Mwenye wimbo Machozi Jasho na Damu wa Prof Jay.

Mwenye wimbo Machozi Jasho na Damu wa Prof Jay.

Frank Wanjiru

Platinum Member
Joined
Apr 12, 2012
Posts
25,517
Reaction score
46,379
Wakuu nina shida sana na wimbo wa Prof Jay uitwao Machozi Jasho na Damu,mwenye nao please.
 
nenda fb au twitter ya prof jay muombe atakutumia, jamaa yuko poa sanaaaaaa Prof jay, nyimbo lilie ni tamu sanaa
 
Last edited by a moderator:
Mi nahitaji pipi ya kijiti ya langa naipenda sana ile nyimbo ya bwana mdgo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom