Mwenye kuifahamu Tunduru High School


M

minmarry

Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
6
Likes
0
Points
3
Age
20
M

minmarry

Member
Joined Jun 27, 2016
6 0 3
Habari wana jf,

Matumaini yangu mu wazima wa afya. Mimi mwanafunzi niliyechaguliwa katika shule hiyo, naomba mwenye kuifahamu anijuze sehemu ilipo na mambo mengine kiujumla. Nimechaguliwa PCB
 
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
27
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
kasoma ni shule nzuri acha ustar pcb kula zero kugusa tu
 
wamidosho

wamidosho

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
351
Likes
220
Points
60
wamidosho

wamidosho

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
351 220 60
Wana wengi wanapakimbia apo__subiri mwenyewe ukajionee
 
Smart Technician

Smart Technician

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
396
Likes
243
Points
60
Smart Technician

Smart Technician

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
396 243 60
shule ni nzuri sana kwa majengo ila mnaishi kama mpo kambi ya jeshi
 
M

minmarry

Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
6
Likes
0
Points
3
Age
20
M

minmarry

Member
Joined Jun 27, 2016
6 0 3
mkuu kwa hiyo sisi jkt tutaitumikia kwa miaka yote ya advance , sawa mkuu cha msingi mm ntapiga msuli tu kama level yangu ya mwisho ya secondary.
 
K

kasenene

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2008
Messages
861
Likes
675
Points
180
K

kasenene

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2008
861 675 180
naomba number ya simu ya shule au ya staff wa pale nahitaji kuwasiliaana nao haraka wakuu
 
Abdulazizmomba

Abdulazizmomba

Senior Member
Joined
May 9, 2015
Messages
190
Likes
22
Points
35
Age
22
Abdulazizmomba

Abdulazizmomba

Senior Member
Joined May 9, 2015
190 22 35
Iyo shule watu wengi wanapakimbia sana,nakumbuka mwaka jana wana kibao waliamia rungwe boy,wanasema pale amna walimu,afu viongozi ndo wababe wanapokonya adi simu.ukifika utajionea kiuhalisia zaidi.
 

Forum statistics

Threads 1,235,479
Members 474,585
Posts 29,223,752