Askari Kanzu
JF-Expert Member
- Jan 7, 2011
- 4,596
- 1,236
Huu ndio mkao. Kwa hii staili huwezi kupata maumivu ya mgongo wakati unavinjari kwenye mtandao!
Anaogopa kukalia ta.ko huenda usiku wa jana walikuwa wanamnalihi kwenye naniliihi ya nyuma.!
Waarabu bwana.
mkuu na hilo jina lako vp unalipenda kwa sababu nalo limekaa kiboflo boflo, huwezi kubadilisha kama uliandika kwa bahati mbaya!mkao wa kiboflo boflo huo..
Mkao wa kiboflo boflo huo..
daaah aiseee wewe mkaliiiiAnaogopa kukalia ta.ko huenda usiku wa jana walikuwa wanamnalihi kwenye naniliihi ya nyuma.!
Waarabu bwana.
kwan boflo ni boflo kweli au?
Mi mgeni jamani naomba ufafanuzi
Boflo = Bwabwa = Punga!!! Nadhani umenipata!kwan boflo ni boflo kweli au?
Mi mgeni jamani naomba ufafanuzi
hahahahaa..........unauliza mtori uchagani???
Anaogopa kukalia ta.ko huenda usiku wa jana walikuwa wanamnalihi kwenye naniliihi ya nyuma.!
Waarabu bwana.
Mkao wa kiboflo boflo huo..
unauliza mtori uchagani???
heee kweli bwana jamaa boflo duuuu!
Mkuu acha tabia hiyo bwana!