Mwanzoni nilimuona wa kawaida

Kijana naona ni wazi kabisa huwa mnajipa umuhimu kwenye maisha ya wanawake ambayo hata wao hawajui mna umuhimu gani zaidi ya kuwatumia kiuchumi then kuwatema mara tu wakipata option mpya.
 

Attachments

  • images_1709238452341.png
    9.9 KB · Views: 18
Duuh hatari sana. Lakini wengine kufoka ni malezi tu sio kwamba anamanisha au anahasira
Anarusha mpaka mikono.... kunyoosha vidole ....kusonya daaah....mishipa usoni inamtoka.
 
Komaa mpaka ufe mkuu. Huenda ukaelewa kwanini wanaume wenzako walikimbia
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…