Mwanaume mwenzangu usioe mwanamke aliyekuzidi uchumi/Hela utanyanyasika na kufa mapema

Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
2,635
Points
2,000
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
2,635 2,000
Wanawake ni watu wa ajabu sana

Wakishajiona wana vihela vya mboga tu na kuwekea mafuta gari basi wanavimba kichwa na kijiona wapo juu

Ukioa mwanamke aliyekuzidi elimu,kipato na Mali kwa kweli hautakuwa na sauti ndani ya nyumba

Yeye ndio atajifanya kichwa cha familia,ukichelewa kurudi kidogo atachonga sana,atataka simu yako aitawale kila msg na calls inayoingia atataka kujua inatoka kwa nani

Mwanamke atakuchunga kisa tu anajua ana hela na hauwezi kwenda kwa mwingine

Mwisho wa siku stress zinakuzidi unakufa

Sasa bora uoe mwanamke mwenye elimu ndogo,kipato kidogo huyu atakuheshimu na mtaishi ndoa ya furaha,Amani na upendo na utamtawala vyema .
 
mulwanaka

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
2,813
Points
2,000
mulwanaka

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
2,813 2,000
Wanawake ni watu wa ajabu sana

Wakishajiona wana vihela vya mboga tu na kuwekea mafuta gari basi wanavimba kichwa na kijiona wapo juu

Ukioa mwanamke aliyekuzidi elimu,kipato na Mali kwa kweli hautakuwa na sauti ndani ya nyumba

Yeye ndio atajifanya kichwa cha familia,ukichelewa kurudi kidogo atachonga sana,atataka simu yako aitawale kila msg na calls inayoingia atataka kujua inatoka kwa nani

Mwanamke atakuchunga kisa tu anajua ana hela na hauwezi kwenda kwa mwingine

Mwisho wa siku stress zinakuzidi unakufa

Sasa bora uoe mwanamke mwenye elimu ndogo,kipato kidogo huyu atakuheshimu na mtaishi ndoa ya furaha,Amani na upendo na utamtawala vyema .
Pia usioe mwana mke masikini sana hajozea pesa hajui biashara na elimu ya darasa la 7 nawenyewe nishida kuelewa na kuzuia mawenge wakikuta pesa
 
Gidbang

Gidbang

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2014
Messages
1,924
Points
2,000
Gidbang

Gidbang

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2014
1,924 2,000
Wanawake ni watu wa ajabu sana

Wakishajiona wana vihela vya mboga tu na kuwekea mafuta gari basi wanavimba kichwa na kijiona wapo juu

Ukioa mwanamke aliyekuzidi elimu,kipato na Mali kwa kweli hautakuwa na sauti ndani ya nyumba

Yeye ndio atajifanya kichwa cha familia,ukichelewa kurudi kidogo atachonga sana,atataka simu yako aitawale kila msg na calls inayoingia atataka kujua inatoka kwa nani

Mwanamke atakuchunga kisa tu anajua ana hela na hauwezi kwenda kwa mwingine

Mwisho wa siku stress zinakuzidi unakufa

Sasa bora uoe mwanamke mwenye elimu ndogo,kipato kidogo huyu atakuheshimu na mtaishi ndoa ya furaha,Amani na upendo na utamtawala vyema .
Wako wapi wanawake wenye elimu na Hela naomba niunganishe nao fasta naona hata kama niwatano
 
Gidbang

Gidbang

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2014
Messages
1,924
Points
2,000
Gidbang

Gidbang

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2014
1,924 2,000
Kwahiyo wakati wa kutafuta mchumba wasiangalie moyo unapenda wapi waangalie kipato cha mwanamke ?
That is the great fallacy. Mnakuwa mnaji feel insecure tuu ila hatupo hivyo.
Samahani umeolewa tuanzia hapo naweza kukuchumbia haya mambo ya hela mm sina shda we nichape hata fimbo mbili kila siku kabla ya kulala ili mradi niwe nawe maishani haaaa eti wanawake wenye hela na eliku kubwa wananyanyasa naomba uninyanyase baby
 
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2014
Messages
15,389
Points
2,000
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2014
15,389 2,000
Samahani umeolewa tuanzia hapo naweza kukuchumbia haya mambo ya hela mm sina shda we nichape hata fimbo mbili kila siku kabla ya kulala ili mradi niwe nawe maishani haaaa eti wanawake wenye hela na eliku kubwa wananyanyasa naomba uninyanyase baby
 
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
568
Points
500
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
568 500
Unadhani hatuoni unavyo mnyanyasa shemeji nyie ndo mpo hvyo always
Kwahiyo wakati wa kutafuta mchumba wasiangalie moyo unapenda wapi waangalie kipato cha mwanamke ?
That is the great fallacy. Mnakuwa mnaji feel insecure tuu ila hatupo hivyo.
 
N

Ndege Tausi

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
919
Points
250
N

Ndege Tausi

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2013
919 250
Wanawake ni watu wa ajabu sana

Wakishajiona wana vihela vya mboga tu na kuwekea mafuta gari basi wanavimba kichwa na kijiona wapo juu

Ukioa mwanamke aliyekuzidi elimu,kipato na Mali kwa kweli hautakuwa na sauti ndani ya nyumba

Yeye ndio atajifanya kichwa cha familia,ukichelewa kurudi kidogo atachonga sana,atataka simu yako aitawale kila msg na calls inayoingia atataka kujua inatoka kwa nani

Mwanamke atakuchunga kisa tu anajua ana hela na hauwezi kwenda kwa mwingine

Mwisho wa siku stress zinakuzidi unakufa

Sasa bora uoe mwanamke mwenye elimu ndogo,kipato kidogo huyu atakuheshimu na mtaishi ndoa ya furaha,Amani na upendo na utamtawala vyema .
Hizo ni hisia tu (inferiority complex)
 
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
2,471
Points
2,000
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified Member
Joined Aug 7, 2009
2,471 2,000
Mniunganishe kwa hao wanawake wenye Elimu na hela. Mbona hawaonekani!?.
Ila nionanvyo mapenzi yana version tofauti Sana kwa sasa. Zama zimebadilika mnoo, nasi tunapaswa tubadilike.
 
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
4,160
Points
2,000
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
4,160 2,000
awe nazo asiwe nazo......wanawake are the same......unachotakiwa ni kujiamini kama "MWANAUME"......wanawake tumeumbiwa sisi......kuwa na msimamo usioegemea upande mmoja......be a real MAN,,,,baba
 
seven mcbutton

seven mcbutton

New Member
Joined
Jul 1, 2019
Messages
4
Points
45
seven mcbutton

seven mcbutton

New Member
Joined Jul 1, 2019
4 45
asili itabak kama ilivyo,mwanamke atabak ktk asil yake hata awe kiongiz wa nchi I mean atabak chin ya mwanaume.Ukiona mwanaume ananyanyaswa na mwanamke mwenye hizo power za uchumi,cheo n.k. kubali kataa huyo mwanume atakuwa na matatzo ya kialil e.g. zuzu,mtu aliyeish sana kwa kujitenga na watu na mambo mengne yanayofanana na hayo.Ukifatia wanawake wa aina hyo wanadate na mahouse boy,wazoa taka,wapakaj rang za kucha,au wale watu wanaofanya Kaz za day-worker ambao hao wanaume hujihis bahat kuwa na hao wanawake,pia ukifatilia hilo kundi nliloliorodhesha hapo asilimia kubwa wanakuwaga na matatzo ya ubongo sasa kwanin wasinyanyaswe
CONCLUSION; Mwanaume aliyekamilika kiakil hawez kutawaliwa na mwanamke
 

Forum statistics

Threads 1,316,115
Members 505,494
Posts 31,879,532
Top