kama hana hela mpige chini achana naeKwani yeye Ana offer Nini kwangu...maana mtu anademand umfulie umafanyie usafi ..yeye anakupa nini labda.
Kuna wanaume akikwambia umfulie yaani hata ubishi... Sasa huyu nae kajamba Nani
Anataka special treatment.. what does he have to offer?
Charity adimu sana rafikiNarudia tena usimfulie hadi awe mumeo,kwa sasa kila mtu abebe mzigo wake.Na ukicheza atakufuja mpaka uombe poo[emoji16]
Ah jamani,nipo chocho moja limenibana hatari rafiki,Wow nimefurahi kusikia kutoka kwako[emoji4]Charity adimu sana rafiki
Hata kama ni chocho tutafutane tu salamu sio mbayaAh jamani,nipo chocho moja limenibana hatari rafiki,Wow nimefurahi kusikia kutoka kwako[emoji4]
Sawa basii nitafanya hivyo ikibidi mjumbe mwenzangu[emoji6]Hata kama ni chocho tutafutane tu salamu sio mbaya
sawa mjumbe tukumbukane bhanaSawa basii nitafanya hivyo ikibidi mjumbe mwenzangu[emoji6]
Aisee unadharau!!, kisa hakupi hela na matunzo unayotaka? Ni kwamba huna upendo kwake na unatuenjoy tu kuomba ushauri hapa coz majibu tayari unayo!Kwani yeye Ana offer Nini kwangu...maana mtu anademand umfulie umafanyie usafi ..yeye anakupa nini labda.
Kuna wanaume akikwambia umfulie yaani hata ubishi... Sasa huyu nae kajamba Nani
Anataka special treatment.. what does he have to offer?
Ohooo kumekuchaaMwambie anunue machine, maana wewe ni mpenzi na sio cheap labour
Type ya ***Hana hiyo hela ya kununua mashine yule..kwanza namuona siyo my type..na alivyoniletea habari zakumfulia ndo kabisaa naona mawasiliano yakipungua taratibu.
Kwani yeye Ana offer Nini kwangu...maana mtu anademand umfulie umafanyie usafi ..yeye anakupa nini labda.
Kuna wanaume akikwambia umfulie yaani hata ubishi... Sasa huyu nae kajamba Nani
Anataka special treatment.. what does he have to offer?
Tuanzie kwenye kupika na kupakua, unanifanya hivyo?Habari,
Kwasasa nipo single (Mtasema tangazo, whatever)
Ila Kuna mtu anataka tuwe na mahusiano. Ila huyu mtu anasema yeye lengo moja wapo lakuwa kwenye mahusiano ni Kwamba lazima umfulie nguo na kumfanyia usafi kila week.
Mimi naona Haya majukumu nayabeba Kama Nani?
Je, ni sahihi kumfulia nguo mtu ambae hujui hata future yenu huko mbele ikoje?
Nawasilisha.
[emoji23][emoji23][emoji23]Ohooo kumekuchaa
hapa anataka muone tangazo, wala hana haja na huo ushauriHapaaaa napooo unatakaaa ushauriii[emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji44]
Tangazo kuwa nipo single...Nishapata mkuu...usihofu
hiv kwann masingo maza mna hasira za karibu
Nashushia MaandaziUnateseka?