Mwanaume Kumtegemea mwanamke ni KOSA kubwa sana

Mwanaume Kumtegemea mwanamke ni KOSA kubwa sana

mandokwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Posts
620
Reaction score
865
Wakuu napata shida kumpongeza au kumpiga huyu mchungaji kwakua mimi ni sijui maandiko. Lakini kama vile anawasilisha mada nzuri sana....


 
Wengi watajibu bila hata kuifungua hivyo video...

Mwanaume ni kutegemewa, mwanamke ni kutegemea...


Cc: mahondaw
 
Tutegemee wanawake wengi wacoment hapa
 
hivi kuna wanaume wanategemea wanawake!!??
 
Ukitaka kujiunga na kifurushi cha stress mtegemee mwanamke....
Masikini jamaa mmoja hivi amekonda yani kawa kama roll pop kabaki kichwa tu, wanawake sio wa mchezo mchezo
 
mdau kitaani kamuoa afande, yeye anaendesha boda.

huyo afande anampelekesha hatari.
lazima kwa siku apeleke 10,000 ya boss(afande).


saa2 kamili awe nyumbani,

anafua nguo saa11 asb,

kwa ujumla yule ni kwa ajiri ya uhausiboi tu na kumlala siku anataka huyo dem.



nasisitiza:


usioe anayekuzidi kipato
 
mdau kitaani kamuoa afande, yeye anaendesha boda.

huyo afande anampelekesha hatari.
lazima kwa siku apeleke 10,000 ya boss(afande).


saa2 kamili awe nyumbani,

anafua nguo saa11 asb,

kwa ujumla yule ni kwa ajiri ya uhausiboi tu na kumlala siku anataka huyo dem.



nasisitiza:


usioe anayekuzidi kipato
Dah!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom