BABA TUPAC
JF-Expert Member
- Sep 30, 2015
- 1,533
- 3,839
Chumba kipo Changanyikeni Bondeni kinapangishwa, kina tiles na gypsum. Maji yapo hapo hapo ndani, bei ni elfu 80 kwa mwezi.
Anahitajika mwanamke tu kwakuwa mama mwenye nyumba anasema vijana wengi wa kiume wamekuwa wakiingiza sana wanawake na kufanya nyumba yake kama guest.
niPM kwa maelezo zaidi.
Anahitajika mwanamke tu kwakuwa mama mwenye nyumba anasema vijana wengi wa kiume wamekuwa wakiingiza sana wanawake na kufanya nyumba yake kama guest.
niPM kwa maelezo zaidi.