Mwanaume mwenye hela Vs Mwanaume asiye na hela

Mwanaume mwenye hela Vs Mwanaume asiye na hela

anahitaji kupata mwanaume aliyemzidi kiuchumi..

mwanaume mwenye pesa ndiyo kila kitu sasa wanaosema anapendwa na wanawake wengi wanataka apendwe na wanaume? ni kugombania goli hakikisha unafunga tu .. usijitese kwa kapuku eti kisa unataka unyenyekewe .. mwanume pesa mengine bonus..
Jamani Miss Chagga karibu tena JF, niliku miss sana
 
anahitaji kupata mwanaume aliyemzidi kiuchumi..

mwanaume mwenye pesa ndiyo kila kitu sasa wanaosema anapendwa na wanawake wengi wanataka apendwe na wanaume? ni kugombania goli hakikisha unafunga tu .. usijitese kwa kapuku eti kisa unataka unyenyekewe .. mwanume pesa mengine bonus..
miss chaga ulipotea mama
 
Umedadavua vizuri ila haya ya mwisho ni mependa sana,ningependa kufahamu hivo vigezo vya upimaji wa mume bora

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa kweli ni vingi kwa kueleza kimoja baada ya kingine si rahisi kwa hapa;

Unajua ndiyo maana miaka kadhaa huko nyuma suala hili na kuchagua mchumba halikuachwa mikononi mwa muoaji au muolewaji kujichagulia hitaji lake likidhilo mtima wake (kama mtu mmoja alivyo comment kwamba jambo hili halihitaji formula ni hisia zenu tu mkipendana basi) bali lilihusisha familia kv baba/mama na ikibidi sehemu ya ukoo kwa sababu ya complexity yake. Sasa kwa mabadiliko ya dunia utandawazi nk haya mambo yanaonekana kutitwa na wakati.

Pamoja na kuanguka kwa familia kama institution ya kusimamia hili jambo bado ziko institutions mbalimbali ambazo bado zinatoa miongoza ya namna gani kijana anaweza pata mchumba sahihi. na moja ya hizo ni taasisi kama vile za dini. Kuna vitabu vingi tu vinaandika juu ya sifa na namna ya kumpata mchumba/mke/mume bora. As much as we communicate one day I will deliver you those materials for your self study.
 
Sisi tunaita chaguo la moyo. Yeyote atakayemfaa ni sawa tu. Anaweza akawa na asiye na hela akawa umiza kichwa. Pia anaweza akawa na mwenye hela akawa pasua kichwa.
Hebu nipeni uzoefu hapa

Mfano mdada ana hela yakujihudumia si tegemezi kabisa

Anahitaji kupata mtu gani kati ya hawa?

1.Mwanaume aliyemzidi ki uchumi

2.Mwanaume ambaye hana pesa kabisa

Kati ya hawa wanaume wawili ni yupi ambaye wata match


Wengi wanasema wanaume wenye hela wanaringa na niwasumbufu coz wanapendwa na wadada wengi na uwezo wa kupata mwanamke yeyote wanayo

Pia wanasema ukipata asiye na hela labda wakipewa sapoti baadaye wakifanikiwa wengi hubadilika
Je kuna ukweli wowote?

Hebu wanaume fungukeni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakuna mwanaume kapuku. Kila mtu ana wakati wake wa kufanikiwa kikubwa ni kuseti michongo ikae sawa
anahitaji kupata mwanaume aliyemzidi kiuchumi..

mwanaume mwenye pesa ndiyo kila kitu sasa wanaosema anapendwa na wanawake wengi wanataka apendwe na wanaume? ni kugombania goli hakikisha unafunga tu .. usijitese kwa kapuku eti kisa unataka unyenyekewe .. mwanume pesa mengine bonus..
 
Hakuna mwanaume kapuku. Kila mtu ana wakati wake wa kufanikiwa kikubwa ni kuseti michongo ikae sawa
Kuna wengine wanaseti mpaka kaburini

"They may forget what you said, but they will never forget how you made them feel.”
 
anahitaji kupata mwanaume aliyemzidi kiuchumi..

mwanaume mwenye pesa ndiyo kila kitu sasa wanaosema anapendwa na wanawake wengi wanataka apendwe na wanaume? ni kugombania goli hakikisha unafunga tu .. usijitese kwa kapuku eti kisa unataka unyenyekewe .. mwanume pesa mengine bonus..
Nlizimiss sana hz comment za miss chaga mpenda pesa...
Pesa ipewe kipaumbele coz hakuna uhusiano wowote kat ya umaskin na mapenz...
Unaweza kuangukia kwa maskin wa pesa ambaye pia ni maskin wa mapenz yote yanawezekana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa hali ilivyo sasa hivi Tanzania, mtu awe ni me au ke, inabidi awe na "disposable income" ya shilingi ngapi kwa mwezi ili awe kwenye kundi la wenye hela. Maana kuwa na hela ni "relative".
 
anahitaji kupata mwanaume aliyemzidi kiuchumi..

mwanaume mwenye pesa ndiyo kila kitu sasa wanaosema anapendwa na wanawake wengi wanataka apendwe na wanaume? ni kugombania goli hakikisha unafunga tu .. usijitese kwa kapuku eti kisa unataka unyenyekewe .. mwanume pesa mengine bonus..
You were missed.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom