Mwanamke wa kimbulu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke wa kimbulu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Emma., Sep 2, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,929
    Likes Received: 2,994
    Trophy Points: 280
    $$$$$$$$$$$$$
     
  2. c

    christmas JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,482
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    nadhani hii kitu imejadiliwa mara kibao hapa jamvini, mbona mnawasakama wenzenu?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    usinitie wazimu, next week naoa mmbulu
     
  4. K

    Kaldinali JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vicheche!
     
  5. Gajungi

    Gajungi Senior Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni pendapenda sana.
     
  6. h

    hacena JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 619
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    umepoteza ni wanafaki waongo, wachonganishi, na wafitini.
     
  7. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 577
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Tabia ya m2 hutokana na mazingira ya makuzi ya m2 husika, hivyo sidhani km ni sahihi kutoa mtizamo wa jumla kuhusu tabia za wa2 wa kabila fulani.
    Unanachotakiwa kufanya ni kujua maisha ya nyuma ya mhusika huyo unayetaka kumwoa/kuwa wapenzi yaani familia yake aliyokulia ikoje, kwa mtizamo wangu haka km utaoa kutoka katika kabila linalosifika kwa kubana miguu km hutatimiza majukumu yako km mwanaume wapo watakao kusaidia kuiweka upande. Hivyo jiamini naamini hakuna tabia za kabila bali ni tabia za mtu kutokana na mazingira.

    Kuna baadhi ya wadada ya kimbulu nawafahamu kwa kweli wananivutia kwa tabia zao kwani pamoja na kuwa wazuri/warembo na kuandamwa na wanaume wakware lakini wanajiheshimu sana,na hawana nyodo.
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hebu acheni kuwasakama hawa mabeuty wa ki iraqw mimi nimedondokea huko huko.kama unaona ni warahisi njoo mtongoze wa kwangu!yupo hapa hapa jf.
     
  9. AcinonyxJubatus

    AcinonyxJubatus Senior Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanza hakuna kabila la wambulu, mbulu ni eneo, wao huitwa wairaqui, na wametapakaa mbulu kwenyewe, karatu, babati na hanagh. Pili ulichoambiwa ni uongo hiyo tabia hutegemea na mtu husika, kama usemayo ni kweli wengine tungeshafukuza wake zetu, mimi pia nimeoa huko, she is faithful I can say. Acha woga kijana.
     
  10. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Actually hakuna haja ya malumbano. Sikiliza yasemwayo na waliokutangulia, halafu fanya homework yako, then jipime uko usawa gani.
    Watakaokuja watajifunza kutoka kwako pia.
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    aCHENI UKABILA WAZEE
     
  12. A

    Abdalah Lyimo New Member

    #12
    Jan 9, 2017
    Joined: Jan 17, 2014
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wapo vizur mm nmedumu nae miaka 4 xaxa na wala hatujawah hata Kugombana hizo ni tabia za m2 na co kabila
     
  13. HM DICTIONARY

    HM DICTIONARY JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2017
    Joined: Oct 6, 2016
    Messages: 451
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 80
    Picha ya wambulu plz
     
  14. usser

    usser JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2017
    Joined: Sep 25, 2015
    Messages: 5,841
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    I love your mbulu na muiraq
     
  15. Fundisi Muhapa

    Fundisi Muhapa JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2017
    Joined: Nov 25, 2013
    Messages: 4,317
    Likes Received: 1,392
    Trophy Points: 280
    Ni tabia tu ya mtu. Kuna mmoja alikua waziri kabisa ila kitu alimfanya mumewe.... tena profesa naskia
     
  16. K

    KARANJA 007 JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2017
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 6,099
    Likes Received: 2,414
    Trophy Points: 280
    AfroDenzi,please kuja pande hii,watu wanaleta ngebe hapa.
     
  17. P

    Pablo Blanco Senior Member

    #17
    Jan 9, 2017
    Joined: Dec 20, 2016
    Messages: 190
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Aisee....
     
  18. Ty_Vigilante

    Ty_Vigilante JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2017
    Joined: Jan 19, 2015
    Messages: 1,800
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Teeehh teeehhh....!watu wataka watie mchanga kitumbua
     
  19. Jmujun

    Jmujun JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2017
    Joined: Feb 12, 2015
    Messages: 934
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 80
    Wamburu au vimburu hivi ni watu au wanyama nifafanulieni mjuao
     
  20. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2017
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,520
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Teh teh watamu sana hao watoto..nimewahi date wawili..ila kuoa sikushauri wengi viburi sana!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...