TANMO Platinum Member Joined Apr 12, 2008 Posts 12,164 Reaction score 12,963 Jan 13, 2011 #21 TATIANA said: tatizo si dini ni utu wa mtu.. Click to expand... word..
N Ndevu mbili JF-Expert Member Joined Jan 11, 2011 Posts 379 Reaction score 42 Jan 13, 2011 #22 The Hunter said: Huu wizi mpaka kwenye nyumba za ibada? kweli maisha yamekuwa magumu sana Click to expand... Huko hakuna wakufuatilia. Utaambiwa Mungu ndie atahukumu.
The Hunter said: Huu wizi mpaka kwenye nyumba za ibada? kweli maisha yamekuwa magumu sana Click to expand... Huko hakuna wakufuatilia. Utaambiwa Mungu ndie atahukumu.
Chapa Nalo Jr JF-Expert Member Joined Dec 8, 2010 Posts 7,521 Reaction score 6,517 Jan 14, 2011 #23 Ndevu mbili said: Huko hakuna wakufuatilia. Utaambiwa Mungu ndie atahukumu. Click to expand... Lakini si unaona maendeleo yanayofanyika, hiyo ndio ishara kuwa mapato hayahujumiwi hovyo.
Ndevu mbili said: Huko hakuna wakufuatilia. Utaambiwa Mungu ndie atahukumu. Click to expand... Lakini si unaona maendeleo yanayofanyika, hiyo ndio ishara kuwa mapato hayahujumiwi hovyo.
muhogomchungu JF-Expert Member Joined Jan 9, 2011 Posts 375 Reaction score 3 Jan 14, 2011 #24 coscated said: dini nyingine tabu tupu sipati picha ndio wangekuwa super power nadhani 'makafiri' tusingekuwepo duniani. Click to expand... acha upuuuzi
coscated said: dini nyingine tabu tupu sipati picha ndio wangekuwa super power nadhani 'makafiri' tusingekuwepo duniani. Click to expand... acha upuuuzi
October JF-Expert Member Joined Oct 5, 2009 Posts 2,145 Reaction score 93 Jan 14, 2011 #25 Hao Jamaa walianza kutwangana tangu jana jioni. Taarifa ya Habari ya jana saa mbili usiku iliripoti habari hizi Naona ni muendelezo tu wa kutoana ngeu kwa kwenda Mbele kama ilivyo kawaida yao.
Hao Jamaa walianza kutwangana tangu jana jioni. Taarifa ya Habari ya jana saa mbili usiku iliripoti habari hizi Naona ni muendelezo tu wa kutoana ngeu kwa kwenda Mbele kama ilivyo kawaida yao.