Mwanaume husikubali mke wako akuzidi kipato

Mwanaume husikubali mke wako akuzidi kipato

IKIRIRI

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Posts
2,734
Reaction score
3,033
Mwanamke ameumbwa kuongozwa na mwanaume katika kila kitu.
Sasa pesa ndio kiungo muhimu cha maendeleo na uleta amani katika nyumba.
Hivyo hakikisha mwanamke anakuwa na kipato kidogo kuliko wewe mwanaume.

Na km anafanya biashara hakikisha we mwanaume unakuwa main controller wa biashara.
Husithubutu kumuachia aendeshe biashara kubwa peke yake hakikisha we unahusika kuaagiza mzigo,kujua kila kitu kichoendelea.

Ukiruhusu mwanamke amiliki biashara kubwa kwa 70+ ni tatizo na litakusumbua sana.
Mwanamke akiwa na kipato kikubwa ndani ya nyumba atakusumbua.
1.utakuwa na inferior complex hata kam aonyeshi dharau.
2.wanawake kwa namna walivyoubwa atakudharau.
 
Sasa kama hamjishughulishi tufanyaje??kuna wanaume mpaka leo wanaamini "rizki kitako"
 
Duuuh km woote waajiriwa na mke anacheo zaidi ya mumewe itakuwaje mkuu.
Wanaume wajibika hata km kipato chako kidogo weee acha tuu pesa yako ya maharage ondoka ukikuta nyama jua kaongezea.
 
Hivyo hakikisha mwanamke anakuwa na kipato kidogo kuliko wewe mwanaume.

Marekebisho: Pambana wewe uwe na kipato kikubwa, sio kumkwamisha ili awe na kipato kidogo.... yote hayo ni uoga tu na utakufa utamwacha nyambaafu.
 
Back
Top Bottom