MWIGULU:umetuletea wapiga nondo Mbeya


Mohamed Mbelwa

Mohamed Mbelwa

Verified Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
466
Likes
34
Points
45
Mohamed Mbelwa

Mohamed Mbelwa

Verified Member
Joined Apr 13, 2013
466 34 45
Wale vijana 500 waliopewa mafunzo ya kijeshi mbeya umewaacha solemba,hawana kazi za kufanya. Umetuachia shida mbeya yetu,ilitulia sasa tutaanza kupigwa nondo, mbeya tulisha sahau suala la nondo baada ya mbunge wetu (sugu) kuwa mtetezi mkubwa wa machinga
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
Wale vijana 500 waliopewa mafunzo ya kijeshi mbeya umewaacha solemba,hawana kazi za kufanya. Umetuachia shida mbeya yetu,ilitulia sasa tutaanza kupigwa nondo, mbeya tulisha sahau suala la nondo baada ya mbunge wetu (sugu) kuwa mtetezi mkubwa wa machinga
Tuma picha ya mtu alie pigwa Nondo!
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
16
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 16 0
Mwigulu anapaswa kufa hafai kwenye Tanzania hii ni shetani, kumbe alikuwa anafundisha vijana wa UVCCM kupiga nondo wananchi
 
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
764
Likes
2
Points
33
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
764 2 33
Mwigulu jionga hilo halijitambui kama mke wapili
 
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
1,073
Likes
10
Points
135
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
1,073 10 135
Kama Mwigulu Lameck Mchemba atakufa kabla yangu mie siku hiyo hata sina hela basi nitaweka hata nyumba yangu bondi ili tu nisherehekee hata kwa kakrete kamoja ka Kilimanjaro Primium na kuchoma kiti moto kwa mbalii.na mziki mkubwa pembeni ni hilo tu.R.I.P Mwigulu Lameck Mchemba.
 
BBJ

BBJ

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
1,183
Likes
11
Points
135
BBJ

BBJ

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
1,183 11 135
Mwigulu anapaswa kufa hafai kwenye Tanzania hii ni shetani, kumbe alikuwa anafundisha vijana wa UVCCM kupiga nondo wananchi
Tena anapaswa afe kifo kibaya risasi,bomu,sumu etc
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,304
Likes
1,766
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
9,304 1,766 280
Siku mwigulu uk rip watanzania tutachekaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Mtatangulia ninyi
Kwani mlimuanza Nape kumuombea apotee sasa imekuja kijiko ya Moto kuizima hamuwezi mnamuombea AFE ili muendeleze nini? MBONA HUYO NDIO SAIZI YENU ukipiga naye anarudisha ndio Siasa za DOT.COM
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,304
Likes
1,766
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
9,304 1,766 280
uanze kufungiwa wewe kwanza mngese we!

Tatizo Siasa hamzijui, mkizidiwa tu mnaanza mitusi, ndio Demokrasia gani?
Kelele zote kumbe Kata 6 tu
Sasa Nondo mmepigwa lini? au ni mabao ya hizo Kata 16 mnamuombea Afe Kamanda Mwigulu?
 
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2009
Messages
869
Likes
5
Points
35
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2009
869 5 35
Mimi simuombea mabaya Mwigulu, namuombea awe na hekima aache watanzania waishi kwa amanni. Zanzibar CCM mwaka 2005 pia ilitengeneza hawa majanjaweed walisumbua watu sana pale Unguja. Leo hii imekua bara baada ya kuona kuwa kwenye fair play ground CCM haitoki na ushindi
 

Forum statistics

Threads 1,274,221
Members 490,631
Posts 30,505,121