Mwanamke kutoingia hedhi baada ya kuweka kipandikizi

Mwanamke kutoingia hedhi baada ya kuweka kipandikizi

sonzogolo

Member
Joined
Mar 16, 2023
Posts
8
Reaction score
13
Habarini wana Jamvi,

Kuna binti kaweka kijiti miezi mitatu iliyopita. Cha ajabu ni kwamba hajaingia period kwa muda wote huo na ameshindwa kupata ufumbuzi wa hili. Nimelileta kwenu wataalam naomba mnisaidie kumshauli ili awe sawa.

Shukrani.
 
Habarini Wana jamvi,,Kuna binti kaweka kijiti miezi mitatu iliyopita. Cha ajabu Ni kwamba hajaingia period kwa muda wote huo na ameshindwa kupata ifumbuzi wa hili. Nmelileta kwenu wataalam naomba mnisaidie kumshauli ili awe sawa.
Shukran.
Hizo pandikizi ni majini yananyonya damu
 
Habarini wana Jamvi,

Kuna binti kaweka kijiti miezi mitatu iliyopita. Cha ajabu ni kwamba hajaingia period kwa muda wote huo na ameshindwa kupata ufumbuzi wa hili. Nimelileta kwenu wataalam naomba mnisaidie kumshauli ili awe sawa.

Shukrani.

Habari!

Utumiaji wa dawa za uzazi wa mpango huweza kufanya yafuatayo:

1: Kuufanya mwili usiandae yai kila mwezi.

2: Kubadilishwa kwa ukuta wa mji wa mimba na kuufanya usiandaliwe kila mwezi ili kupokea mtoto baada ya kutungwa mimba.

3: Kuufanya ute ulioko kwenye mji wa mimba hasa mlangoni kutokuwa rafiki kwa mbegu ya kiume kupita kiarahisi.

NB: Tokeo namba mbili ndilo humfanya mtu anaetumia dawa za homoni kupanga uzazi asipate siku zake kwani hakuna mji wa mimba unaoandaliwa kila mwezi. Hivyo, haya ni matokeo tarajiwa na haina madhara yoyote.
 
Habari!

Utumiaji wa dawa za uzazi wa mpango huweza kufanya yafuatayo:

1: Kuufanya mwili usiandae yai kila mwezi.

2: Kubadilishwa kwa ukuta wa mji wa mimba na kuufanya usiandaliwe kila mwezi ili kupokea mtoto baada ya kutungwa mimba.

3: Kuufanya ute ulioko kwenye mji wa mimba hasa mlangoni kutokuwa rafiki kwa mbegu ya kiume kupita kiarahisi.

NB: Tokeo namba mbili ndilo humfanya mtu anaetumia dawa za homoni kupanga uzazi asipate siku zake kwani hakuna mji wa mimba unaoandaliwa kila mwezi. Hivyo, haya ni matokeo tarajiwa na haina madhara yoyote.
Shukran kwa elimu hii nzuri.
 
Back
Top Bottom