Mwanamke ni nyonga.

Ani nikipata maudhi tuu nakuja kufungua hii topic,kucheka lazima
 
Hivi vita vitaisha lini hapa jukwaani??? Men vs Women mnamatatizo gani? Kaeni chini myamalize
mchakato wa katiba si unaendelea labda wanataka kuingiza katiaka rasimu hayo mambo
 
aaagrr! Aah! Nimekuja spidi nkijua "mnyama" kumbe hvo.
 
mwingne shepu, mwingne nyonga, mwingne miguu, mwingne sjui nin na nin...hvo mnavfanyia nin? Angekuwa chakula nngesema sawa...yangu mi "kpoch manyoya" tu mengne stori
 
Lakin uongo mbaya mwanamke nyonga na aswaaaa ama waweza kuitumia!!!!!!!!!!!!!!

SIO UNAKUTANA NA MWANAMKE KIUNO KIGUMU KAAA SAFLETI LA SUKARI GURU ..............halafu eti anajisifu mie mwanamke. Jitu zima halijui kupika halafu.............. VYAKULA VYOTE...................




Kidogo nyuzi 360 zinahusika babuu................na kama mtundu wamtuma akuangulie embe mtini................
 
Mtoa mada tena usiseme ukute NYONGA IKO NDANI YA SHANGA NA BIDADA AJUA KUKITUMIA

mashallahhhh!!!!!!!!!!!!!! .........................mbona hata nyumba utahonga kwa mautamu??
Sio mijitu mingine kiuno cheupeeeeeee kaa cha mtoto halafu kazi hakiwezi, chalala dorooooooooo mwanzo mwishoo inahuuuu!!!!!!!!!
 
Mi hii vita ya mmu linanipa hasiraa tuu za kutafuta hela.....

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…