Mwanamke mwenye zaidi ya miaka 35

  • Thread starter Old Member (Retired)
  • Start date

O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
3,447
Likes
111
Points
0
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
3,447 111 0
Natafuta mwanamke mwenye miaka 35 na kuendelea kwaajili ya mawasiliano ya kirafiki na kubadilishana mawazo. Mi ni mwanafunzi wa chuo, nasoma mlimani nipo mwaka wa 3. Kutokana na ugumu wa ajira uliopo mbele yangu naamini kufahamiana na watu wengi kuna faida zake. Kwa aliye tayar tuwasiliane(PM) au tumia email yangu ambayo ni; tonyhaule@hotmail.com. Busara zitumike katika uchangiaji, asanteni sana.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
285
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 285 180
Kwanini mwanamke tu??
Does it mean kuwa unatafuta mwanamke wa kukulea?
 
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,422
Likes
1,210
Points
280
Age
53
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,422 1,210 280
Mmh? Sikuelewi. Unatafuta maisha au mwanamke? Ebu soma kwanza hayo mengine utayakuta duniani.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Tongozo ya kisasa hii
 
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
3,447
Likes
111
Points
0
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
3,447 111 0
Kwanini mwanamke tu??
Does it mean kuwa unatafuta mwanamke wa kukulea?
Binafsi naamini kuwa mwanamke ana huruma sana zaidi ya mwanaume hivyo mwanamke anauwezo wa kunisaidia kwa haraka tofauti na mwanaume mwenzangu. Mwanaume atasema "mwache akomae, Si wenyewe tulihangaika bwana". Kikubwa ni hicho rafiki sifikirii kulelewa kikubwa natengeza channel ya kufahamiana na watu wengi zaidi
 
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
3,447
Likes
111
Points
0
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
3,447 111 0
Mmh? Sikuelewi. Unatafuta maisha au mwanamke? Ebu soma kwanza hayo mengine utayakuta duniani.
chuoni kwetu kuna wanawake wengi sana mkuu, njian ninapo pita kuna wanawakw wengi sana, supermarket pia, Kanisani, sokoni hata kwenye daladala so siwezi kutafuta wanawake kupitia internet maana hiyo nidalili ya uoga
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Nashauri Heading ingekuwa....JIMAMA LATAFUTWA.....
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,014
Likes
7,293
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,014 7,293 280
Binafsi naamini kuwa mwanamke ana huruma sana zaidi ya mwanaume hivyo mwanamke anauwezo wa kunisaidia kwa haraka tofauti na mwanaume mwenzangu. Mwanaume atasema "mwache akomae, Si wenyewe tulihangaika bwana". Kikubwa ni hicho rafiki sifikirii kulelewa kikubwa natengeza channel ya kufahamiana na watu wengi zaidi
unahitaji kuhurumiwa!!!kuhurumiwa si ni sawa na kubebwa!!!
na kama ni kwa mema tu kwa nini u-specify umri!kama unaamini wanawake wanaweza kukusaidia zaidi kwa nini usipanue wigo!!kuna wenye kuona huruma hata chini ya 35 year!
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,092
Likes
18
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,092 18 135
We unadanganya eti unasoma. Unasoma nini kama hujitambui na kutambua kuwa huyo unayemtafuta kukufuga anaweza kuwa tatizo kuliko hayo matatizo madogo yanayotaka kukuingiza mtoni? Jitegemee badala ya kutafuta kula na kulala bure.
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,921
Likes
2,984
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,921 2,984 280
kumbuka kuna mashoga humu ndani
 
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
3,447
Likes
111
Points
0
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
3,447 111 0
We unadanganya eti unasoma. Unasoma nini kama hujitambui na kutambua kuwa huyo unayemtafuta kukufuga anaweza kuwa tatizo kuliko hayo matatizo madogo yanayotaka kukuingiza mtoni? Jitegemee badala ya kutafuta kula na kulala bure.
soma elewa kisha andika maoni yako, usiandike maoni kwa mazoea.
 
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
3,447
Likes
111
Points
0
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
3,447 111 0
unahitaji kuhurumiwa!!!kuhurumiwa si ni sawa na kubebwa!!!
na kama ni kwa mema tu kwa nini u-specify umri!kama unaamini wanawake wanaweza kukusaidia zaidi kwa nini usipanue wigo!!kuna wenye kuona huruma hata chini ya 35 year!
kwanaza, hakuna mtu asiyependa kuhurumiwa. Pili, nimechagua umri huo kwakuwa naamini wenye umri huo wengi wao tayar wanakuwa wameshakaa kwenye system na wanajua mambo yanavyoendeshwa japo chini ya hapo wanaweza wakawepo pia
 
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
3,447
Likes
111
Points
0
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
3,447 111 0
Kwa jinsi inavyo onyesha kijana utakuwa na busara sana, i like you. Ningekuwa na umri huo ningekutafuta
 
M

Mwlmgomaji

Member
Joined
Aug 3, 2012
Messages
94
Likes
0
Points
13
Age
38
M

Mwlmgomaji

Member
Joined Aug 3, 2012
94 0 13
Mie kwa uelewa wangu unahitaji kupanua wigo na marafiki wa wanawake wa miaka 35 na kuendelea. Lakini kuna faida na hasara. Faida ni kwamba mipango yako itaenda vyema. Lakini ukifanikiwa wewe katika maisha yako utakuja na kusema "SITAKI MWANAMKE WA MIAKA 35 NA KUENDELEA..."
Kaka FRANCIS njia moja wapo ya kupata kazi jiangalie upo katika Faculty gani? Na ongeza ku compete na watu wengne hapo chuo ili GPA iwe yakuwafanya watu wakupe kazi fasta. Mie nimepata kazi lakini jitahidi upate kazi.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
285
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 285 180
Binafsi naamini kuwa mwanamke ana huruma sana zaidi ya mwanaume hivyo mwanamke anauwezo wa kunisaidia kwa haraka tofauti na mwanaume mwenzangu. Mwanaume atasema "mwache akomae, Si wenyewe tulihangaika bwana". Kikubwa ni hicho rafiki sifikirii kulelewa kikubwa natengeza channel ya kufahamiana na watu wengi zaidi
Siku zote mwanaume ni lazima ugangamae. Hizi tabia unazoonyesha za kutaka kuonewa onewa huruma siyo za kiume!!
Hebu acha kutuaibisha wanaume wenzako!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,861
Members 463,433
Posts 28,562,228