Mwenye uwelewa juu ya kifungo cha nje

Mwenye uwelewa juu ya kifungo cha nje

DR HAYA LAND

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Posts
32,357
Reaction score
83,338
Habari Naomba mwenye Ufahamu Juu ya mfungwa aliyehukumiwa kifungo kisichozid miaka mitatu anatumia utaratibu upi kupata kifungo cha ...nje .
Mfano kama Akina Baziri Mramba na Yona..
 
unaishi kwako lakini kila siku lazima ukaripoti either polisi au jela inategemea na ukaribu ulipo na hizo sehemu,kunakuwa kuna attendance book kabisa kila siku lazima ufike na ufanye vijikazi flani either kumwagilia maua au kufagia uwanja,kikubwa hauruhusiwi kutoka nje ya lile eneo like kusafiri..unakuwa kama upo jela tu kiufupi,mbaya zaidi hautakiwi kufanya kosa jingine
 
unaishi kwako lakini kila siku lazima ukaripoti either polisi au jela inategemea na ukaribu ulipo na hizo sehemu,kunakuwa kuna attendance book kabisa kila siku lazima ufike na ufanye vijikazi flani either kumwagilia maua au kufagia uwanja,kikubwa hauruhusiwi kutoka nje ya lile eneo like kusafiri..unakuwa kama upo jela tu kiufupi,mbaya zaidi hautakiwi kufanya kosa jingine
Je icho kifungo kinaizinishwa na Mkuu wa Gereza au?...mahakama?
 
Back
Top Bottom