Frank Wanjiru Platinum Member Joined Apr 12, 2012 Posts 25,517 Reaction score 46,379 Dec 18, 2013 #1 Wakuu nina shida sana na wimbo wa Prof Jay uitwao Machozi Jasho na Damu,mwenye nao please.
frema120 JF-Expert Member Joined Jan 1, 2012 Posts 5,098 Reaction score 1,341 Dec 18, 2013 #2 nenda fb au twitter ya prof jay muombe atakutumia, jamaa yuko poa sanaaaaaa Prof jay, nyimbo lilie ni tamu sanaa Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
nenda fb au twitter ya prof jay muombe atakutumia, jamaa yuko poa sanaaaaaa Prof jay, nyimbo lilie ni tamu sanaa
Fadhili Paulo JF-Expert Member Joined Sep 1, 2011 Posts 3,211 Reaction score 996 Dec 18, 2013 #3 Nenda kachukuwe hapa
mossad007 JF-Expert Member Joined Dec 21, 2012 Posts 1,165 Reaction score 852 Dec 18, 2013 #4 Mi nahitaji pipi ya kijiti ya langa naipenda sana ile nyimbo ya bwana mdgo.