Mwanasheria Mkuu wa Serikali asema yeye hana Chama

Mwanasheria Mkuu wa Serikali asema yeye hana Chama

Hivi huyu Werema akujiuliza kwanini wabunge wengi walimcheka aliposema hayo?

Anasema kwa sasa hana Chama, ila hajatuambia hapo kabla alikuwa mwanachama wa chama gani?

Kila wakati anaitetea CCM bungeni, halafu iweje asiwe mwanaCCM?

Vikao vyote vikuu vya juu vya CCM, Werema anahudhuria (kwa siri) na kuchangia mawazo yake.

Werema ni mwanasheria 'rasmi' wa CCM, na huko Sumbawanga anamtetea Aishe arudishiwe ubunge wake.

Siku akistaafu nafasi yake ya AG na wengine kama (Kova, Mwema, Tendwa, nk) utashangaa anachukua fomu kugombea uongozi ndani ya CCM au ubunge na akijinadi yeye ni kada wa CCM mzoefu na wakati wote amekuwa mwaminifu kwa CCM toka kipindi cha TANU.
Yeye sio wa kwanza list ni kama hii;
1/Kamanda Alfredi Tibaigana.
2/Omary Mahita.
3/Brigadia Robert Mboma.
4/Jaji Robert Kisanga.
5/Jaji Francis Nyarali.
6/Jaji Warioba.
7/Andrew Chenge.
8/Jaji Liundi.
 
Chama chake kinafahamika ni ccm, subirini baada ya muda si mrefu mtakubaliana na mimi!

Hakuhitaji kutuambia hilo - Mmesahau hata Mwanasheria mkuu wa Kwanza alikuwa hana chama lakini mara akawa anagombea urais kwa ticket ya chama - jambo ambalo lilituambia kuwa Bomani siku zote hakuwa tu mwanachama bali kada
 
Dhambi iko wapi kuwa mwanachama wa ccm ? Mbona ccm mnaiona kama haina haki au wanachama wake hawana haki?
Huu ni ufinyu wa mawazo na udhaifu ktk kukabiliana na changamoto, mnashindwa kutetea hoja mnaanza kuamisha watu kuwa mwanachama wa ccm ni dhambi.
 
Dhambi iko wapi kuwa mwanachama wa ccm ? Mbona ccm mnaiona kama haina haki au wanachama wake hawana haki?
Huu ni ufinyu wa mawazo na udhaifu ktk kukabiliana na changamoto, mnashindwa kutetea hoja mnaanza kuamisha watu kuwa mwanachama wa ccm ni dhambi.

silly.........
 
Akichangia hotuba ya Waziri wa Sheria na Katiba alianza kusema kwamba niliwahi tena kusema kuwa mimi sio mwanachama wa Chama chochote.
Baada ya baadhi ya Wabunge kuanza kumcheka,akasema kwamba sijasema kua sijawahi kua mwanachama wa chama chochote!!

Lakini pia akipinga Hoja ya Mnadhimu wa kambi ya Upinzani Bungeni alisema kwamba Bungeni sio mahala pa kulalamika kwani anaona baadhi ya Wabunge wakifanya Bunge kama sehemu ya kuleta Malalamiko.

Akijibiwa na Tundu Lissu alisema kua Bunge ndipo sehemu sahihi ya kuleta malalamiko na Kazi ya Bunge ni kuisimamia na Kuokosoa Serikali.

Swali: 1. je ni kweli Mwanasheria wa Serikali hana Chama kama anavyodai?

Swali: 2. Ni kweli Bungeni sio mahala pa kupeleka Malalamiko?

Ila alisema pia si kwamba hajawahi kuwa na chama japo hajasema kama bado ana kadi
 
Ila alisema pia si kwamba hajawahi kuwa na chama japo hajasema kama bado ana kadi

Hoja si kuwa mwanachama wa chama cha siasa bali kwa nafasi yake aonyeshe kutenda beyond biasness za ufuasi wa chama chochote, he has to be seen independent kwa matendo.
 
Mwasheria Mkuu wa serikali yupo bungeni kutafsiri na kufafanua sheria. chadema wanapopotosha ukweli wa sheria yeye anawaumbua hatutegemei mmpende mtamdiss tu.

Walisema mabaraza ya katiba hayamo ktk sheria, amewaonyesha mamlaka ya kisheria iliyopewa Kamati kuyaunda wanagwaya.
 
Always we should be above politics we should carry with us tanzanian every where


partr.jpg
 
Kikwete katuletea mwanasheria bomu kabisa, katiba mpya itamke kazi za mwanasheria mkuu na iseme asiwe mshabiki bali asimamie ukwelh. Werema hana jipya!
 
Kweli hawa ndio viongozi wetu, hapa ndipo nchi yetu ilipofika. Haiingi akilini Raisi wa Jamhuri kumteua Mwanasheria wa nchi anayoiongoza, halafu mwanasheria huyu anadai eti.. si mfuasi wa Chama chochote hata chama cha aliyekuteua. Huu ni Unafiki wa kiutendaji. Basi hata bungeni asikae tu.. upande wa chama tawala akae pia upande wa Upinzani na wakati mwingine akae mpaka kwenye viti vya Wageni waalikwa ili kutofungamana na upande wowote na pia aache kutetea hoja za serikali inayoongozwa na CCM ambazo kimsingi zinaonekana kuipendelea serikali ya aliemteau.
 
Back
Top Bottom