Mwigamba: Ushindi wa CHADEMA Sumbawanga haututishi

Mwigamba: Ushindi wa CHADEMA Sumbawanga haututishi

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Posts
14,620
Reaction score
13,361
Katibu Mkuu wa ACT Samson Mwigamba amesema chama chake hakitishwi na ushindi wa kimbunga ambao CHADEMA wameupata kwenye uchaguzi wa mutaa 44 uliofanyika Jumapili Sumbawanga.

Akihojiwa na Radio WAPO FM baada ya chama chake kuambulia sifuri kwenye uchaguzi huo Mwigamba alisema anauona ushindi huo wa CHADEMA kuwa wa kawaida sana.

Katika uchaguzi huo ACT wanatuhumiwa kushirikiana na CCM wakati wa kampeni kwa kushambulia CHADEMA kwenye mikutano yake.

Pamoja na vituko hivyo CHADEMA ilionyesha ubabe wake wa kisiasa nchini kwa kuzoa viti 38 sawa na asilimia 88% huku CCM wakiambulia viti 5 sawa na asilimia 12% na ACT wakiambulia 0%.Mtaa mmoja haukufanyika uchaguzi kutokana na pingamizi.
 
Katibu Mkuu wa ACT Samson Mwigamba amesema chama chake hakitishwi na ushindi wa kimbunga ambao CHADEMA wameupata kwenye uchaguzi wa mutaa 44 uliofanyika Jumapili Sumbawanga.

Akihojiwa na Radio WAPO FM baada ya chama chake kuambulia sifuri kwenye uchaguzi huo Mwigamba alisema anauona ushindi huo wa CHADEMA kuwa wa kawaida sana.

Katika uchaguzi huo ACT wanatuhumiwa kushirikiana na CCM wakati wa kampeni kwa kushambulia CHADEMA kwenye mikutano yake.

Pamoja na vituko hivyo CHADEMA ilionyesha ubabe wake wa kisiasa nchini kwa kuzoa viti 38 sawa na asilimia 88% huku CCM wakiambulia viti 5 sawa na asilimia 12% na ACT wakiambulia 0%.Mtaa mmoja haukufanyika uchaguzi kutokana na pingamizi.
Mwigamba kapoteza sifa yakua mwanasiasa hana tafauti na Nepi

Chadema Kwanza
 
Nilisikua Nape aka Mtoto Wa kwenye mkesha Wa Mwenge akisema hajapata Matokeo ya Sumbawanga natakq kujua kama kashayapata sasa...
 
Nilisikua Nape aka Mtoto Wa kwenye mkesha Wa Mwenge akisema hajapata Matokeo ya Sumbawanga natakq kujua kama kashayapata sasa...

hahahahaha nape aka outcome za mwenge....
 
95% ya followers wake kwenye social media ni CHADEMA! Akitoa mada ya kejeli anaishia kukejeliwa yeye
 
Naona dozi bado haijamkolea sawasawa angoje siunajua dozi bado inaendelea utafika mda atakubali kuwa kumbe hiyo dawa inauma.
 
95% ya followers wake kwenye social media ni CHADEMA! Akitoa mada ya kejeli anaishia kukejeliwa yeye

Hiyo ni kweli mkuu, karbia wasaliti wote

Asilimia 95 ya marafiki na followers ni mashabiki

Wa CHADEMA waliowapata miaka ya

2008 hadi 2011 ndio maana ukiwapa ukweli

wanaishia kukublock.
 
Ccm waimeze hivyo hivyo matokeo ya Sumbawanga. Hata km ni chungu km shuburi watameza tu. Hata km ni miiba watameza tu na hata km ni nyembe wameze tu iwakatekate koo. Chadema wamevumilia mengi na ilikuwa Mungu ndo anawapima km kweli wataiweza kazi ambayo Mungu anawapa? Ili dhahabu ing'ae lazima ipite kwenye moto na hii Chadema tumepita kwenye moto na sasa tunang'aaa.
 
Mwigambana hana tofauti na fisi watanzania waelewe hivyo. Amekosa bara na pwani. Sasa anafuata simba kwa nyuma kula mabaki ya mzoga wa simba.
Hii dhambi itamtesa sana na asipotubu itaendelea kumtafuna.
 
Back
Top Bottom