Mwanaume ambaye hajanioa anataka nimfulie nguo

Mwanaume ambaye hajanioa anataka nimfulie nguo

Kwani yeye Ana offer Nini kwangu...maana mtu anademand umfulie umafanyie usafi ..yeye anakupa nini labda.

Kuna wanaume akikwambia umfulie yaani hata ubishi... Sasa huyu nae kajamba Nani
Anataka special treatment.. what does he have to offer?
Wewe sema unataka mpini ilajamaa zuzu anapenda tuu umfulie
 
Kwani yeye Ana offer Nini kwangu...maana mtu anademand umfulie umafanyie usafi ..yeye anakupa nini labda.

Kuna wanaume akikwambia umfulie yaani hata ubishi... Sasa huyu nae kajamba Nani
Anataka special treatment.. what does he have to offer?
Mhhh, eti kajamba nani, sasa mbona umemuanzishia Uzi huku?

Btw, kama unajiheshimu na unahitaji Mwanaume wa kukuoa kiheshima sio vizuri kabisa ukamfulie Nguo ilihali hajakuoa wala kuleta posa kwenu

Sio maadili na utajikuta pia umeanguka katika dhambi ya Uasherati.

Kuwa makini.
 
Unataka uwee unaendaa kupigwaa mpini na kusepa ausio???? Kama sex hata malayaa anaweza mpaa.. Una offer nini cha ziada kwake zaidi ya kupanua mapaja??
Oyaa!![emoji38][emoji38][emoji38] Sio poa!![emoji38][emoji38][emoji38][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji2445][emoji2445][emoji2445][emoji377][emoji377][emoji377]
 
Habari,

Kwasasa nipo single (Mtasema tangazo, whatever)

Ila Kuna mtu anataka tuwe na mahusiano. Ila huyu mtu anasema yeye lengo moja wapo lakuwa kwenye mahusiano ni Kwamba lazima umfulie nguo na kumfanyia usafi kila week.

Mimi naona Haya majukumu nayabeba kama nani?

Je, ni sahihi kumfulia nguo mtu ambaye hujui hata future yenu huko mbele ikoje?

Nawasilisha.
Mfulie haraka sana
 
Habari,

Kwasasa nipo single (Mtasema tangazo, whatever)

Ila Kuna mtu anataka tuwe na mahusiano. Ila huyu mtu anasema yeye lengo moja wapo lakuwa kwenye mahusiano ni Kwamba lazima umfulie nguo na kumfanyia usafi kila week.

Mimi naona Haya majukumu nayabeba kama nani?

Je, ni sahihi kumfulia nguo mtu ambaye hujui hata future yenu huko mbele ikoje?

Nawasilisha.
Mpe tiGo ili akuoe
 
Habari,

Kwasasa nipo single (Mtasema tangazo, whatever)

Ila Kuna mtu anataka tuwe na mahusiano. Ila huyu mtu anasema yeye lengo moja wapo lakuwa kwenye mahusiano ni Kwamba lazima umfulie nguo na kumfanyia usafi kila week.

Mimi naona Haya majukumu nayabeba kama nani?

Je, ni sahihi kumfulia nguo mtu ambaye hujui hata future yenu huko mbele ikoje?

Nawasilisha.
Mauno unampa?
 
Nachukia demu anakuja geto anapewa utaamu harafu mm nifue shuka, siku akikataa kufua namgongea chini staki ujinga.
 
Nachukia demu anakuja geto anapewa utaamu harafu mm nifue shuka, siku akikataa kufua namgongea chini staki ujinga.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] sasa chini kwenye sakafu au
 
Habari,

Kwasasa nipo single (Mtasema tangazo, whatever)

Ila Kuna mtu anataka tuwe na mahusiano. Ila huyu mtu anasema yeye lengo moja wapo lakuwa kwenye mahusiano ni Kwamba lazima umfulie nguo na kumfanyia usafi kila week.

Mimi naona Haya majukumu nayabeba kama nani?

Je, ni sahihi kumfulia nguo mtu ambaye hujui hata future yenu huko mbele ikoje?

Nawasilisha.
Unakuwa dry cleaner yenye damu. Laundry free service halafu malipo riding a dick 😂
 
Habari,

Kwasasa nipo single (Mtasema tangazo, whatever)

Ila Kuna mtu anataka tuwe na mahusiano. Ila huyu mtu anasema yeye lengo moja wapo lakuwa kwenye mahusiano ni Kwamba lazima umfulie nguo na kumfanyia usafi kila week.

Mimi naona Haya majukumu nayabeba kama nani?

Je, ni sahihi kumfulia nguo mtu ambaye hujui hata future yenu huko mbele ikoje?

Nawasilisha.

Hata akikuoa mnunue washing machine. Wewe sio washing machine au kazi yako sio kufua tu.
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3].....Mkuu naona KWELI.uzee unakujia vibaya unaona wote vibabu masikini...Pole Bado kidogo TU mboo itasinyaaa ...hakuna utakolofanya [emoji16]

Hata nafsi yako itakusuta. Mwanaume hazeeki viungo vya uzazi. Umeishiwa hadi la kusema. Kweli umechoka hadi akili. Pole, ila endelea kumpa papa labda atakukumbuka uzeeni.
 
Back
Top Bottom