• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mwanza ni ya kwanza kwa usafi lakini.....

B

Bhega

Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
16
Points
20
B

Bhega

Member
Joined Feb 18, 2011
16 20
Nilikuwa napita mitaa ya Ghana yani watu wengi wanaoishi pale mabaki ya vyakula wanatupa barabarani sijui kwa vile mitaa mingi ya Ghana ni vichochoro ,nashidwa hata kutambua ni kwanini inapata nafasi ya kwanza kwa usafi.......naomba munipe muchango wenu kuhusu hili.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,387
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,387 2,000
Nimewahi kuishi hapo miaka ya mwanzoni mwa 2000 na kweli wakati huo kuzunguka kasoko ka kariakoo na pembeni yake hata kilimahewa na mji wote wa Mwanza ulikuwa mchafu sana hata jamaa wakaimba 'mwanza kurekebishwe barabara*2....' lakin leo kweli Mwanza inatakata,inavutia,inapendeza.
 
T

Taifa_Kwanza

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
443
Points
0
T

Taifa_Kwanza

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
443 0
Waport.
Kuna kibarabara kinapanda juu kuanzia hapo green view kuelekea maeneo ya Mkudi, mara ya mwisho
kukaona kalikuwa very rough, then wakaja kuweka makaravat kwa quotations za juu sana.
kanaendeleaje?
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,567
Points
1,195
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,567 1,195
At least you can spot few dirty places in Mwanza compared to other cities!
Keep it up Mwanza city
 
R

Rangi 2

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
204
Points
225
R

Rangi 2

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
204 225
Nilikuwa napita mitaa ya Ghana yani watu wengi wanaoishi pale mabaki ya vyakula wanatupa barabarani sijui kwa vile mitaa mingi ya Ghana ni vichochoro ,nashidwa hata kutambua ni kwanini inapata nafasi ya kwanza kwa usafi.......naomba munipe muchango wenu kuhusu hili.
Huwa najiuliza maswali mengi sana nisikiapo kuwa Mwanza inaongoza kwa usafi. Hebu tembelea Soko kuu, soko la Kirumba na Kitangiri. Utatamani kulia..., Nenda kwenya maeneo ya Kilimahewa na mengineyo mengi tu, ni kuchafu hakuna mfano.
Je, wa mwisho kwa usafi panafananaje?
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,222
Points
1,225
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,222 1,225
Nilikuwa napita mitaa ya Ghana yani watu wengi wanaoishi pale mabaki ya vyakula wanatupa barabarani sijui kwa vile mitaa mingi ya Ghana ni vichochoro ,nashidwa hata kutambua ni kwanini inapata nafasi ya kwanza kwa usafi.......naomba munipe muchango wenu kuhusu hili.
Tokea tuna kuwa mitaaaa ya kuanzia Furahisha / Mission au hapo AIC kwenda hadi Ghana njia ya kwenda Corna ya bwiru hadi kitangiri lile eneo ni la maji kulikuwa na majruba mengi sana, nadhani utaratibu wa kuboresha eneo hilo nililo litaji ni jukumu kubwa sana kwa wakazi wa mwanza esp maeneo husika niliyo yataja kwa hali hiyo kunaitajika mfumo mzuri wa eneo esp mitaro ya maji machafu, kuwepo maeneo mazuria na salama kwa kutupia takataka na hizo Cortes za maeneo yaliyo tajwa jamani nazo zijengwe mpya NSSF na PPF hazinaona au NHS nao hawana project ya kuzikarabati hizo nyumba jamani

My Take;

Jiji la mwanza likipata wataaramu wa mipango miji kweli na wakawa seriously na kazi ya kukuza JIJI basi litakuwa jiji bora sana EAC me nawaambie litakuwa kama Los Angels Marekani na vile lilivyo kwenye maeneo ya mawe wao Rock City My Home waooooooo
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,794
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,794 1,225
km MWANZA NI YA KWANZA KWA USAFI MOSHI NI YA NGAPI?? tusidanganyane
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
600
Points
195
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
600 195
mwanzakiukweli wanajitahidi sana kwa usafi..!! japo bado moshi ndio inaongoza kwa usafi
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,695
Points
1,500
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,695 1,500
<span style="font-family: system"><font size="3">mwanzakiukweli wanajitahidi sana kwa usafi..!! japo bado moshi ndio inaongoza kwa usafi</font></span>
<br />
<br />
moshi ni manispaa ya kwanza,mwanza ni jiji la kwanza!
It's jus simple like that! Hopely umeelewa sasa
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
30,167
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
30,167 2,000
Nimeipenda hii "moshi ni manispaa ya kwanza,mwanza ni jiji la kwanza!"
 

Forum statistics

Threads 1,403,892
Members 531,423
Posts 34,437,839
Top