TGInnocent
JF-Expert Member
- Feb 7, 2013
- 1,088
- 583
Yawezekana hana dada ila nina uhakika ana mama.Kwahiyo mkuu unawashauri wajiuzee??
Kumbuka kwamba hata dada yako ni mwanamke anza kumuelimisha kwanza dada kuhusu hii biashara halafu rudisha marejesho kapiga pesa ngapi??
[emoji87] [emoji124] [emoji124]Daaaa inaumaa kulala njaaa kujitakia
Hapana nipo nachoma nyamamiss chagga mbona siku iz wanichunia sana au nimekukosea?
Nikaribishe jamanHapana nipo nachoma nyama
Amesema kwa mwanamke mtulivu idadi ya wanaume aliotembea nao haipungui 100 daaNilikuwa nakuona unaakili kumbe Hamna kitu, ulikuwa unaonekana unabusaraaa daa kweli Leo nimekushusha thamani [emoji57] [emoji57] [emoji57]
Karibu aisee njoo na kinywaji chako tuNikaribishe jaman
Hahahhaa nashukuru sana.Karibu aisee njoo na kinywaji chako tu
Karibu sanaHahahhaa nashukuru sana.
Mi zaidiAmesema kwa mwanamke mtulivu idadi ya wanaume aliotembea nao haipungui 100 daa
Kwa hiyo wewe ni hao 100 au zaidi?
Mi zaidiAmesema kwa mwanamke mtulivu idadi ya wanaume aliotembea nao haipungui 100 daa
Kwa hiyo wewe ni hao 100 au zaidi?
Daaaaaa aiseeeMi zaidi
Ndiyo hivyoDaaaaaa aiseee
How old are you?Mmh! Aio wote wanaopenda kungonoka bana!!! Wengine tulibikiriwa bahati mbaya [emoji23][emoji23][emoji23][emoji85][emoji85][emoji85]
Kwa hiyo hatuendekezi sana ngono... Mimi sintataka nivuke watano aisee...
26How old are you?
Hahahahaha punguza jazibaNilikuwa nakuona unaakili kumbe Hamna kitu, ulikuwa unaonekana unabusaraaa daa kweli Leo nimekushusha thamani [emoji57] [emoji57] [emoji57]
Mngese ww unajua mama ako ni mwanamke unajua mpaka unazaliwa ww mama ako amehaso veepe labda umezaliwa nyuma ya soko baada ya hao wanaume unaona wanafaa leo kumkimbia mama ako achane ujinga heshimuni wanawake acheni ujinga maana bila mwanamke leo usingekuwa nyuma ya kibodi mm wakime ila ilove u my momy so much and dadytrue, mwanamke kulia njaa ni ufala uliotukuka hali ya kuwa papuchi mzuri anayo...