officialBossmtoto
JF-Expert Member
- Jul 1, 2019
- 370
- 1,230
Leo nimekumbuka tukio lililonishika pabaya mwaka wa 2008 kama sio 2009.
Nikiwa nimejilaza pale Monjes Guest house mitaa ya Kaloleni Mkoani Arusha, nilikua nachat na mtoto mmoja wa kimbulu ambae nilimtoa Facebook.
Mpaka mida ya saa mbili usiku tulikua tumekubaliana yuko kwenye kiFodi (majina ya kipindi hicho huku Dar mnaita daladala) anakuja.
Mpaka saa sita mtoto hajatokea na sim hapokei.
Kijana wa hovyo nipo rungu limekakamaa kama mfupa wa ugoko. Nilikua nina hasira mixer genye hata sielewi akili haisomi.
Basi wazo la kunyonga monkey (Kujisaffocate, kujimaliza, kujitafakari, kujichukulia sheria mkononi) likanijia.
Haraka haraka kijana wa hovyo nikawaza mafuta yako wapi? Nikakagua kwenye begi kumbe niliyasahau, kuingia bafuni hamna sabuni hawakuweka.
Nilikua na Kiwi yangu mpya kabisa nimeinunua kwa ajili ya kupaka viatu. Ilibidi niitumie ili kiwi kama mafuta [emoji23]. Ebwanaeeeeeh, Kiwi ikiwa Mpya inateleza kuliko KY niamini mimi.
Laiti ningejua kama hatua chache mbele ndo kulikua na Shivaz chimbo ambalo ningejipatia huduma safi kwa bei ya usiku duh niliishia kujicheka kesho yake asubuhi.
Upwiru ni mbaya sana na unaweza kukuabisha muda na wakati wowote kama ukiwa huna stamilivu.
Nikiwa nimejilaza pale Monjes Guest house mitaa ya Kaloleni Mkoani Arusha, nilikua nachat na mtoto mmoja wa kimbulu ambae nilimtoa Facebook.
Mpaka mida ya saa mbili usiku tulikua tumekubaliana yuko kwenye kiFodi (majina ya kipindi hicho huku Dar mnaita daladala) anakuja.
Mpaka saa sita mtoto hajatokea na sim hapokei.
Kijana wa hovyo nipo rungu limekakamaa kama mfupa wa ugoko. Nilikua nina hasira mixer genye hata sielewi akili haisomi.
Basi wazo la kunyonga monkey (Kujisaffocate, kujimaliza, kujitafakari, kujichukulia sheria mkononi) likanijia.
Haraka haraka kijana wa hovyo nikawaza mafuta yako wapi? Nikakagua kwenye begi kumbe niliyasahau, kuingia bafuni hamna sabuni hawakuweka.
Nilikua na Kiwi yangu mpya kabisa nimeinunua kwa ajili ya kupaka viatu. Ilibidi niitumie ili kiwi kama mafuta [emoji23]. Ebwanaeeeeeh, Kiwi ikiwa Mpya inateleza kuliko KY niamini mimi.
Laiti ningejua kama hatua chache mbele ndo kulikua na Shivaz chimbo ambalo ningejipatia huduma safi kwa bei ya usiku duh niliishia kujicheka kesho yake asubuhi.
Upwiru ni mbaya sana na unaweza kukuabisha muda na wakati wowote kama ukiwa huna stamilivu.