Mwanaume: Kipimo cha akili yako ni mwanamke wako

Mwanaume: Kipimo cha akili yako ni mwanamke wako

Random

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2017
Posts
791
Reaction score
743
Iwe umeoa au unatarajia kuoa!
Iwe ni mchumba au dem wako!

Aina ya mwanamke ulienae au unaetarajia kuwa kuwa nae ina determin haiba yako, wako baadh ya wanaume husema kuwaambia wanaume wenzao '' aisee una bahat wew! N.k ''

Faham; Bahat ni kitu kidogo sana kweny mafanikio, nyuma kuna jitihada kubwa ambayo mtu ameifanya kufkia kupata mwanamke mwenye akili au makini (lkn si akili ya darasan, nakusudia ya maisha), unaeza kumuona mwanaume ni wakawaida lkn ktk issue ya kuchagua mwanamke timamu ni siri ake, kaingia chimbo hasa, analysis za kutosha n.k

Kwa upande wa wanawake wao hua mara nyingi wanamalengo hata kama ni madogo lkn kias fln wanafanikiwa kumpata wanaemtaka, Ila sis wanaume tunahadaiwa sana na

Kupata mwanamke makini hasa ktk zama hizi tulizopo inahitaji kupiga msuli sana (tafsida hiyo)



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Utakuwa na mwanamke utampenda sanaa, hutotamani kumuacha, Utatamani aje kuwa mwenza wako wa maisha, lakini kama hana vigezo vya kuwa mwanamke wa ndoa (wife material), usipumbazwe na mapenzi uliyonayo (mapenzi huja na kuondoka), piga chini, atakupa stress za bure huko mbeleni utakuja kufa na tai shingoni.
 
Ni rahisi kwa mwanamke kupata mume amtakaye tofauti na mume kumpata mke down to earth.


Yote 9 tusake mahela tu, hii hurahisisha mchakato.
 
Utakuwa na mwanamke utampenda sanaa, hutotamani kumuacha, Utatamani aje kuwa mwenza wako wa maisha, lakini kama hana vigezo vya kuwa mwanamke wa ndoa (wife material), usipumbazwe na mapenzi uliyonayo (mapenzi huja na kuondoka), piga chini, atakupa stress za bure huko mbeleni utakuja kufa na tai shingoni.
Kweli kaka.
 
Sasa mwanamke ana kuwa na malengo gani ya zaida ukiondoa lengo la kupata mwanaume ambaye atamuhudumia ki fedha?

Women look for the security that money provides its that simple so hapo hamna ugumo wowote ule wakuchagua.
Fedha ni sehem tu ya malengo lkn makengo yana vary kutoka meanamke mmoja kwenda mwingne, lkn kwa kifup wanawake weng wa sasa lengo ni fedha na ndio maana na wew umeliona hilo

Mfn, kuna wako weny kuitaj exposure ya familia flan (akiolewa kweny ukoo flan/kabila au rang flan anajihis confortable naishani), mwingine anahitaj kuzalishwa na si lengo jingine, mwingine ana mali lkn anahitqj msimamiz wa mali yake kwa ukarib zaid n.k

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ke'' wanapenda familia yenye shule na hela! kuepuka usumbufu wa wageni tegemezi wasio na kitu, kutoka upande wa mwanaume, atajua watakacho pata kitakuwa chao sababu ukoo unaahueni ya maisha!

Mwanzoni ukijifanya huna kitu atakudharau sana, siku akijua tu familia yako au ukoo wako uko njema kuliko wa kwao, utashangaa!!! atakavyo fanya mchakato wa kuolewa mapema na kurekebisha makosa yake ya awali, sometimes na kadawa kao pendwa ka mvuto!

Atawashawishi wanafamilia wote hata kwa hela ili wamkubali. mara vitenge, mara suti mara magoti mpaka chini, mara shemeji ntu kapigwa ofa ya bia mwezi mzima nk,
 
mwanaume anaweza pita na mwanamke yeyote anaekuja kwenye anga zake lakini anajua vyema mke ni nani
uzuri wa machoni ukifanana na wa akili lipia yeye mahari
 
Uzi closed mkuu umemaliza.

Bahati ni kitu kidogo sana katika maisha, nyuma huwa kuna jitihada!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom