Mwenzenu niko kalenge dhahabu imefumuka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenzenu niko kalenge dhahabu imefumuka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OMEGA, Mar 17, 2012.

  1. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 671
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Wakuu,kwa wale wenye interest ya mambo ya madini njooni kalenge,sio mbali sana ni njia ya kwanda Kibondo KM kama 25 toka njia panda ya Nyakanazi,mimi nipo hapo tangu juzi,zimefumuka dhahabu haijawahi kutokea,wasukuma wanasema kuyila.Ninavyoongea kila baada ya dakika mbili inafika misafara ya magari yenye maelfu ya watu toka sehemu mbalimbali kujaribu bahati zao,mimi nimekuja juzi lakini angalau hata nikiondoka kesho niko safi.Nachoofia ni out break ya magonjwa kama kipindupidu etc kwani watu wamefurika utadhani Loliondo enzi hizo.Pia RPC Kigoma sijui kama anazo taarifa kwani ni hatari tupu,watu wapo na mamilions kwa ajili ya kununua dhahabu papo kwa papo,Burundi ipo jirani na nimeona raia wa nchi izo wengi tu.Mwenye interest na dhahabu karibu Kalenge,uliza mjaluo utanipata.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,223
    Trophy Points: 280
    kusanya ya kutosha
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,542
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Ngoja nicheki cha kufanya.
     
  4. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 3,075
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Sijaelewa,unaingia shimoni mwenyewe au zinauzwa kama njugu.
     
  5. papason

    papason JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 2,317
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Dhahabu yenyewe ni ya vikole au kwenye mwamba? Nataka kuja na metal detector fasta!
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,543
    Likes Received: 2,251
    Trophy Points: 280
    Mifuko ya suruali imejaa kama umejaza karanga??
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,220
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    natamani kuja
     
  8. mwanamwana

    mwanamwana JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 180
    weka picha tuone hao watu
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,975
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Wizi Mtupu.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    dah, mi nitakutafuta ukitoka huko kalenge
     
  11. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,890
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    gramu moja ni bei gani bwana:
    ni nyunga sana! au ni mabonge tu??? kuna haja ya kubeba krona na mercury au?????
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,297
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Tz is full of riches!
    Unajua ata pale bwawa la mindu kuna dhahabu watu walikunywa kwa gear ya kutengeneza bwawa!
    Ndo maana kuna kipindi watu walikuwa wanachimba wajeda wakawapiga stop!
     
  13. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,071
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hiyo sehemu ya kalenge hadi vijiji vya mubanga ishapewa muwekezaji kwa ajili ya kilomo cha mawese. mda si mrefu mtafukuzwa. ndo maana hiyo barabara kuanzia njia panda ya nyakanazi kwenda kibondo inatengenezwa kwa kiwango cha lami ili kuwalahisishia usafiri. kama vipi kaeni kwa machale coz hawa polisi hawakawii kuja kuwamiminia risasi.
     
  14. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,733
    Likes Received: 4,587
    Trophy Points: 280
    Du! ila wakuu hayo maeneo nimewahi kupita, mkuu hebu tupe hali ya kiusalama huko. chakushangaza ni mahali ambapo Mabasi lazima yawe na escott ya police wenye magazine mbili mbili full of bullets. Kwa mtazamo wangu nilihisi maeneo ya hapo nyakanazi usalama si wakujiaminisha sana. Sijui mtoa mada hilo suala hususani watu kuja na maburungutu ya fedha maeneo ambayo ujambazi ni tishio wewe unalionaje.

    Hebu nipe updated kwa miaka ya hivi karibuni. Maana ni mahali pekee ambapi tanzania hii niliwahi kuona defender ya polisi ikiwa inabunduki yenye mkanda mrefu wa risasi kwa ajili ya kusaka majambazi.
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2017
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 15,031
    Likes Received: 3,223
    Trophy Points: 280
    Mkuu ivi kwenye mwamba hai-detect?
     
  16. i

    issachambo New Member

    #16
    Aug 13, 2017
    Joined: Mar 6, 2015
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
  17. n

    nguvu JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2017
    Joined: Jun 13, 2013
    Messages: 4,787
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Mkuu unajua hii mada ni ya lini?
     
  18. emmanuel mhecha

    emmanuel mhecha JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2017
    Joined: Jun 21, 2015
    Messages: 928
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    Waku kurupuka huyo.
     
  19. L

    LOTH HEMA JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2017
    Joined: Dec 6, 2015
    Messages: 3,406
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    kuna ulinzi wa kutosha?
     
  20. Fernando Jr

    Fernando Jr JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2017
    Joined: Jul 12, 2017
    Messages: 980
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 180
    Hahahaha! Mada ya 2012 ndo mnaulizia ulinzi Leo 2017...

    Sent from my Nokia-tochi using JamiiForums mobile app
     
Loading...