''Mwendo Kasi wa Maigizo''


Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,528
Likes
27,499
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,528 27,499 280
Ni aibu ni aibu sana sisi kama taifa kuwa na aina ya viongoz ambao badala ya kukaa na kuumiza kichwa ili kutatua matatizo ya wananch ikiwemo na kutembelea maeneo mbalimbali zenye changamoto kwa wananchi lkn wao badala ya kufanya haya wamelazmika kufanya maigizo ili sisi tuwaone kuwa wana huruma na sisi wananchi.

KWANINI MA DC,RC WENGI WANAFANYA MAIGIZO KATIKA AWAMU HII?

Tumeshuhudia wateule wengi wa mh mtukufu wakifanya maigizo ili mh mtukufu awaone kuwa ni aina ya viongoz ambao ni wachapakaz wanaoendana na kasi yake na falsafa yake ya HAPA KAZI TU.

Matukio kama haya tumeyashuhudia yakiongezeka kila siku kwa hawa wateule na kuna wengne tumeshuhudia wakiangukia kwenye mitalu ya maji na lengo na madhumuni yao ni kulinda vibarua vyao na hili linaweza kuleta athari kubwa kwa sababu wengi wao watajikuta wakishindwa kufanya kaz ipasavyo ikiwa ni pamoja na kushindwa kuumiza kichwa kwa kubuni project mbalimbali ya kimaendeleo kwa maslah ya mlalahoi aliyeko huko vijijin kwa sababu wao muda mwingi wanautumia kufanya kazi ya KUIGIZA na kupost kwenye mitandao ili waonekane eti kisa MTUKUFU huwa anafuatilia kwa karibu matukio mbalimbali kupitia mitandao ya kijamii.

Na kwa mfumo huu wa uongoz wa hawa wateuliwa wa mtukufu basi zitakuwa ni ndoto za KUSADIKIKA KWA NCHI HII YA MAZIWA NA ASALI KUWEZA KUPATA MAENDELEO NA KUONDOKA HAPA TULIPOKWAMA

Na viongoz wa aina hii wengi wao hawajiamn kama wanatosha kwenye hzo nafasi kwa kuwa hawana taaluma ya uongoz kwa sababu uteuz wao ulikuwa wa KISIASA TU na hawa mwisho wa siku uteuz wao ukitenguliwa wengne wanakufa kwa presha na wengne kulialia kwenye media na kulalama eti waonewe huruma eti kisa WAMETOKA FAMILIA duni.BADILIKENI

Ni mimi mlalahoi Mwanakijiji lugusi
mwanakijiji@gmail.com
 

Attachments:

Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
10,609
Likes
13,192
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
10,609 13,192 280
Maigizo ni mengi tu, kama yule DC mmoja wa kule nyanda za juu kusini ambaye alikuwa akiwabeba mgongoni wananchi wa wilaya yake anaowangoza akiwavusha kwenye mto uliofurika maji kipindi kile cha mafuriko!!
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,528
Likes
27,499
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,528 27,499 280
Maigizo ni mengi tu, kama yule DC mmoja wa kule nyanda za juu kusini ambaye alikuwa akiwabeba mgongoni wananchi wa wilaya yake anaowangoza akiwavusha kwenye mto uliofurika maji kipindi kile cha mafuriko!!
Na yule wa kutokea Mkoa wa Kilimanjaro aliyejidondosha kwenye maji... maigizo ya Mwendokasi
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Maigizo ni mengi tu, kama yule DC mmoja wa kule nyanda za juu kusini ambaye alikuwa akiwabeba mgongoni wananchi wa wilaya yake anaowangoza akiwavusha kwenye mto uliofurika maji kipindi kile cha mafuriko!!
Huyu ni wa ITV vile?
 
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2016
Messages
2,920
Likes
2,200
Points
280
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2016
2,920 2,200 280
Umenikumbusha Lowasa alivyoigiza anachunga ng'ombe wake baada ya kushindwa uchaguzi...
 

Forum statistics

Threads 1,237,986
Members 475,809
Posts 29,308,910