Mwanaume usiwe muwazi kwa mke/mchumba

Mwanaume usiwe muwazi kwa mke/mchumba

siriyaki

Member
Joined
Feb 21, 2016
Posts
50
Reaction score
48
Kikawaida ni vyema watu wakafahamu kuwa mwanaume ni kichwa na itabaki kuwa hivyo miaka yote.

Mwanaume si lazima awe muwazi kwa mpenzi wake katika vitu vyote anavyofanya au malipo anayopokea.

Madhara ya kuwa muwazi kwa mpenzi wako ni kuwa utakuwa dhaifu na utapelekeshwa siku moja. " Ishi na mwanamke kwa akili" imeandikwa

Karibuni tujadili.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahaha kweli kabisaaa hawa viumbe hawana hiyana kabisa ukiwa muwazi sana utafel ktk maisha yako ya uchumba au ndoa mkuu


Sent using IPhone X
 
Kikawaida ni vyema watu wakafahamu kuwa mwanaume ni kichwa na itabaki kuwa hivyo miaka yote.
Mwanaume si lazima awe muwazi kwa mpenzi wake katika vitu vyote anavyofanya au malipo anayopokea. Madhara ya kuwa muwazi kwa mpenzi wako ni kuwa utakuwa dhaifu na utapelekeshwa siku moja. " Ishi na mwanamke kwa akili" imeandikwa

Karibuni tujadili.

Sent using Jamii Forums mobile app
95.1%

Uko sahihi mtoa mada

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwanamke hawezi feel at ease kama hajui uhalisia wako, anakuwa anaishi kwa wasiwasi full time which is the best thing that you can do to control her.

Ukiwa muwazi kiasi cha kwamba anajua reactions zako katika mazingira yote, anajua unaongea na nani, anajua unapataje hela, anajua una shilling ngapi bank, anajua utarudi saa ngapi rahisi sana kukufanyia mapinduzi😁😁😁!

Its either akutawale, akupangie ama kuendeshe utachagua mwenyewe linalokutosha!
 
Mwanamke hawezi feel at ease kama hajui uhalisia wako, anakuwa anaishi kwa wasiwasi full time which is the best thing that you can do to control her.

Ukiwa muwazi kiasi cha kwamba anajua reactions zako katika mazingira yote, anajua unaongea na nani, anajua unapataje hela, anajua una shilling ngapi bank, anajua utarudi saa ngapi rahisi sana kukufanyia mapinduzi[emoji16][emoji16][emoji16]!

Its either akutawale, akupangie ama kuendeshe utachagua mwenyewe linalokutosha!
Exactly

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kila siku wanawake mbona mnatusema sana kama hawamu ya tano ....maana kila cku lazima hawamu ya tano itajwe ebu mtupumzishe

Sent using Jamii Forums mobile app

Una akili ya kutosha, or maybe you are mature enough. Nakubaliana na wewe, kama sio lazima kujua mambo yako, asiyajue especially ukisha access upstairs yake ukagundua kuwa ana upeo mdogo wa kufikiri.
 
Back
Top Bottom