New Nytemare
JF-Expert Member
- Dec 15, 2011
- 3,445
- 2,676
- Thread starter
-
- #41
Mbona hiyo ndo poa? Akienda kwa huyo rafkie ndo ntolee... Ni mwendo wa kurudi usiku na hakuna kukubali aingie.
Wakati huo awe na RB kabisa maana kipigo huyo demu kinamuhusu aking'ang'ania kuingia ndani.[/QUOTErafikiye ni mtaa mmoja na jamaa..
Umenena vizuri, kwanza alivyokuwa analala nae kama mke alitegemea nini????? huyo dada akomae hapohapo, tabia yakuchea watoto wa watu akome. natamani ningemjua huyo bint kwa kwel.
Ahahahhaa ndo kashapata mke hivyo.
Mwenzie ameshajiwekea malengo,anakaa miezi 6 ili mahusiano yao yatambulike kama ndoa kiserikali alafu ndo ataondoka akajipange kuhamia kabisa!!! Mpe HONGERA zake.
rafikiye ni mtaa mmoja na jamaa..
Mabinti wanaong'ang'ania ndani ni matatizo maisha yote. Huyo jamaa asikubali kabisa kumuoa. Atajuta!!
kibaya zaid jamaa anademu wake mngine yuko masomoni huyu kamficha..
za asubui wakubwa..kuna jamaa yangu anaomba msaada ktk hili..kuna demu anamahusiano naye alimkaribisha geto tokea xmass sasa unaelekea mwez wa tatu demu haondoki na katoka mkoa mwingine,kila akimgusia suala la kuondoka demu anachukia na kujib usipangie safari ntapanga mwenyew mpaka saiv jamaa hajui afanye nn..msaada wenyu wakuu trick gan itumike yakifundi
Alivyokuwa anam do mbona hakuona tatizo??????
kuishi nae ndio muone ana matatizo. acheni uchafuzi nyie wakaka
Najua ni wewe mwenyewe.. Mpe task,mtume mkoani,mpe hela ya kutosha kidogo..akiondoka wewe, tafuta nyumba nyingine,hama haraka sana,halafu badilisha simu, akirudi anakuta umehama na simu na haipatikani.Atajiongeza mwenyewe
za asubui wakubwa..kuna jamaa yangu anaomba msaada ktk hili..kuna demu anamahusiano naye alimkaribisha geto tokea xmass sasa unaelekea mwez wa tatu demu haondoki na katoka mkoa mwingine,kila akimgusia suala la kuondoka demu anachukia na kujib usipangie safari ntapanga mwenyew mpaka saiv jamaa hajui afanye nn..msaada wenyu wakuu trick gan itumike yakifundi
za asubui wakubwa..kuna jamaa yangu anaomba msaada ktk hili..kuna demu anamahusiano naye alimkaribisha geto tokea xmass sasa unaelekea mwez wa tatu demu haondoki na katoka mkoa mwingine,kila akimgusia suala la kuondoka demu anachukia na kujib usipangie safari ntapanga mwenyew mpaka saiv jamaa hajui afanye nn..msaada wenyu wakuu trick gan itumike yakifundi
ahahahahaa inabid ufunguke anatokea mkoa gan huyo bbye
Amwambie besti yake ampigie simu usiku nae a save jina lake kwenye simu kama "boss edward" mfano. Kisha ampe taarifa za msiba kuwa kuna mtu job kafiwa. Sasa yeye inabidi asafiri ametumwa na ofisi kum support huyo mfanyakazi mwenzie na atasimamia taratibu zote za mazishi hajui atarudi lini. Yeye muda wote awe anaitikia sawa boss ntafanya hivyo. Ndio... ntaenda boss, ni mkoa gani? Kagera? Eeee halafu niunganishe na ile kazi ya mara?!sawa boss. Akikata tu simu awe na uso wa mbuzi asubuhi itabidi nikuache stendi nikukatie ticket inabidi nisafiri kama ulivyosikia kwenye simu. Nae aanze kupanga mizigo yake no discussion. Kazi kazi tu. Sana aana anasikitika kwa nguvu dah jamaa masikini...
Wasafiri wote, aseme amepata safari ya kikazi ghafla. Ila kabla hajamwambia, siku mbili kabla amufurahishe ile mbaya. Tena hiyo kazi iwe uko anakotoka naaseme angependa kutambua anapotoka nakufahamu wakwe zake. Mwishowe, amtelekeze hukohuko!