Mwanaume mwenzangu usioe mwanamke aliyekuzidi uchumi/Hela utanyanyasika na kufa mapema

C

Chakachi

Member
Joined
Mar 12, 2016
Messages
51
Points
125
C

Chakachi

Member
Joined Mar 12, 2016
51 125
Mwanaume
Hapa umejibu/umeongelea kwa wale wana ndoa ambapo mwanaume ameshindwa/amekwama kutimiza majukumu yake kama baba/mume ndani ya familia/ndoa.

Sasa je, vipi kwa wale ambao mwanaume anatimiza majukumu yake kama kawaida lakini bado anapitia hizo changamoto!? yaani anakutana na hali ya kutoheshimika,kiburu,mabishano ya mara kwa mara na ushirikino duni kutoka kwa mkewe?
Mwnaume akikaa kwny nafasi yake(majukumu) na akaonesha mapenzi na kumjali mwanamke, hizo dharau na kiburi cha mwanamke atakua anasoma kwny magazeti tu.hakuna kitu kinachompa mwanamke furaha km kuoneshwa mapenz na kujaliwa na mwanaume.kiburi na dharau ni matokeo ya kukata tamaa na ww
 
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
3,405
Points
2,000
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
3,405 2,000
Kama Mumeo amepata ajali kawa kibwengo ana mikono wala miguu ale kwa jasho Lake sababu ni mwanaume?
Inategemea alikuwa ananifanyia mambo gani wakati yuko mzima kama alikuwa mzinzi na mnyanyasaji akipata matatizo atapambana tu kwa kweli ila kama alikuwa muaminifu na mstaarabu basi siwezi kumtupa naomba usiniambie kwamba sijui sitakiwi kulipa ubaya kwa ubaya kabla haujaniambia hivyo jiulize kwanza kama wewe ungeweza kulipa ubaya wowote wa mkeo kwa wema wako
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
3,863
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
3,863 2,000
Mwanaume

Mwnaume akikaa kwny nafasi yake(majukumu) na akaonesha mapenzi na kumjali mwanamke, hizo dharau na kiburi cha mwanamke atakua anasoma kwny magazeti tu.hakuna kitu kinachompa mwanamke furaha km kuoneshwa mapenz na kujaliwa na mwanaume.kiburi na dharau ni matokeo ya kukata tamaa na ww
Wewe kwanza ni wa kike au wa kiume(sina maana mbaya kuuliza hivi)

Kwa hiyo unakataa kwamba hakuna wanawake wenye vipato sawa au zaidi ya waume zao ambao pamoja na waume zao kutekeleza hizo masculine duties lakini bado wanawake hao wameshindwa kuwa na utii kwa waume zao?
 
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
568
Points
500
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
568 500
Inategemea alikuwa ananifanyia mambo gani wakati yuko mzima kama alikuwa mzinzi na mnyanyasaji akipata matatizo atapambana tu kwa kweli ila kama alikuwa muaminifu na mstaarabu basi siwezi kumtupa naomba usiniambie kwamba sijui sitakiwi kulipa ubaya kwa ubaya kabla haujaniambia hivyo jiulize kwanza kama wewe ungeweza kulipa ubaya wowote wa mkeo kwa wema wako
Ndio ninaweza na baadhi ya sisi wanaume tunaweza ila hatuna ile roho ya changu chakwangu chako cha wote kama ilivyo kwenu nyinyi

Sjawahi msikia mwanaume kamkimbia mke kisa kapata matatizo ila kwa nyinyi kukimbia nimesikia na nimeshuhudia sana

Usilete point za zako za kusema mwanaume ni provider kwa hii scenario je kama anamatatizo ndo usimsaidie
 
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
3,004
Points
2,000
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
3,004 2,000
Kwahiyo kama mkeo ana kielimu flani na kule kazini kwao kapandishwa cheo utamuacha au kama ni mfanya biashara na biashara ikamchanganyia akakuzidi kipato utamuacha?hapo ninadhani ni masuala ya kutokujiamini...
Ingetokea kwako ndio ili tuone utakavyojiamini
 
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
3,004
Points
2,000
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
3,004 2,000
Sisi tulishawajaribu mara kibao kuwafungulia miradi hata ya kushika 10,000/=, 10,000/= kwa siku na kuwatafutia kazi lkn tuliishia kuona cha mtema kuni so endeleeni kuwadanganya ambao bado hayajawakuta ila kwangu mimi ni BIG NO
Akili hawa watu hawana mimi nilimpa pesa 50000 ya biashara vidogo vidogo vya genge lengo mtu asiwe iddle na kumudu vitu vidogo vidogo vya home lakini kila siku nasikia pesa yangu pesa zangu tutakosana sasa naendelea na tathmini nikijiridhisha sitokuwa na maneno mengi nitamrudisha kwao kwa staili ya kwenda kusalimia na sitokuja mpa pesa yoyote mwanamke eti mradi ni ujinga unless nijiridhishe
 
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
3,405
Points
2,000
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
3,405 2,000
Ndio ninaweza na baadhi ya sisi wanaume tunaweza ila hatuna ile roho ya changu chakwangu chako cha wote kama ilivyo kwenu nyinyi

Sjawahi msikia mwanaume kamkimbia mke kisa kapata matatizo ila kwa nyinyi kukimbia nimesikia na nimeshuhudia sana

Usilete point za zako za kusema mwanaume ni provider kwa hii scenario je kama anamatatizo ndo usimsaidie
Kwani ninyi mnatusaidiaga kazi za nyumbani? Si huwa mnaona kama vile kufanya hizo kazi ni dharau? Basi ndo mpambane sasa.
 
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2014
Messages
15,389
Points
2,000
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2014
15,389 2,000
haha...mkuu, hapo kwenye quote hapo.. watu si wangekua wanaoa na kuolewa na their first love? ama na watu wanaowapenda??
Kwani kuna watu wanaolewa na watu wasiowapenda?
 
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
2,386
Points
2,000
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2011
2,386 2,000
Binafsi mpenzi wangu ananizidi hela kwa sana. Sema ni wapenzi hata sio wachumba but hunipa zawadi nyingi na gharama za kula bata huwa anatoa zaidi yangu. Hata hivo alinijua mapema kuwa mi mchimba chumvi. Na tunaheshimiana kwa kiasi chake
mcimba chumvi!:oops::oops::oops:
 
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
1,217
Points
2,000
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
1,217 2,000
Mwanaume

Mwnaume akikaa kwny nafasi yake(majukumu) na akaonesha mapenzi na kumjali mwanamke, hizo dharau na kiburi cha mwanamke atakua anasoma kwny magazeti tu.hakuna kitu kinachompa mwanamke furaha km kuoneshwa mapenz na kujaliwa na mwanaume.kiburi na dharau ni matokeo ya kukata tamaa na ww
Nafhani ni mtazamo wako
 
C

Chakachi

Member
Joined
Mar 12, 2016
Messages
51
Points
125
C

Chakachi

Member
Joined Mar 12, 2016
51 125
Humu kila mtu anatoa mtazamo wake na sio wa mwenzake. Ni namna ambavyo anaweza kuchanganua mambo kadiri ya uzoefu alionao.
 
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
568
Points
500
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
568 500
Kwani ninyi mnatusaidiaga kazi za nyumbani? Si huwa mnaona kama vile kufanya hizo kazi ni dharau? Basi ndo mpambane sasa.
Sjui kwa nini hii point unapenda kuitumia unaonekana umejaa uzungu sana hivi wanaume na makazi yenu ya kimama kama kufua na kupika wanahusika vipi kukusaidia kama kazi ni nyingi utawekewa mfanyakaz ila kutuhusisha na hyo mikazi kama njia ya kuonyesha sjui equally responsibility, sjui equality ni ujinga grade A
 
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
3,405
Points
2,000
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
3,405 2,000
Kwani wanaume nyie mnavyotaka wanawake tuwasaidie kutafuta pesa na kuhudumia familia siyo mambo ya kizungu hayo? Hizo ni tamaduni za kibongo?
Sjui kwa nini hii point unapenda kuitumia unaonekana umejaa uzungu sana hivi wanaume na makazi yenu ya kimama kama kufua na kupika wanahusika vipi kukusaidia kama kazi ni nyingi utawekewa mfanyakaz ila kutuhusisha na hyo mikazi kama njia ya kuonyesha sjui equally responsibility, sjui equality ni ujinga grade A
 
Devion

Devion

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2018
Messages
882
Points
1,000
Devion

Devion

JF-Expert Member
Joined May 29, 2018
882 1,000
Kwani wanaume nyie mnavyotaka wanawake tuwasaidie kutafuta pesa na kuhudumia familia siyo mambo ya kizungu hayo? Hizo ni tamaduni za kibongo?
Hivi edelyn umetokea wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,316,112
Members 505,494
Posts 31,879,356
Top