Mwigulu Azungumzia Ushoga Jukwaani! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Azungumzia Ushoga Jukwaani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MgungaMiba, Mar 12, 2012.

  1. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Mratibu wa Kampeni wa CCM, Bw Mwigulu, leo mjini Usa River alipokuwa akimnadi mgombea ubunge wake Bw Sioi Sumari, alizungumzia masuala ya ushoga na masharti tuliyopewa na Waziri Mkuu wa Uingereza Bw Cammeron. Cha kujiuliza ni kuwa masuala hayo yanahusiana vipi na uchaguzi huu? Nini kilimsukuma kuongelea masuala hayo kipindi hiki?
     
  2. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inadaiwa mgombea wa CCM Sioi Sumari ni "Elton John" anaweka heleni siko moja
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,160
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Labda nae aliwai pewa hayo masharti na wacamruni wa bongo....
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,160
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Dont tell me mkuu..real elton John.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kumbe na wao wameshajua Siyoi anakwanyuliwa. Ametoa tahadhari kwa Siyoi aache tabia ya kuwakonyeza wanaume pindi anapowashwa.
     
  6. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    magamba wanasema mgombea wa magwanda hajaoa kisa ni shoga.
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,885
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 135
    watu wakiishia hoja kweli huleta vioja, jamaa ni wa 1985 nadhan...kama ni hivyo basi mashoga wengi sana mashoga
     
  8. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Mbali na Ngono Mwigulu ana hoja Gani?
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,961
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Muulize wamefanywa nini wenzie pale Shades jana?
     
  10. K

    Koffie JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sasa weee chundu unatuuliza sie wakati wewe ndo ulikuwa unasikiliza? Msiwe mnaleta uzi wa kijinga kijinga kujaza nafasi tu apa,, eboo!
     
  11. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Naona umeelewa maana, ila imekuuma sana! (nimesema ni suala la kujiuliza, kwani kakosa ya kuongea mpaka azungumzie ushoga jukwaani?) Au inawezekana ameguswa na suala la kuambiwa na Godbless Lema kuwa mgombea wao katoga sikio kuvalia kihereni Kama huko kwa Cammeron? Maana hata Mkapa pia kalalamikia suala la kutoga sikio!
     
Loading...