Mwanamke kutoka India akatwa mkono Saudia Arabia

Mwanamke kutoka India akatwa mkono Saudia Arabia

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Posts
16,654
Reaction score
18,805
Wizara ya mashauri ya kigeni ya India imelalamikia serikali ya Saudi Arabia baada ya mwanamke raia wa India kudaiwa kukatwa mkono na mwajiri wake mjini Riyadh.

Mkono wa Kasturi Munirathinam mwenye umri wa miaka 58 alikatwa mkono wa kulia na mwajiri wake alipojaribu kutoroka. Bi Munirathinam alikuwa akifanya kazi kama mhudumu wa nyumbani.

Kwasasa anaendelea kupata nafuu hospitalini. Familia yake inadai amekuwa akiteswa na mwajiri wake. Maafisa nchini Saudia bado hawajazungumzia kisa hicho.

Waziri wa mashauri ya kigeni wa India Sushma Swaraj ameandika kwenye Twitter: "Hili haliwezi likakubalika kamwe. Tumewasilisha malalamiko kwa maafisa Saudia.

Ubalozi wetu unawasiliana na mwathiriwa.” "Kukata mkono wa mwanamke kutoka India – Tumekasirishwa sana na ukatili aliofanyiwa mwanamke huyo wa India nchini Saudi Arabia,” Bi Swaraj aliongeza.

Familia ya Bi Munirathinam katika jiji la kusini mwa India la Chennai imesema mwajiri wa mwanamke huyo alikasirika baada yake kulalamikia mateso aliyokuwa akitendewa nyumbani.
 
Duuuh!Aisee bora kubakia jobless
 
Sio vema and not fair ku Generalize "waarabu" kwa kosa la mtu mmoja...kila mtu ameumbwa tafauti jus because hyo mmoja kakosa haimaanishi wote wapo hvyo!!@
 
Sio vema and not fair ku Generalize "waarabu" kwa kosa la mtu mmoja...kila mtu ameumbwa tafauti jus because hyo mmoja kakosa haimaanishi wote wapo hvyo!!@

Hizi kesi zipo nyingi sana Nchi za Africa nyingi kupitia wizara za kazi na mambo ya nje zimekataza kupeleka wafanyakazi nchi za kiarabu
 
Kumbe wahindi nao ufanyishwa kazi za ndani,maana huku kwetu hawa baniani hawafany hiz shughul.pole kwa huyo mama
 
Sio vema and not fair ku Generalize "waarabu" kwa kosa la mtu mmoja...kila mtu ameumbwa tafauti jus because hyo mmoja kakosa haimaanishi wote wapo hvyo!!@

Wote wako hovyo acha kutetea
 
Halihusu kabila wanadamu wa sasa. Jaribu angalia suala la malbino tz wanafanya nani? Warabu?
 
Miarabu ni mikatili sana,,hebu ona inavyolipuana huko Middle East,
 
Sio vema and not fair ku Generalize "waarabu" kwa kosa la mtu mmoja...kila mtu ameumbwa tafauti jus because hyo mmoja kakosa haimaanishi wote wapo hvyo!!@

Waarabu sio binadamu wa kawaida wale, yaaani wana roho mbaya sijawahi ona, wanawalawiti dada zetu kinguvu, wanawatesa ile mbaya,kinachonishangaza eti huko ndo dini ilipoanzia. Huwa nashangaa sana watu kama nyinyi hiv unaanzaje kumtetea mwarabu?
 
Waarabu sio binadamu wa kawaida wale, yaaani wana roho mbaya sijawahi ona, wanawalawiti dada zetu kinguvu, wanawatesa ile mbaya,kinachonishangaza eti huko ndo dini ilipoanzia. Huwa nashangaa sana watu kama nyinyi hiv unaanzaje kumtetea mwarabu?

Wako waarabu Tabora mpaka vijijini wamejaa utasema wana roho ya Kitanzania kumbe ni bule kabisa hapa duniani,we angalia watu eti wanajitoa muhanga na kupoteza watu wasio na hatia na kusema ni swawabu!!!!! hawa wa huku kwetu hua nikiwatazama siwamalizi,kwanza ili ujue wana roho mbaya unakuta wamezaliwa humu humu mpaka kisukuma wanakiongea lakini wanaishi maisha ya kujifungia fungia na roho zao za ubinafsi kama nini.pale Shinyanga kwa masikio yangu nilimsikia dada wa kiarabu anaongea wazi wazi kua hawezi kuzaa na mtu mweusi akatoa mtoto anafanana na sokwe! dada mwenyewe kazaliwa kijiji kinaitwa ukenyenge,nilimkalili mpaka leo hua namuona namtazama natamani nilizabue vibao.
 
Back
Top Bottom