Mwigulu Nchemba atoa pongezi kwa spidi ya CHADEMA

Mwigulu Nchemba atoa pongezi kwa spidi ya CHADEMA

CCM imejiua yenyewe Arusha,kwa kuleta viongozi katili na wanafiki.Arusha ccm itafutika kabisa.
 
ni kama namuona mussa tesha akimwagiwa tindikali na henry kilewo na wenzake, kama namuona msaki akipangiwa mipango ya kulishwa sumu na lwakatare na wenzake, ni kama naona kauli hatari za nchi haitotawalika kutoka kwa slaa, kaskazini ijitenge kutoka kutoka kwa nassari na tutaingia msituni kutoka kwa lema

Akili za kuvukia barabara. Usishindane na ma GT.
 
Kumbe lengo la Green guard ni kulinda chama na viongozi wake dhidi ya vijana wa vyama vya upinzani!?
Na je lengo la Red brigade si ndio hilohilo la kulinda mali za chama na viongozi wake dhidi ya vijana wa Ccm wa Green guard?

Alieweka hiki cheti cha mhitimu wa mafunzo ya Green guard atakua amemaliza unafiki wa Ccm na vibaraka wake km John Tendwa,rais Kikwete na hawa Polisiccm waliokua wanabwatuka kua CCM kikosi chake sio cha ulinzi!
Kweli JF ni kiboko. Ukibisha unachoaambiwa basi unapewa ushahidi.

Ccm na vibaraka wake ufike wakati sasa waachane kabisa na CDM na badala yake wao watafute namna ya kufanya kazi ya kuhudumia jamii kuondokana na matatizo yanayawakabili,angalao km watafanikiwa kurejesha Imani iliyopotea ili uchaguzi mkuu 2015 waweze hata kupata majimbo 50 ya ubunge,kwani kwa siasa hizi za kina Mwigulu kuna hatari wasipate hata majimbo 30.

Watanzania wamechoka,hawapati lishe bora,hawapati Matibabu mazuri,hawapati elimu bora na badala yake waliopewa mamlaka ya uongozi wameshindwa na wamebakia kuimba na CDM kila siku kama vile CDM ndio wanawasababishia wananchi maisha magumu.

Chadema ni chama kilichojipanga kuhakikisha kuwa kila propaganda inayoletwa na CCM na jeshi la polisi dhidhi yao wanaipangua kitu ambacho hadi sasa kimefanikiwa kwa 99%. CCM jitafakarini.
 
attachment.php



attachment.php


Sasa CCM,wao wanafanya na ipo katika katiba ya chama chao,wanapotaka kufanya wenzao ambao na wao ipo katika katiba yao iwe nongwa??
 
Huyu jamaa naona kama ni mropokaji tu ambaye hana tofauti na yule mwenzie naniliu ambaye nae yupo humu.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Amepotoka sana huyu Mwigulu, hana hoja zaidi ya ngonjera za kitoto!
 
Hawa watu uwezo wa kufikiria mdogo sana....ivi ukitangaza nanunua shahada za kupigia kura elfu kumi kumi....unafikiri wanajitokeza upinzani tu au na CCM.....au CCm nao hawataki hela...? unanunua shahada alafu unataka uone wapiga kura wamejitokeza....na pia ivi ukilipua bomu unafikiri wapinzani tu ndo wataogopa kwenda kupiga kura....CCm wao hawaogopi mabomu sio....UWEZO WA AKILI WA HAWA WATU UNA-WALAKINI MKUBWA...
 
ni kama namuona mussa tesha akimwagiwa tindikali na henry kilewo na wenzake, kama namuona msaki akipangiwa mipango ya kulishwa sumu na lwakatare na wenzake, ni kama naona kauli hatari za nchi haitotawalika kutoka kwa slaa, kaskazini ijitenge kutoka kutoka kwa nassari na tutaingia msituni kutoka kwa lema

ukishirikisha ubongo na vidole utafuta ulichopost, jiulize nani alimkamata slaa na lema kwa kauli zao? Msiwe mnaishia kusoma nusu mstari then mnatoa comment, walichokisema slaa na lema watz weng wamekielewa ila ninyi mnapotosha, wao walitoa tahadhar endapo haki itakandamizwa watu wataingia msitun akimaanisha wakichoka kuonewa watakuwa tayari kwa vita, kutotawalika,slaa alitahadharisha kuwa upinzan ukitaka nch haitatawalika kwan angewaeleza wiz wa waz wa kura na kuwataka wapinge matokeo angeungwa mkono pasingekuwa salama,alikaa kimya ili tu aman iwepo na kushinikiza katiba mpya ili matokeo ya urais yawe yanahojiwa na kupingwa mahakaman. Msipotoshe umma kiushabiki.
 
Hata wachawi huwa wanalia sana kwenye misiba ya watu waliowaondoa duniani wao wenyewe! Tafakari na chukua hatua, huyo si mtu wa kuisifia CDM kwa namna yoyote ile.
 
NAIBU Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Mwigulu Nchemba, amekipongeza Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kwa ushindi, huku akitoa angalizo kwamba ushindi wao umetokana na chama hicho kuwa watetezi katika kata hizo.
Mwigulu ambaye pia ni Mbunge wa Iramba Magharibi (CCM) aliyasema hayo jana asubuhi alipokuwa akihojiwa kupitia kituo cha Radio cha Passion kinachorusha matangazo yake jijini Dar es Salaam kuhusu mambo mbalimbali yaliyolihusu taifa.
Alisema chama tawala kimepata funzo kupitia chaguzi hizo na ikiwamo Watanzania kutopenda kupiga kura katika mazingira hatarishi.
“Kwa hilo tunawapongeza wameshinda, ninachoweza kusema sisi tumeondoka tu na mafunzo kwenye eneo lile kwamba Watanzania hawapendi mazingira hatarishi ya kupiga kura,” alisema.
Alisema kuwa Watanzania wasifurahie ushindi peke yake, bali wanapaswa kuangalia waliotakiwa kupiga kura ni wangapi na wangapi waliojitokeza, kwa kuwa katika uchaguzi wa Jiji la Arusha wapiga kura walikuwa wachache.
Alisisitiza kwamba angeweza kusema hilo ni anguko kubwa katika kata hizo endapo kata hizo zilikuwa ni za CCM halafu watu wote au zaidi ya asilimia 75 wakajitokeza kupiga kura.
Uundaji wa vikosi kwenye vyama
Katika hilo, Mwigulu alikiri kwamba Green Guard ipo siku nyingi na hata hayo mazoezi hufanywa kwa ajili ya halaiki, kwa sababu kila mwaka CCM huwa na maadhimisho ya kuzaliwa kwa chama chao.
“Utaona hata picha wanazoweka, moja ilikuwa halaiki ya Kigoma ya juzi, nyingine ya Mwanza miaka 36, kwa hiyo ni halaiki na si kikosi cha mapigano,” alisema Mwigulu.
Alijitetea kwamba kinachotofautisha ni mkuki kwa nguruwe kwa binadamu mchungu, inaonekana kwamba wao (CCM) wanawaonea kijicho, lakini kilichopo ni malengo ya vikosi hivyo.
“Wao wanataka kuanzisha kikosi cha kujilinda, ambacho hakitakuwa kikitegemea polisi wala Jeshi la Wananchi, kwahiyo wewe hutegemei polisi na wala hutegemei Jeshi la Wananchi, hiyo umeenda kinyume cha Katiba ya nchi, kwa sababu hairuhusiwi kuanzisha jeshi lako,” alisema Mwigulu.
kala siku nawaambia kwamba,ccm hapa Arusha Hawafurukuti kwa chadema na kama bado hamjaamini subirini uchaguzi wa diwani mmoja uliobaki lazima ccm iingie hasara nyingine
 
NAIBU Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Mwigulu Nchemba, amekipongeza Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kwa ushindi, huku akitoa angalizo kwamba ushindi wao umetokana na chama hicho kuwa watetezi katika kata hizo.
Mwigulu ambaye pia ni Mbunge wa Iramba Magharibi (CCM) aliyasema hayo jana asubuhi alipokuwa akihojiwa kupitia kituo cha Radio cha Passion kinachorusha matangazo yake jijini Dar es Salaam kuhusu mambo mbalimbali yaliyolihusu taifa.
Alisema chama tawala kimepata funzo kupitia chaguzi hizo na ikiwamo Watanzania kutopenda kupiga kura katika mazingira hatarishi.
“Kwa hilo tunawapongeza wameshinda, ninachoweza kusema sisi tumeondoka tu na mafunzo kwenye eneo lile kwamba Watanzania hawapendi mazingira hatarishi ya kupiga kura,” alisema.
Alisema kuwa Watanzania wasifurahie ushindi peke yake, bali wanapaswa kuangalia waliotakiwa kupiga kura ni wangapi na wangapi waliojitokeza, kwa kuwa katika uchaguzi wa Jiji la Arusha wapiga kura walikuwa wachache.
Alisisitiza kwamba angeweza kusema hilo ni anguko kubwa katika kata hizo endapo kata hizo zilikuwa ni za CCM halafu watu wote au zaidi ya asilimia 75 wakajitokeza kupiga kura.
Uundaji wa vikosi kwenye vyama
Katika hilo, Mwigulu alikiri kwamba Green Guard ipo siku nyingi na hata hayo mazoezi hufanywa kwa ajili ya halaiki, kwa sababu kila mwaka CCM huwa na maadhimisho ya kuzaliwa kwa chama chao.
“Utaona hata picha wanazoweka, moja ilikuwa halaiki ya Kigoma ya juzi, nyingine ya Mwanza miaka 36, kwa hiyo ni halaiki na si kikosi cha mapigano,” alisema Mwigulu.
Alijitetea kwamba kinachotofautisha ni mkuki kwa nguruwe kwa binadamu mchungu, inaonekana kwamba wao (CCM) wanawaonea kijicho, lakini kilichopo ni malengo ya vikosi hivyo.
“Wao wanataka kuanzisha kikosi cha kujilinda, ambacho hakitakuwa kikitegemea polisi wala Jeshi la Wananchi, kwahiyo wewe hutegemei polisi na wala hutegemei Jeshi la Wananchi, hiyo umeenda kinyume cha Katiba ya nchi, kwa sababu hairuhusiwi kuanzisha jeshi lako,” alisema Mwigulu.
Hapo penye red.Tunashukuru kama chama tawala kimeliona hilo na kama ni kweli tunategemea kuona utekelezaji kwa vitendo,watu hawataki vurugu,na chanzo cha vurugu mara nyingi ni polisi pale wanapoingilia mambo ya kisiasa kwa maslahi ya chama kimojawapo.Vyombo vya dola vifanye kazi ya kulinda raia na siyo kujiami dhidi ya raia ambao huonekana wapole na watiifu kabla ya kufanyiwa fujo.Mimi nilidhani Chama tawala kilipata funzo uchaguzi wa mwaka 2010 ambapo takribani watu 20000000 walijiandikisha lakini wakapiga kura watu takribani 8000000,hili lilikuwa funzo kwamba serikali lazima itengeneze mazingira ya amani kwenye siasa ili watu waweze kuwapata viongozi wa kuwaongoza kwa amani.
Haiwezekani wapiga kura waambiwe ole wenu mwende kwenye kampeni za chama fulani litakalowapata huko mtajijua,halafu utegemee watu hao hao wajitokezie kupiga kura kwa wingi wakati hujatengua kauli yako ya mwanzo.
Ni kosa kubwa kudhani kwamba watu wa sehemu fulani ni wa chama fulani wakati kila mtu anajiamini kwamba sera zake ni bora,namna pekee ya kujua kama sera zako zimewaingia ni kuwaacha wapige kura kwa amani na matokeo yasiyochafuliwa hudhihirisha imani ya watu hao kwa chama kilichoshinda.
 
NAIBU Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Mwigulu Nchemba, amekipongeza Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kwa ushindi, huku akitoa angalizo kwamba ushindi wao umetokana na chama hicho kuwa watetezi katika kata hizo.

Mwigulu ambaye pia ni Mbunge wa Iramba Magharibi (CCM) aliyasema hayo jana asubuhi alipokuwa akihojiwa kupitia kituo cha Radio cha Passion kinachorusha matangazo yake jijini Dar es Salaam kuhusu mambo mbalimbali yaliyolihusu taifa.

Alisema chama tawala kimepata funzo kupitia chaguzi hizo na ikiwamo Watanzania kutopenda kupiga kura katika mazingira hatarishi.

“Kwa hilo tunawapongeza wameshinda, ninachoweza kusema sisi tumeondoka tu na mafunzo kwenye eneo lile kwamba Watanzania hawapendi mazingira hatarishi ya kupiga kura,” alisema.

Alisema kuwa Watanzania wasifurahie ushindi peke yake, bali wanapaswa kuangalia waliotakiwa kupiga kura ni wangapi na wangapi waliojitokeza, kwa kuwa katika uchaguzi wa Jiji la Arusha wapiga kura walikuwa wachache.

Alisisitiza kwamba angeweza kusema hilo ni anguko kubwa katika kata hizo endapo kata hizo zilikuwa ni za CCM halafu watu wote au zaidi ya asilimia 75 wakajitokeza kupiga kura.

Uundaji wa vikosi kwenye vyama
Katika hilo, Mwigulu alikiri kwamba Green Guard ipo siku nyingi na hata hayo mazoezi hufanywa kwa ajili ya halaiki, kwa sababu kila mwaka CCM huwa na maadhimisho ya kuzaliwa kwa chama chao.

“Utaona hata picha wanazoweka, moja ilikuwa halaiki ya Kigoma ya juzi, nyingine ya Mwanza miaka 36, kwa hiyo ni halaiki na si kikosi cha mapigano,” alisema Mwigulu.

Alijitetea kwamba kinachotofautisha ni mkuki kwa nguruwe kwa binadamu mchungu, inaonekana kwamba wao (CCM) wanawaonea kijicho, lakini kilichopo ni malengo ya vikosi hivyo.

“Wao wanataka kuanzisha kikosi cha kujilinda, ambacho hakitakuwa kikitegemea polisi wala Jeshi la Wananchi, kwahiyo wewe hutegemei polisi na wala hutegemei Jeshi la Wananchi, hiyo umeenda kinyume cha Katiba ya nchi, kwa sababu hairuhusiwi kuanzisha jeshi lako,” alisema Mwigulu.

bora ya Nchemba amekiri kuwa wameshindwa kuliko wengine wakishindwa wanakimbilia kutoa matamko. mara ooooh tumeibiwa kura, mara eeeeh nchi haitatawalika
 
jaman mwigulu kuna mambo nadhan yanasahaulika mapema mno!!!!!! mwaka 2010 wananchi mil.8 walipiga kura out of 20 mil ninyi ccm mlipata kura 5mil tena za wiz mkajisifu sana sasa leo unaongea nn kama co upumbavu ni nn. mbona mnajifanya mnaakili kama za fungofungo. kwenda zako kule na pongez zako za kinafiki
 
Msiniharibie swaumu nyie vijana '''''!!! Mwigulu hafai anaharibu Cccm yetu ''! Hakuna chama kama Cccm

Mwigulu ndio jembe la Ccm, mleteni twna A town kwenye uchaguzi wa Sombetini, ili mshinde kirahisi
 
Back
Top Bottom