Mtoto halali na hela
JF-Expert Member
- Aug 10, 2012
- 55,215
- 54,549
Hii bei imeanza kutazamwa upya hawatoi tena control number za kulipia
Nina mashaka Mleta mada kajichanganya uulizaji wake, kwa hiyo majibu atakayopewa hayatamsaidia.
Mana yake ni sawa na mtu anayeuliza Mazishi ya marehemu lini? Kumbe alitakiwa aulize maziko ya marehemu lini?
Kwa hiyo atajibiwa kulingana na swali lake na jibu atakayopewa ni sahihi Ila siyo lenye uhalisia.
Bagamoyo mkoa wa Pwani,
Kata ya Nianjema
Nimeweka umeme mwak jana mwezi wa 11 bei ni 27k tu. Haina longo longo hata kidogo.
Majirani zangu niliowakuta huko wote ni 27k
Hapo sijui mkuu.3PHACE kuvutiwa bei gani kwa sasa mkuu?
27000 kuvutiwa umeme wa nyumbaniInaweza kuwa kajichanganya kweli.
Kuvutiwa umeme wa nyumbani ni 321,000
Kuvutiwa umeme wa 3face ni 912,000
Hiyo 27,000 sijui anaongelea nini