwa tu wanaoumizwa na mfumobovu wa usimamizi wa rasilimali za taifa kwa maslahi ya wengi.
Waliodhani kutetea wanyonge kabisa wa kweli ni kazi ya malipo, wameshindwa na wamepewa tarehe 15/11/2018 wajitokeze wooote,na mtego ni mtu mmoja kupewa utarishi msaidizi.
 
Siasa za majitaka. Magu amefeli vibaya sana, anateua hovyo hovyo. Nchi haisongi mbele.

Ni teuzi zilizojaa hila.
 
Contractual obligations zimetekelezwa sawa sawa na pande zote.

Aliyoyasema Bwege bungeni yanalithibitisha hili.

Tuacheni porojo twendeni tukanunue korosho za wakulima wa kusini anakotokea waziri Mkuu ili shangazi zake waishi vizuri.

Tusiwasahau na wakulima wa nafaka katika mikoa mingine hali yao ni tete jamani
 
Mwita Waitara ni kada wa CCM for a long time,alikimbilia CHADEMA baada ya kufanyiwa figisu kura za maoni, CHADEMA walimpokea na kumsimamisha mgombea,ametazama hatima yake kisiasa 2020 akaona giza akaona arudi kulekule alikotoka, bahati nzuri karudi kwenye wakati ambao unafika unapewa na ubunge wako kama zawadi.Hakuna cha ajabu,wengi walioenda CHADEMA kwa sababu ya hizo ngonjera watarudi tu.
 
Back
Top Bottom