Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke KAMILI....!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Jan 31, 2012.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,205
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mwanamke kamili ni mwanamke ambae anajiweza kihisia na kifikra, mwanamke ambae sio tegemezi wala maisha yake hayatawaliwi na kuzira.
    . . Badala ya kuzira unajieleza.

    Mwanamke ambae anaifahamu nafasi yake kama mama pia mwenzi, anaetambua wakati gani wa kusimamia anachoamini na wakati gani wa kutumia nguvu ya penzi.
    . . Na kwa kujua nafasi yake katika mahusiano haina maana anajiweka chini ama anajiweka juu, sio mtu wa "YES SIR" au "NO SIR"
    pekee bali ni yule anaejua kwamba ni mshauri/mshawishi wa mwenzi na ndicho anachofanya kila anapoona mwenzake anafanya maamuzi yasiyo mazuri kwao.

    Mwanamke wa ukweli ana KIASI kwenye kila jambo, hakubali maisha yake yazungukwe na utando.
    . . Kama anapenda kunywa pombe anajua ni kiasi gani kinamtosha badala ya kusababisha aibu kwake na kwa familia yake, anafahamu ni kiasi gani cha mambo ya nyumbani kwake anaweza kushare na watu wa nje n.k

    Mwanamke kamili anamwelewa mwenzi wake, haongozwi na fikra za kibinafsi na mawazo ya 'chake ni chake'.
    . . Uelewa wa wakati gani yuko vipi na wakati gani anataka/hitaji nini. Haoni yeye anastahili zaidi ya mwenzake, ni mtoaji kama ambavyo ni mpokeaji.

    Mwanamke kamili hutimiza majukumu yake,
    Haachi nafasi ya yeye kuonekana mzembe.
    . . Ndio kuwa na dada/kaka wa kazi imekua mtindo wa maisha kwa wengi, ila kuacha wao ndio waendeshe familia yako ni uzembe. Anaelewa kwamba "Mama mwenye nyumba" kama ilivyo "mzazi" ni zaidi ya kuwa na nyumba/mtoto.

    Mwanamke kamili anatambua nguvu ya uanamke wake,
    Hua mwangalifu hata atumiapo ulimi wake.
    . . Anafahamu kwamba sauti/maneno na matendo yake ndani ya nyumba yanaweza yakavuta watu karibu ama yakawafukuza.

    Mwanamke kamili hana makuu,
    Huishi vile wawezavyo na sio kama wafanyavyo majuu.

    Mwanamke kamili hujipendezesha, hujiweka safi ili mwenzi kumridhisha.

    Mwanamke kamili huwajibika, hutatafuta utatuzi wa matatizo badala ya kucharuka.
    . . Matatizo, yawe ya chumbani au ya kifamilia anajua anatakiwa atafute utatuzi badala ya kutafuta replacement katika mazingira tata na kukuza/ongeza matatizo.

    Mwanamke kamili hachoki kujifunza, habweteki na kusubiria kufukuzwa.

    Mwanamke kamili hukwepa shari, na utulivu wake huuchukulia kama fahari.

    Kudos to all "Wanawake Kamili" out there, YOU are appreciated. Be blessed!!
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 31,169
    Likes Received: 5,460
    Trophy Points: 280
    Am still searching for mwanamke kamili, am single & searching!!
     
  3. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thank you lizzy. . And yes iam..
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,227
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    I like this,
    Of course I AM!
     
  5. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    I think i am,..thank u lizzy.
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,219
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Don't THINK, BE!
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,410
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    Bila shaka Lizzy wee ni Mwanamke kamili, lakini kwa sifa hizi.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,205
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hehehe. . .nikuanzishie thread LOVE CONNECT au nikusakie huku uraiani?
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 31,169
    Likes Received: 5,460
    Trophy Points: 280
    I prefer huko mtaani, because ur love is my love.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,205
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Karibu T na hongera sana. Hopefully wa karibu yako wanaku-appreciate!!

    Glad to hear that Canta. . . endelea hivyo hivyo.

    Tracy kuhisi kwamba na wewe umo ni hatua nzuri, ila jitahidi mpaka ujihakikishie badala ya kuhisi/fikiri.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,205
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mimi sio sehemu ya majadala.
    Thanks anyway.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,205
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mtaani it is then. . unipe tu vigezo vichache ambavyo ni binafsi alafu mi ntazingatia vile ambavyo ni general na nnajua unastahili!!Lolz
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 145
    Naomba ufafanuzi hapa
    Lawino hapa anaegemea kwenye No Sir au Yes Sir au mshawishi/mshauri?
    Kabla sijaongea sana

     
  14. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante Lizzy :poa
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,698
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wewe bahati yako nimeoa!
    au nibadili dini kuwa muslim nioe wawili?
     
  16. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    am sure I am....
    Thank you Lizzy
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 145
    Hivi mmeziangalia katika 3D? Au mimi huwa na-exaggerate mambo?
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kwa hayo maelezo, wasio na wenza hawawezi kuwa wanawake kamili!
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,652
    Likes Received: 5,555
    Trophy Points: 280
    Hii ni thread ya wanawake kamili!
    Ngoja nione kama kuna atakayejitokeza hapa aseme yeye si kamili......
    Woooote watajiita ni wanawake kamili lakini "wizi mtupu".........

    Kwa kuongezea hapo kwa Mwanamke kamili...
    1. Mwanamke kamili Hashei wanaume, anamiliki kikojoleo kimoja tu cha mwanaume na kukitumia ipasavyo
    2. Mwanamke kamili "hamsumbui" hovyo mwanaume kamili anapokuwa anaburudika na bia na wanaume kamili wenzake
    3.Mwanamke kamili hana wivu wa kijinga, ili mradi hajawahi kumfumania mwanaume wake, mme wake anabakia kuwa innocent
    4. Mwanamke kamili akimfumania mme wake anamsamehe akijua fika kuwa mwanaume kamili hajaumbwa kwa ajili ya mwanamke mmoja
    5.Mwanamke kamili haangaiki kumchunguza mme wake wala kupekuapekua visivyomhusu kama simu nk
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 145
    Mmmh, ngumu sana kuwa kamili
    Unless ni Laboratory Experiment
     
Loading...