Hornet
JF-Expert Member
- Apr 29, 2013
- 26,892
- 52,491
Wapendwa wanaJf najua hizi bidhaa hata mtaani zipo!
Ila niungisheni kila bidhaa itakuwa na bonus ya leso ya cotton [emoji16][emoji16]
Bidhaa zetu zinatoka Uganda,kule wanaleta mzigo genuine tofauti na Kariakoo uchakachuaji umekuwa mwingi![emoji4][emoji4]
Delivery ipo kwa wana Dar es Salama na mikoani pia!
Order leo kwa maendeleo ya Taifa,
Uzalendo kwanza!
Hapa kuna kadeti ambazo zipo rangi zote
Size 30-40
Hazipauki! Guarantee Miaka 5
Bei yake ni 35,000 na nyingine 40,000/=
TISHETI
Hapa kuna kola za duara bei ni 25,000/=
Zile za form six bei ni 25,000-30,000/=
Pia kuna viatu ambavyo bei ni 120,000/=
Kama hivi hapa [emoji1541][emoji1541][emoji1541][emoji1541]
Shuka size kubwa ya mwisho bei ni 75,000\= shuka mbili na bonus ya foronya nne
Mahali ni Kimara mwisho
Mawasiliano;0755155782
Karibuni sana!
Baba la baba RRONDO Mshanajr manengelo Shunie Mzigua90 BAK Elli merengo90 Ngoda95 @ormeta
Mzee wa kutupia Deo
Na wengine woote karibuni tujenge taifa.
Ila niungisheni kila bidhaa itakuwa na bonus ya leso ya cotton [emoji16][emoji16]
Bidhaa zetu zinatoka Uganda,kule wanaleta mzigo genuine tofauti na Kariakoo uchakachuaji umekuwa mwingi![emoji4][emoji4]
Delivery ipo kwa wana Dar es Salama na mikoani pia!
Order leo kwa maendeleo ya Taifa,
Uzalendo kwanza!
Hapa kuna kadeti ambazo zipo rangi zote
Size 30-40
Hazipauki! Guarantee Miaka 5
Bei yake ni 35,000 na nyingine 40,000/=
TISHETI
Hapa kuna kola za duara bei ni 25,000/=
Zile za form six bei ni 25,000-30,000/=
Pia kuna viatu ambavyo bei ni 120,000/=
Kama hivi hapa [emoji1541][emoji1541][emoji1541][emoji1541]
Shuka size kubwa ya mwisho bei ni 75,000\= shuka mbili na bonus ya foronya nne
Mahali ni Kimara mwisho
Mawasiliano;0755155782
Karibuni sana!
Baba la baba RRONDO Mshanajr manengelo Shunie Mzigua90 BAK Elli merengo90 Ngoda95 @ormeta
Mzee wa kutupia Deo
Na wengine woote karibuni tujenge taifa.