Mwanamke kutofika kileleni sio kosa la mwanaume

Mwanamke kutofika kileleni sio kosa la mwanaume

Sasa vile vibabu vina hela huwa vinawafikisha kileleni? Mbona wanaishia kuja kutuhinga walala hoi tuwakojoze?[emoji41]
Sasa umewahi kuona hao vibabu wenye hela wanalalama kutofikisha kileleni wapenzi wao??

Si nyie walala hoi ndo kutwa kushusha nyuzi za kulalama?? Toa hela weyeeee [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Sasa umewahi kuona hao vibabu wenye hela wanalalama kutofikisha kileleni wapenzi wao??

Si nyie walala hoi ndo kutwa kushusha nyuzi za kulalama?? Toa hela weyeeee [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hivyo vibabu ni digital immigrants, ni wahamiaji ulimwengu wa kidijitali, ka mtu kamezaliwa 1955 hata kutumia simu janja havijui, so tunafungua sie vijana kwa sababu ni wakati wetu sie si wahamiaji.
 
Na huu uzi umeleta hapa kwann?? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Uzi huu ni ushauri Kwa wanaume, wasijilaumu Kwa matatizo yasiyowahusu. Ni nadra men kulia eti hafiki kileleni but the opposite is true. Alafu mnataka set agenda kuwa ni tatizo la wanaume kumbe ni lenu wenyewe. Muanze kujiuliza why hamfiki kileleni kama wanawake wenzenu ambao hata wakisikia tu sauti za wapenzi wao wanalowa kabisaa.
 
Mwanamke anajua mpaka mlio wa gari kama ina turbo, rim size, anajua hadi tofauti ya vvti na cvt kwenye gari, unafikiri atajua kuzungusha kiuno? Halafu wapo humu wajuzi hao, bora wawe washkaji tu.
Dah ...mm hapa pia nikasome, siwezi kufahamu details hizo
 
Sasa umewahi kuona hao vibabu wenye hela wanalalama kutofikisha kileleni wapenzi wao??

Si nyie walala hoi ndo kutwa kushusha nyuzi za kulalama?? Toa hela weyeeee [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kichwa chako ndo kizito mkuu, tumesha underline tatizo la kutofika sio la jinsia me, ni lenu nyie wanawake wenye kukosa ubunifu, wenye makasiliko na stress za maisha.

Mfano wako ndio ushahidi kuwa wanawake wanaolaumu wanaume kutowafikisha kitandani wana matatizo Yao binafsi.
 
Hivyo vibabu ni digital immigrants, ni wahamiaji ulimwengu wa kidijitali, ka mtu kamezaliwa 1955 hata kutumia simu janja havijui, so tunafungua sie vijana kwa sababu ni wakati wetu sie si wahamiaji.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] sasa mnalalama nn??
 
Kichwa chako ndo kizito mkuu, tumesha underline tatizo la kutofika sio la jinsia me, ni lenu nyie wanawake wenye kukosa ubunifu, wenye makasiliko na stress za maisha.

Mfano wako ndio ushahidi kuwa wanawake wanaolaumu wanaume kutowafikisha kitandani wana matatizo Yao binafsi.
Mbna hao wanawake hawajawahu kuleta uzi wa kulalama kutofikishwa kileleni??
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hizi mada za ngono zimeshakuwa nyingi sana. Kwani tatizo linaanzia wapi? Ni kukosekana kwa mawazo mengine chanya au ndio mapenzi yanatawala dunia?
 
Back
Top Bottom