mwanaume anasifiwa nini?


chaboo

chaboo

Member
Joined
Dec 11, 2013
Messages
78
Likes
0
Points
0
chaboo

chaboo

Member
Joined Dec 11, 2013
78 0 0
wazee nimekuta mzozo wa hawa dada zetu, suzi, joyc na mary, suzi anamcheka joyc kuwa na mwanaume mwenye ela ila anasura mbaya kiac kwamba wakifunga haruc itawachekesha sana watu kwani hawaendani, joyc naye anamtupia dongo suzi kwa kulalamika kila siku mwanaume wake ana mashine fupi pamoja kwamba ni handsome, mary anacheka kwa kejeli aliposikia hilo dongo la joyc kwenda kwa suzi naye suzi anamkasirikia mary alivyo cheka na kummpa dongo mary kuwa na mwanaume handsome ika kicheche kwa mafumanizi kibao... ilinibidi nisepe nacheka mwenyewe, hasa uwanja wenu yupi mjanja??
 
Lastname

Lastname

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
923
Likes
5
Points
35
Age
46
Lastname

Lastname

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
923 5 35
wazee nimekuta mzozo wa hawa dada zetu, suzi, joyc na mary, suzi anamcheka joyc kuwa na mwanaume mwenye ela ila anasura mbaya kiac kwamba wakifunga haruc itawachekesha sana watu kwani hawaendani, joyc naye anamtupia dongo suzi kwa kulalamika kila siku mwanaume wake ana mashine fupi pamoja kwamba ni handsome, mary anacheka kwa kejeli aliposikia hilo dongo la joyc kwenda kwa suzi naye suzi anamkasirikia mary alivyo cheka na kummpa dongo mary kuwa na mwanaume handsome ika kicheche kwa mafumanizi kibao... ilinibidi nisepe nacheka mwenyewe, hasa uwanja wenu yupi mjanja??
Sasa wewe kwanza ni mmbeya, kwenye mazungumzo ya dada zako ulikuwa unatafuta nini? harafu bado mdogo kabisa kiumri yaani umesoma kipindi Mlugo akiwa naibu waziri wa elimu angalia kwenye red.
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,224
Likes
48
Points
145
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,224 48 145
Sasa wewe kwanza ni
mmbeya, kwenye mazungumzo ya dada zako ulikuwa unatafuta nini? harafu
bado mdogo kabisa kiumri yaani umesoma kipindi Mlugo akiwa naibu waziri
wa elimu angalia kwenye red.
Mwambie! Namna ya uhandishi binafsi nisiyopenda. Kizazi cha Lulu.
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,285
Likes
7,458
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,285 7,458 280
Joyce ndo mjanja
 
vita ni vita1

vita ni vita1

Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
73
Likes
0
Points
0
vita ni vita1

vita ni vita1

Member
Joined Mar 19, 2013
73 0 0
huyu atakuwa from face book then kaja juzi tu,dogo mleta uzii kajipange
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
175
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 175 160
na ulikaa kuskiliza yote hayo!!!? Jibu ni herufi tatu za mwisho wa jina lako. Umefurah?
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
wote washamba.
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
15
Points
0
Age
24
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 15 0
Mimi siwez kumuelezea rafiki yangu kuwa mpenzi wangu ana ndefu,fupi nene,nyembamba au tamu hayo mambo ni siri yangu,
Kama mwanaume ni mbaya haimuhusu mtu yeyote kwani mi kwangu handsome kuzidi hata Wiliam Lev maana uzuri upo machon pa mtu sio machoni mwa watu

Mwanaume anasifiwa kazi na utafutaji na busara kichwani
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
900
Likes
104
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
900 104 60
je wewe umewaikufikilia demu wako anapokuwa na wezake wanakujadilije......pole...
 

Forum statistics

Threads 1,215,167
Members 463,075
Posts 28,538,293