Mwanaume kunyonya....!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume kunyonya....!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngoshwe, Aug 10, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,073
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Eti mila potovu Tanzania zawanyima watoto haki ya kupata lishe ya maziwa ya mama, je wanaume wanapaswa kunyonya maziwa ya wake zao wakati wakiwanyonyesha watoto?? Mila za wanaume kunyonya maziwa zimepitwa na wakati

    Kuna mjadala huu nimekutana nao kuleeee...ngambo ambao umejikita zaisi katika maandiko: Je ni ruksa??

     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,938
    Likes Received: 5,089
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmmh ..... mie mugeni hapa...
     
  3. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,422
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    nimechoka Bab'
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sijaelewa na sitaki kuelewa...
     
Loading...