Mwigulu Mchemba yupo hapa Arusha


MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Bila shaka huyu bingwa wa matusi amentangulia mwenzake Livingstone Lusinde kuja kumalizia kampeni za udiwani kwa namna ile ile waliyomalizia kule Arumeru na hatimaye kufanikisha dogo janja kushinda.

Naomba nikupe tahadhari mkuu, ya Igunga yaishie Igunga na incase umezidiwa basi fika mitaa ya Mrina annex pale golden rose nyakati za jioni.

Ila pia pima kina cha Kampeni kwanza kabla ya kujiingiza kichwa kichwa kwani mziki ni mzito sana yasikupate yaliyompata Maalim seif.
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Nimemwona mimi mwenyewe sasa hivi akiingia bureau de Change hapa mtaa wa Goliondoi
 
N

nummy

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
587
Likes
6
Points
0
N

nummy

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
587 6 0
Tunaomba amani iwepo, mambo ya kwaga damu sio mazuri
 
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
478
Likes
84
Points
45
Age
31
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2012
478 84 45
nitampataje huyo changudoa ni lale nae na mimi niko arusha mkuu!
 
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
478
Likes
84
Points
45
Age
31
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2012
478 84 45
Tunaomba amani iwepo, mambo ya kwaga damu sio mazuri
hizo ni fikra gamba mkuu. amani nchini hamna ila kuna utulivu tuu.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,249
Likes
20,340
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,249 20,340 280
Bila shaka huyu bingwa wa matusi amentangulia mwenzake Livingstone Lusinde kuja kumalizia kampeni za udiwani kwa namna ile ile waliyomalizia kule Arumeru na hatimaye kufanikisha dogo janja kushinda.

Naomba nikupe tahadhari mkuu, ya Igunga yaishie Igunga na incase umezidiwa basi fika mitaa ya Mrina annex pale golden rose nyakati za jioni.

Ila pia pima kina cha Kampeni kwanza kabla ya kujiingiza kichwa kichwa kwani mziki ni mzito sana yasikupate yaliyompata Maalim seif.
Maalim Seif yamempata yepi huko hebu tujuze?
 
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
1,629
Likes
207
Points
160
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
1,629 207 160
Msije mkahatarisha usalama huko kwa ajili ya mtu ambaye hana mantiki
 
M

Mtoto wa tembo

Senior Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
198
Likes
1
Points
0
M

Mtoto wa tembo

Senior Member
Joined Oct 4, 2012
198 1 0
nimemuona kijenge leo anapiga compain yupo na watu kama selasini kati ya hao ni wafanya biashara ambao wapo kwenye maeneo yao
kwa ujmla jamaa kalost ile laana.
hii chuga jombaa,watu walisha aamka long time.
ila hajakosa mabwege wachache wale buku sabasaba...aaaah alikuanao mbona,
!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Nimemwona mimi mwenyewe sasa hivi akiingia bureau de Change hapa mtaa wa Goliondoi
Mkuu hata mimi nimekutana naye mitaa hiyo hiyo akipanda gari.
Amekuja kuwadanganya watu wa Arusha ambao hawadanganyiki, manake anazurura na yule kijana waliomwagia tindikali wenyewe sasa anawahadaa watu wa Arusha eti ni siasa za vyama vya maandamano!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,272,942
Members 490,211
Posts 30,465,304