Mwanamke ni kama pasi!

Yaani wewe huishi vituko..
Haya hili jiko la mchina ndio likoje sasa
Manake kuliwasha kwenyewe tu kasheshe..na ukicheza likulipukie kabisa..

Hivi mie nina bulb au pasi???
Kumbe nina jiko la mchina
 
Yaani wewe huishi vituko..
Haya hili jiko la mchina ndio likoje sasa
Manake kuliwasha kwenyewe tu kasheshe..na ukicheza likulipukie kabisa..
Yaani lina makorokoro
Kabla ya kuliwasha kuna vile vidude vya kupanga kwanza
Lazima ucheki tambi kama ziko sawa
Mafuta yawe level
Kiberiti kiwepo

Afu si unajua jiko la mchina halifai kwa kande eeh?

Mlipuko ni muda wowote bora hata la gas..........

Ukizubaa linakulipukia na kukufanya wewe pasi
 
nimeipenda hii makitu..imekua ikiongelewa sana hapa ila umeipa mtizamo tofauti..nahii imetokana na ukweli kuwa ur talking from ur own experience........kwa kweli wanawake wanapenda tenderness........umdekeze,umchekeleshe,umnunulie vizawadi nk.........kikubwa zaidi kunako bed uwe msikivu..wanaume wengi ni wababe...ukiona mwanamke katoka nje ya ndoa au uhusiano kafata DUDU inayojua kufanya kazi yake...personally am lucky in that area...lol.!!
 
Hapo kwenye kucheki kama tambi ziko sawa nimekusoma vizuri..wakati mwingine inabdi kuzivuta!
Ila umesahau lazima ulitikise kujua kama mafuta yako level..
Ila mwanzoni unapoliwasha linakuwa na moshi sema likokelea moto..linakaa level..ryte??

Yaani lina makorokoro
Kabla ya kuliwasha kuna vile vidude vya kupanga kwanza
Lazima ucheki tambi kama ziko sawa
Mafuta yawe level
Kiberiti kiwepo

Afu si unajua jiko la mchina halifai kwa kande eeh?
 
To much biology if not science!!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Somo zuri sana hilo. Wanaume wangelielewa ndoa zingekuwa tamu sana!!! Tendo la ndoa la kukua achana nalo!!!! Matayarisho ya muda mrefu ni muhimu sana. Inashauriwa ukitoka nyumbani asubuni mpe mke busu mwambie, honey jioni ninataka tupeane raha. Na ukiwa kazini siku hizi mobile phone tuma sms za kukazia maarifa na ukirudii tu home huna haja ya kutuma mawese kuwasha moto maana moto unakuwa umeshajiwasha mwenyewe. Naye anakuwa amejiandaa kama anafanya kazi atarudi mapema, atajiweka kingono maana mkeo ndiyo changudoa wako haswa!!! Acha kutumia simu ku-flirt na viruka njia, tumia kudumisha ndoa yako. Mwanamke anahitaji sana mabadilko kisaikolojia kwenye tendo la ndoa.
 


Asante Professor Kimbweka...
 
So hizo pasi na balbu zinatumia umeme gani eti

Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
 
Huo huo wa Tanesco na mgao. Lol.

Ila jamaa amewapa somo zuri wanaume. SI kulalamika tu..mke wangu hataki ...kumbe hatakishwi.


So hizo pasi na balbu zinatumia umeme gani eti

Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…