Mwanaume Kumnyima Mwanamke Hela Ni Haki


Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
14,482
Likes
26,143
Points
280
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
14,482 26,143 280
Mwanaume kumnyima Mwanamke Hela ni haki


Kwasababu Amezitolea jasho

Lakin Mwanamke Kumnyia Mwanaume Uchi ni dhambi Kumbwa

kwa sababu Hilo shimo hujachangia kulichimba So Tupeni tu bure
 
MSAGA SUMU

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2015
Messages
4,981
Likes
12,457
Points
280
MSAGA SUMU

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined May 25, 2015
4,981 12,457 280
mwanangu nimekuelewa sana,ntakupigia ntakupigia namba yako ninayo
 
P

Powertothepeople

Member
Joined
Jan 24, 2015
Messages
27
Likes
16
Points
5
P

Powertothepeople

Member
Joined Jan 24, 2015
27 16 5
Mwanaume kumnyima Mwanamke Hela ni haki


Kwasababu Amezitolea jasho

Lakin Mwanamke Kumnyia Mwanaume Uchi ni dhambi Kumbwa

kwa sababu Hilo shimo hujachangia kulichimba So Tupeni tu bure
Ndio hivyo hivyo babako alikua anamchukulia mamako kua ana shimo tu hadi kumuua, big up sana ktk kuwadhalilisha wanawake kama Mzee waki
 
Nondoh

Nondoh

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
303
Likes
475
Points
80
Nondoh

Nondoh

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
303 475 80
hii thread ni ya kufungia mwaka
 
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2016
Messages
7,148
Likes
9,985
Points
280
Age
32
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2016
7,148 9,985 280
Wanawake wana nguvu na uwezo wa kubadilisha tabia ya mwanaume muda wowote
 
kkenzki

kkenzki

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
1,163
Likes
1,132
Points
280
kkenzki

kkenzki

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
1,163 1,132 280
Wacha nisabuskraibu
 
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
14,482
Likes
26,143
Points
280
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
14,482 26,143 280
Ndio hivyo hivyo babako alikua anamchukulia mamako kua ana shimo tu hadi kumuua, big up sana ktk kuwadhalilisha wanawake kama Mzee waki
Mambo ya Baba na Mama yametokea wap

Unajua wazazi wangu wapo wap....?

OK shukran
 
miss mbuja

miss mbuja

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2016
Messages
425
Likes
255
Points
80
Age
35
miss mbuja

miss mbuja

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2016
425 255 80
Duhhh hivi dangote karudi tena ntwalaaaa??
 

Forum statistics

Threads 1,274,981
Members 490,865
Posts 30,529,527