Mwili kutetemeka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwili kutetemeka

Discussion in 'JF Doctor' started by HUNIJUI, Oct 24, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,443
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna wakati rafiki yangu anajikuta anatetemeka mwili. hasa anapokunywa pepsi au koka halafu akichelewa kula kidogo hiyo hali humtokea hata kama hasikii njaa anaanza kutetemeka ndani kwa ndani baada ya muda anakuwa ok. Hii inasababishwa na nini? na ni namna gani ya kuepuka?
     
  2. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,443
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nasubiri wadau wenye utaalamu mnijuze najua JF ndo kila kitu
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,000
    Likes Received: 3,329
    Trophy Points: 280
    Mwambie akaombewe kwa Askofu Mkuu Kakobe atakuwa na pepo.
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    ana mapepo wa kula kula huyo mepleke kwa kakobe akaombewe
     
  5. j

    jembe12 Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi napita tu mkuu
     
  6. M

    Maabadi Hassan Member

    #6
    Jan 9, 2017
    Joined: Sep 29, 2016
    Messages: 23
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Naam uyo jamaa ana mapepu ya Asili asijisumbue yende akafanyiwe tambiko la Asili ya baba
     
  7. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2017
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,972
    Likes Received: 994
    Trophy Points: 280
    Kacheki kisukari
     
  8. drappohkishimbo

    drappohkishimbo Senior Member

    #8
    Jan 9, 2017
    Joined: Jan 3, 2017
    Messages: 126
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    huo ugonjwa kitaalamu tunaita parkson disease ni magonjwa yanayuhiska na usukumaji damu wa moyo na neva ni kama wa lowasa huja kutokana na hali fulan labda vinywaj vyakula furaha huzun hofu na nk
     
  9. drappohkishimbo

    drappohkishimbo Senior Member

    #9
    Jan 9, 2017
    Joined: Jan 3, 2017
    Messages: 126
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    mwili wa binadamu una neurons bilion 86 na zote zimeumganisha na neurotransmiter kupungua kwa Dopamine level ndio inaleta hali hiyo cha kufanya kula vyakula vilivyo kua na wingibwa tyrosine kwa wingi
     
  10. onkoko

    onkoko JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2017
    Joined: Aug 23, 2016
    Messages: 273
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    Taja hivyo vyakula mkuu
     
  11. drappohkishimbo

    drappohkishimbo Senior Member

    #11
    Jan 9, 2017
    Joined: Jan 3, 2017
    Messages: 126
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    kitaalamu hivyo vyakula tunaviita amino acid yaan protein kama mayai nyama samaki spinach kabichi papai tikiti parachichi ndiz hivyo vina wing wa amino acid
     
  12. onkoko

    onkoko JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2017
    Joined: Aug 23, 2016
    Messages: 273
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    Hapo umeniweka sawa maana wengine cc wachumi ukileta habari za amino acid cjui nini ni kitendawili kwangu- thanks in advance.
     
  13. M

    Maabadi Hassan Member

    #13
    Jan 13, 2017
    Joined: Sep 29, 2016
    Messages: 23
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Hali zenu jamani, hayo yamesha nikuta hata mm mwili ua unatetemeka kwa muda wa msa2 hivyo ao vidole vya mkono utetemeka kama mzee wa miaka 90 vile, nilifanyiwa check up Ospitali nchini south Africa ndani ya Free state bethlehem mpaka pentown lakini ikawa negatif , ilibidi nishuke home sweet home! Sindio ikagundulika kua ni tambiko! Kwaio unapo kosa maradhi kitaalikitaalam jaribu na Asilietu pia TV Za ASILI.
     
  14. kiboksi manyoya

    kiboksi manyoya JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2017
    Joined: Nov 16, 2016
    Messages: 388
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Anaonja msisimko
     
Loading...