Mwanamke isome hii utajifunza kitu


Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
βœ…
Joined
Apr 29, 2016
Messages
13,267
Points
2,000
Age
22
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
βœ…
Joined Apr 29, 2016
13,267 2,000

Wanandoa walikuwa wamelala na ghafla simu ya mwanamke iliingia message ikisema

"Nitumie picha ya maziwa yako" Mwanaume mwingine akamtumia sms kupitia WhatsApp.

Mwanamke kimya kimya akaenda bafuni. Akajifungia, akavua night dress yake akajipiga picha za maziwa yake na akamtumia huyo mwanaume. Kisha akamtumia SMS akisindikiza na picha hiyo akasema "Kesho utayagusa na kuyanyonya haya".

Baada ya kutuma mwanamke Akatoka bafuni akiwa anatabasamu na akaingia kitandani alipokua amelala mume wake.Maana kesho anaenda kuonana na mwanaume anayetoka nae kisirisiri waliekutana kwenye moja ya mitandao ya kijamii.

Huyo mwanaume amemuahidi atampa sex ambayo hajawahi kupata kwa mtu yeyote yule. Of course amempa guarantee ya kumfikisha kileleni. Mke ameshamueleza huyo jamaa kwa jinsi gani mumewe ni dhaifu kwenye tendo la ndoa, kimoja tu cha dakika mbili yuko hoi. Huyu jamaa amemuondoa hofu kwa kumuahidi kumfikisha kunako. Mke amefurahi..anahitaji sex. Good sex.

Jamaa akamtumia huyu mke picha ya sehemu zake nyeti. Mke akainua simu yake atizame vizuri picha ya nyeti za jamaa.

"Nani huyo anakusumbua usiku huu" Mume akaamka na kumuuliza mkewe.

"Ni Jane. Alikuwa ananithibitishia kuwa kesho jioni tutaenda kwenye mkesha kanisani" Mke akamwambia mumewe.Masikini kumbe Ulikuwa ni uongo. Haendi kwa Jane kesho jioni wala hakuna mkesha. Anaenda kukutana na yule jamaa hotelini kufanya zinaa. Hakuna anaejua. Ni siri yake peke yake.

"Mume wangu, ngoja nimtumie sms Jane nimwambie nitakutana nae jioni" akamdanganya tena mumewe.

"Sawa, mwambie namsalimia"

Masikini mumewe asie na hatia akamueleza hayo pasipo kujua siri iliyojificha nyuma yake.

"Oh hiyo nanii yako kubwaa sijawahi ona. I cant wait kuiona ikiingia kwangu. Unanifanya nijisikie hot...naisubiri kwa hamu" Mke akamtumia sms yule jamaa.

Mke akapitisha vidole vyake katikati ya miguu yake. Ameshajisafisha. Tayari kwa shughuri ya kesho na jamaa.

Mumewe akaanza kumgusa na kumpapasa, akajisogeza akitaka kumbusu ili apewe haki yake ya ndoa.

Mke akamsukuma pembeni. Akamnyima mumewe mwili wake.

"Mke wangu nini tatzo, nina hamu na wewe"

"Siko katika mood, nimechoka" Mke akamwambia mumewe.

"Nakupenda mke wangu"
mumewe akasema na kugeuka upande wa pili. Akavuta shuka na kulala.

Mke akajisikia vibaya moyoni mwake.

Anafanya nini?

Amegeuka kuwa muongo na mzinifu.

Ndoa yake inaenda kuanguka kwa sababu ya mwanaume mwingine. Ataanzaje kuishughurikia ndoa yake kama yuko busy na ku-focus na nyeti za mwanaume mwingine?

Akatizama ukuta. Hakuweza kulala. Akafikiri. Kwaio kesho baada ya kufanya hiyo ngono nini kitafuata? Huyu jamaa anataka sex tu hata kama anafahamu kuwa mimi ni mke wa mtu. Anataka sex tu. Hakuna jingine.

Wanawake wengine wangapi atakuwa ameshawatumia picha za nyeti zake? Wanawake wangapi ameshafanya nao ngono? Je kama nikipata ujauzito bila shaka hatataka kuwa baba na ataikana na kusema ni ya mume wangu.

Huyu jamaa hajali kuhusu malengo yangu, hofu yangu, watoto wangu, future yangu, uhusiano wangu na Mungu. Yeye anachotaka ni mwili wangu tu. Hajihangaishi ma mengime kuhusu mimi.

Kwa upande mwingine mume wake ni mtu mkarimu kupitiliza. Amemuoa yeye mbali ya wanawake wengine wazuri. Ni baba bora kwa watoto wake. Anampenda. Anamsupport..na anajitahidi kumpa furaha mkewe..ndio kwenye tendo la ndoa hayuko vizuri lakini kwa huo muda mchache anaodumu kwenye temdo anamfanya mkewe ajisikie kupendwa.

Mke baada ya kuwaza hayo akalia sana. Akamuomba Mungu msamaha. Akachukua simu yake. Akafuta picha za uchi za yule jamaa kwenye simu yake.

"Siwezi kufanya haya.Tunachokifanya hakifai mbele za Mungu hata kwa wanadamu. Nampenda Mume wangu. Siwezi kumsaliti. Usiwasiliane tena na mimi. Sina nachotaka kutoka kwako" akamtumia hiyo sms yuke jamaa na ku-block pamoja na kufuta namba yake ili asimsumbue tena.

Akazima simu yake.

Akavua night dress yake.

Akapitisha vidole vyake kwenye kifua cha mumewe na kuanza kuvisugua

Mumewe akaamka.

Akashusha mkono wake mpaka kwenye ikulu ya mumewe. Akaishika na kuiondoa nje ya boxer. Ikaanza kusimama na kuwa ngumu.

"Nakuhitaji mume wangu" akamnong'oneza sikioni kimahaba.

Ikulu ya mumewe ikazidi kuwa ngumu zaidi. Akainuka na kukaa juu yake..wakafanya tendo lililohalalishwa kwao.

Alipohisi mumewe anakaribia kufika mwisho, akamuwahi, akasimama na kujiondoa na kumuonesha mumewe maziwa yake.

Akashuka juu ya mumewe, akalala chali, kwa sauti ya mahaba akamwambia mumewe.."niko tayari kwa ajili yako mume wangu"

Mume akainuka na kulala juu ya mkewe..wakaendelea na tendo la ndoa..it was so sweet..

Mke akamfanya mumewe alirelax na kwa hilo mume akakaa muda mrefu. Alimsaidia kukaa muda mrefu kwenye tendo. Kilele kitamu wakakifikia kwa pamoja

Ulikuwa ni utamu wa hali ya juu ambao wao kama mume na mke hawajawahi kuupata kwa pamoja.

Mke hajawahi kujihisi vile hapo kabla. Wakakumbatiana kwa muda mrefu zaidi.

"Nakupenda" mke akamwambia mumewe.

"Nakupenda pia" mume nae akamjibu.

"Ni kweli nakupenda sana mume wangu. Asante kwa kuwa mume mzuri kwangu na baba bora kwa wanangu" mke akasisitiza.

"Uko na good mood eeh" mumewe akaongea huku akitabasamu.

"Mimi ni mke niliebarikiwa, ndio maana. Nimeamua kesho jioni nibaki nyumbani. Nitabaki na wewe tuombe na kuimba pamoja. Wacha tuwe na mkesha kama mume na mke." Mke nae akaongea.

"Nimeipenda hiyo mke wangu, niko tayari" mume akajibu.

Wakabadilishana ndimi zao kwa muda mrefu zaidi. Mke akamsaidia mumewe tena kuingia kipindi cha pili. Wakalala hoi..huku wakiwa na amani na furaha.

Naamini umejifunza Kitu na nataka nikuambie point moja kuwa:
"The greatest sex is not outside your marriage, it is at home, with your spouse. The kind of sex that comes with love, joy, peace, fulfilment and no regrets".πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘

Katika maisha ya ndoa kila kitu ni "simple" pale ambapo wawili mnafanya jambo kwa kushirikiana na wanaume Najua nanyi asilimia kubwa mnawachanganya wake zenu nawaomba mbadilike mkeo anakupenda
Nawe mwanamke badilika nje Hakuna cha tofauti zaidi Ya ndani mwako.

Nawatakia Siku Njema Tunazidi Kufundishana.
πŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒ

I AM DONE!!!
 
madawi mart

madawi mart

Senior Member
Joined
Nov 27, 2018
Messages
174
Points
225
madawi mart

madawi mart

Senior Member
Joined Nov 27, 2018
174 225

Wanandoa walikuwa wamelala na ghafla simu ya mwanamke iliingia message ikisema

"Nitumie picha ya maziwa yako" Mwanaume mwingine akamtumia sms kupitia WhatsApp.

Mwanamke kimya kimya akaenda bafuni. Akajifungia, akavua night dress yake akajipiga picha za maziwa yake na akamtumia huyo mwanaume. Kisha akamtumia SMS akisindikiza na picha hiyo akasema "Kesho utayagusa na kuyanyonya haya".

Baada ya kutuma mwanamke Akatoka bafuni akiwa anatabasamu na akaingia kitandani alipokua amelala mume wake.Maana kesho anaenda kuonana na mwanaume anayetoka nae kisirisiri waliekutana kwenye moja ya mitandao ya kijamii.

Huyo mwanaume amemuahidi atampa sex ambayo hajawahi kupata kwa mtu yeyote yule. Of course amempa guarantee ya kumfikisha kileleni. Mke ameshamueleza huyo jamaa kwa jinsi gani mumewe ni dhaifu kwenye tendo la ndoa, kimoja tu cha dakika mbili yuko hoi. Huyu jamaa amemuondoa hofu kwa kumuahidi kumfikisha kunako. Mke amefurahi..anahitaji sex. Good sex.

Jamaa akamtumia huyu mke picha ya sehemu zake nyeti. Mke akainua simu yake atizame vizuri picha ya nyeti za jamaa.

"Nani huyo anakusumbua usiku huu" Mume akaamka na kumuuliza mkewe.

"Ni Jane. Alikuwa ananithibitishia kuwa kesho jioni tutaenda kwenye mkesha kanisani" Mke akamwambia mumewe.Masikini kumbe Ulikuwa ni uongo. Haendi kwa Jane kesho jioni wala hakuna mkesha. Anaenda kukutana na yule jamaa hotelini kufanya zinaa. Hakuna anaejua. Ni siri yake peke yake.

"Mume wangu, ngoja nimtumie sms Jane nimwambie nitakutana nae jioni" akamdanganya tena mumewe.

"Sawa, mwambie namsalimia"

Masikini mumewe asie na hatia akamueleza hayo pasipo kujua siri iliyojificha nyuma yake.

"Oh hiyo nanii yako kubwaa sijawahi ona. I cant wait kuiona ikiingia kwangu. Unanifanya nijisikie hot...naisubiri kwa hamu" Mke akamtumia sms yule jamaa.

Mke akapitisha vidole vyake katikati ya miguu yake. Ameshajisafisha. Tayari kwa shughuri ya kesho na jamaa.

Mumewe akaanza kumgusa na kumpapasa, akajisogeza akitaka kumbusu ili apewe haki yake ya ndoa.

Mke akamsukuma pembeni. Akamnyima mumewe mwili wake.

"Mke wangu nini tatzo, nina hamu na wewe"

"Siko katika mood, nimechoka" Mke akamwambia mumewe.

"Nakupenda mke wangu"
mumewe akasema na kugeuka upande wa pili. Akavuta shuka na kulala.

Mke akajisikia vibaya moyoni mwake.

Anafanya nini?

Amegeuka kuwa muongo na mzinifu.

Ndoa yake inaenda kuanguka kwa sababu ya mwanaume mwingine. Ataanzaje kuishughurikia ndoa yake kama yuko busy na ku-focus na nyeti za mwanaume mwingine?

Akatizama ukuta. Hakuweza kulala. Akafikiri. Kwaio kesho baada ya kufanya hiyo ngono nini kitafuata? Huyu jamaa anataka sex tu hata kama anafahamu kuwa mimi ni mke wa mtu. Anataka sex tu. Hakuna jingine.

Wanawake wengine wangapi atakuwa ameshawatumia picha za nyeti zake? Wanawake wangapi ameshafanya nao ngono? Je kama nikipata ujauzito bila shaka hatataka kuwa baba na ataikana na kusema ni ya mume wangu.

Huyu jamaa hajali kuhusu malengo yangu, hofu yangu, watoto wangu, future yangu, uhusiano wangu na Mungu. Yeye anachotaka ni mwili wangu tu. Hajihangaishi ma mengime kuhusu mimi.

Kwa upande mwingine mume wake ni mtu mkarimu kupitiliza. Amemuoa yeye mbali ya wanawake wengine wazuri. Ni baba bora kwa watoto wake. Anampenda. Anamsupport..na anajitahidi kumpa furaha mkewe..ndio kwenye tendo la ndoa hayuko vizuri lakini kwa huo muda mchache anaodumu kwenye temdo anamfanya mkewe ajisikie kupendwa.

Mke baada ya kuwaza hayo akalia sana. Akamuomba Mungu msamaha. Akachukua simu yake. Akafuta picha za uchi za yule jamaa kwenye simu yake.

"Siwezi kufanya haya.Tunachokifanya hakifai mbele za Mungu hata kwa wanadamu. Nampenda Mume wangu. Siwezi kumsaliti. Usiwasiliane tena na mimi. Sina nachotaka kutoka kwako" akamtumia hiyo sms yuke jamaa na ku-block pamoja na kufuta namba yake ili asimsumbue tena.

Akazima simu yake.

Akavua night dress yake.

Akapitisha vidole vyake kwenye kifua cha mumewe na kuanza kuvisugua

Mumewe akaamka.

Akashusha mkono wake mpaka kwenye ikulu ya mumewe. Akaishika na kuiondoa nje ya boxer. Ikaanza kusimama na kuwa ngumu.

"Nakuhitaji mume wangu" akamnong'oneza sikioni kimahaba.

Ikulu ya mumewe ikazidi kuwa ngumu zaidi. Akainuka na kukaa juu yake..wakafanya tendo lililohalalishwa kwao.

Alipohisi mumewe anakaribia kufika mwisho, akamuwahi, akasimama na kujiondoa na kumuonesha mumewe maziwa yake.

Akashuka juu ya mumewe, akalala chali, kwa sauti ya mahaba akamwambia mumewe.."niko tayari kwa ajili yako mume wangu"

Mume akainuka na kulala juu ya mkewe..wakaendelea na tendo la ndoa..it was so sweet..

Mke akamfanya mumewe alirelax na kwa hilo mume akakaa muda mrefu. Alimsaidia kukaa muda mrefu kwenye tendo. Kilele kitamu wakakifikia kwa pamoja

Ulikuwa ni utamu wa hali ya juu ambao wao kama mume na mke hawajawahi kuupata kwa pamoja.

Mke hajawahi kujihisi vile hapo kabla. Wakakumbatiana kwa muda mrefu zaidi.

"Nakupenda" mke akamwambia mumewe.

"Nakupenda pia" mume nae akamjibu.

"Ni kweli nakupenda sana mume wangu. Asante kwa kuwa mume mzuri kwangu na baba bora kwa wanangu" mke akasisitiza.

"Uko na good mood eeh" mumewe akaongea huku akitabasamu.

"Mimi ni mke niliebarikiwa, ndio maana. Nimeamua kesho jioni nibaki nyumbani. Nitabaki na wewe tuombe na kuimba pamoja. Wacha tuwe na mkesha kama mume na mke." Mke nae akaongea.

"Nimeipenda hiyo mke wangu, niko tayari" mume akajibu.

Wakabadilishana ndimi zao kwa muda mrefu zaidi. Mke akamsaidia mumewe tena kuingia kipindi cha pili. Wakalala hoi..huku wakiwa na amani na furaha.

Naamini umejifunza Kitu na nataka nikuambie point moja kuwa:
"The greatest sex is not outside your marriage, it is at home, with your spouse. The kind of sex that comes with love, joy, peace, fulfilment and no regrets".πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘

Katika maisha ya ndoa kila kitu ni "simple" pale ambapo wawili mnafanya jambo kwa kushirikiana na wanaume Najua nanyi asilimia kubwa mnawachanganya wake zenu nawaomba mbadilike mkeo anakupenda
Nawe mwanamke badilika nje Hakuna cha tofauti zaidi Ya ndani mwako.

Nawatakia Siku Njema Tunazidi Kufundishana.
πŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒ

I AM DONE!!!
i like it
 
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,946
Points
2,000
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,946 2,000

Wanandoa walikuwa wamelala na ghafla simu ya mwanamke iliingia message ikisema

"Nitumie picha ya maziwa yako" Mwanaume mwingine akamtumia sms kupitia WhatsApp.

Mwanamke kimya kimya akaenda bafuni. Akajifungia, akavua night dress yake akajipiga picha za maziwa yake na akamtumia huyo mwanaume. Kisha akamtumia SMS akisindikiza na picha hiyo akasema "Kesho utayagusa na kuyanyonya haya".

Baada ya kutuma mwanamke Akatoka bafuni akiwa anatabasamu na akaingia kitandani alipokua amelala mume wake.Maana kesho anaenda kuonana na mwanaume anayetoka nae kisirisiri waliekutana kwenye moja ya mitandao ya kijamii.

Huyo mwanaume amemuahidi atampa sex ambayo hajawahi kupata kwa mtu yeyote yule. Of course amempa guarantee ya kumfikisha kileleni. Mke ameshamueleza huyo jamaa kwa jinsi gani mumewe ni dhaifu kwenye tendo la ndoa, kimoja tu cha dakika mbili yuko hoi. Huyu jamaa amemuondoa hofu kwa kumuahidi kumfikisha kunako. Mke amefurahi..anahitaji sex. Good sex.

Jamaa akamtumia huyu mke picha ya sehemu zake nyeti. Mke akainua simu yake atizame vizuri picha ya nyeti za jamaa.

"Nani huyo anakusumbua usiku huu" Mume akaamka na kumuuliza mkewe.

"Ni Jane. Alikuwa ananithibitishia kuwa kesho jioni tutaenda kwenye mkesha kanisani" Mke akamwambia mumewe.Masikini kumbe Ulikuwa ni uongo. Haendi kwa Jane kesho jioni wala hakuna mkesha. Anaenda kukutana na yule jamaa hotelini kufanya zinaa. Hakuna anaejua. Ni siri yake peke yake.

"Mume wangu, ngoja nimtumie sms Jane nimwambie nitakutana nae jioni" akamdanganya tena mumewe.

"Sawa, mwambie namsalimia"

Masikini mumewe asie na hatia akamueleza hayo pasipo kujua siri iliyojificha nyuma yake.

"Oh hiyo nanii yako kubwaa sijawahi ona. I cant wait kuiona ikiingia kwangu. Unanifanya nijisikie hot...naisubiri kwa hamu" Mke akamtumia sms yule jamaa.

Mke akapitisha vidole vyake katikati ya miguu yake. Ameshajisafisha. Tayari kwa shughuri ya kesho na jamaa.

Mumewe akaanza kumgusa na kumpapasa, akajisogeza akitaka kumbusu ili apewe haki yake ya ndoa.

Mke akamsukuma pembeni. Akamnyima mumewe mwili wake.

"Mke wangu nini tatzo, nina hamu na wewe"

"Siko katika mood, nimechoka" Mke akamwambia mumewe.

"Nakupenda mke wangu"
mumewe akasema na kugeuka upande wa pili. Akavuta shuka na kulala.

Mke akajisikia vibaya moyoni mwake.

Anafanya nini?

Amegeuka kuwa muongo na mzinifu.

Ndoa yake inaenda kuanguka kwa sababu ya mwanaume mwingine. Ataanzaje kuishughurikia ndoa yake kama yuko busy na ku-focus na nyeti za mwanaume mwingine?

Akatizama ukuta. Hakuweza kulala. Akafikiri. Kwaio kesho baada ya kufanya hiyo ngono nini kitafuata? Huyu jamaa anataka sex tu hata kama anafahamu kuwa mimi ni mke wa mtu. Anataka sex tu. Hakuna jingine.

Wanawake wengine wangapi atakuwa ameshawatumia picha za nyeti zake? Wanawake wangapi ameshafanya nao ngono? Je kama nikipata ujauzito bila shaka hatataka kuwa baba na ataikana na kusema ni ya mume wangu.

Huyu jamaa hajali kuhusu malengo yangu, hofu yangu, watoto wangu, future yangu, uhusiano wangu na Mungu. Yeye anachotaka ni mwili wangu tu. Hajihangaishi ma mengime kuhusu mimi.

Kwa upande mwingine mume wake ni mtu mkarimu kupitiliza. Amemuoa yeye mbali ya wanawake wengine wazuri. Ni baba bora kwa watoto wake. Anampenda. Anamsupport..na anajitahidi kumpa furaha mkewe..ndio kwenye tendo la ndoa hayuko vizuri lakini kwa huo muda mchache anaodumu kwenye temdo anamfanya mkewe ajisikie kupendwa.

Mke baada ya kuwaza hayo akalia sana. Akamuomba Mungu msamaha. Akachukua simu yake. Akafuta picha za uchi za yule jamaa kwenye simu yake.

"Siwezi kufanya haya.Tunachokifanya hakifai mbele za Mungu hata kwa wanadamu. Nampenda Mume wangu. Siwezi kumsaliti. Usiwasiliane tena na mimi. Sina nachotaka kutoka kwako" akamtumia hiyo sms yuke jamaa na ku-block pamoja na kufuta namba yake ili asimsumbue tena.

Akazima simu yake.

Akavua night dress yake.

Akapitisha vidole vyake kwenye kifua cha mumewe na kuanza kuvisugua

Mumewe akaamka.

Akashusha mkono wake mpaka kwenye ikulu ya mumewe. Akaishika na kuiondoa nje ya boxer. Ikaanza kusimama na kuwa ngumu.

"Nakuhitaji mume wangu" akamnong'oneza sikioni kimahaba.

Ikulu ya mumewe ikazidi kuwa ngumu zaidi. Akainuka na kukaa juu yake..wakafanya tendo lililohalalishwa kwao.

Alipohisi mumewe anakaribia kufika mwisho, akamuwahi, akasimama na kujiondoa na kumuonesha mumewe maziwa yake.

Akashuka juu ya mumewe, akalala chali, kwa sauti ya mahaba akamwambia mumewe.."niko tayari kwa ajili yako mume wangu"

Mume akainuka na kulala juu ya mkewe..wakaendelea na tendo la ndoa..it was so sweet..

Mke akamfanya mumewe alirelax na kwa hilo mume akakaa muda mrefu. Alimsaidia kukaa muda mrefu kwenye tendo. Kilele kitamu wakakifikia kwa pamoja

Ulikuwa ni utamu wa hali ya juu ambao wao kama mume na mke hawajawahi kuupata kwa pamoja.

Mke hajawahi kujihisi vile hapo kabla. Wakakumbatiana kwa muda mrefu zaidi.

"Nakupenda" mke akamwambia mumewe.

"Nakupenda pia" mume nae akamjibu.

"Ni kweli nakupenda sana mume wangu. Asante kwa kuwa mume mzuri kwangu na baba bora kwa wanangu" mke akasisitiza.

"Uko na good mood eeh" mumewe akaongea huku akitabasamu.

"Mimi ni mke niliebarikiwa, ndio maana. Nimeamua kesho jioni nibaki nyumbani. Nitabaki na wewe tuombe na kuimba pamoja. Wacha tuwe na mkesha kama mume na mke." Mke nae akaongea.

"Nimeipenda hiyo mke wangu, niko tayari" mume akajibu.

Wakabadilishana ndimi zao kwa muda mrefu zaidi. Mke akamsaidia mumewe tena kuingia kipindi cha pili. Wakalala hoi..huku wakiwa na amani na furaha.

Naamini umejifunza Kitu na nataka nikuambie point moja kuwa:
"The greatest sex is not outside your marriage, it is at home, with your spouse. The kind of sex that comes with love, joy, peace, fulfilment and no regrets".πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘

Katika maisha ya ndoa kila kitu ni "simple" pale ambapo wawili mnafanya jambo kwa kushirikiana na wanaume Najua nanyi asilimia kubwa mnawachanganya wake zenu nawaomba mbadilike mkeo anakupenda
Nawe mwanamke badilika nje Hakuna cha tofauti zaidi Ya ndani mwako.

Nawatakia Siku Njema Tunazidi Kufundishana.
πŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒ

I AM DONE!!!
FACT. Mwanaume wa nje au mwanamke wa nje ni kujidanganya tu... Na ndio maana mwisho wa siku mnarudi na kukaa pamoja lkni mkiwa mmejeruhiana. Sasa kwanini kupeana majeraha? Mtulizane wanandoa na Mungu atawabariki siku zote
 
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
4,685
Points
2,000
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
4,685 2,000

Wanandoa walikuwa wamelala na ghafla simu ya mwanamke iliingia message ikisema

"Nitumie picha ya maziwa yako" Mwanaume mwingine akamtumia sms kupitia WhatsApp.

Mwanamke kimya kimya akaenda bafuni. Akajifungia, akavua night dress yake akajipiga picha za maziwa yake na akamtumia huyo mwanaume. Kisha akamtumia SMS akisindikiza na picha hiyo akasema "Kesho utayagusa na kuyanyonya haya".

Baada ya kutuma mwanamke Akatoka bafuni akiwa anatabasamu na akaingia kitandani alipokua amelala mume wake.Maana kesho anaenda kuonana na mwanaume anayetoka nae kisirisiri waliekutana kwenye moja ya mitandao ya kijamii.

Huyo mwanaume amemuahidi atampa sex ambayo hajawahi kupata kwa mtu yeyote yule. Of course amempa guarantee ya kumfikisha kileleni. Mke ameshamueleza huyo jamaa kwa jinsi gani mumewe ni dhaifu kwenye tendo la ndoa, kimoja tu cha dakika mbili yuko hoi. Huyu jamaa amemuondoa hofu kwa kumuahidi kumfikisha kunako. Mke amefurahi..anahitaji sex. Good sex.

Jamaa akamtumia huyu mke picha ya sehemu zake nyeti. Mke akainua simu yake atizame vizuri picha ya nyeti za jamaa.

"Nani huyo anakusumbua usiku huu" Mume akaamka na kumuuliza mkewe.

"Ni Jane. Alikuwa ananithibitishia kuwa kesho jioni tutaenda kwenye mkesha kanisani" Mke akamwambia mumewe.Masikini kumbe Ulikuwa ni uongo. Haendi kwa Jane kesho jioni wala hakuna mkesha. Anaenda kukutana na yule jamaa hotelini kufanya zinaa. Hakuna anaejua. Ni siri yake peke yake.

"Mume wangu, ngoja nimtumie sms Jane nimwambie nitakutana nae jioni" akamdanganya tena mumewe.

"Sawa, mwambie namsalimia"

Masikini mumewe asie na hatia akamueleza hayo pasipo kujua siri iliyojificha nyuma yake.

"Oh hiyo nanii yako kubwaa sijawahi ona. I cant wait kuiona ikiingia kwangu. Unanifanya nijisikie hot...naisubiri kwa hamu" Mke akamtumia sms yule jamaa.

Mke akapitisha vidole vyake katikati ya miguu yake. Ameshajisafisha. Tayari kwa shughuri ya kesho na jamaa.

Mumewe akaanza kumgusa na kumpapasa, akajisogeza akitaka kumbusu ili apewe haki yake ya ndoa.

Mke akamsukuma pembeni. Akamnyima mumewe mwili wake.

"Mke wangu nini tatzo, nina hamu na wewe"

"Siko katika mood, nimechoka" Mke akamwambia mumewe.

"Nakupenda mke wangu"
mumewe akasema na kugeuka upande wa pili. Akavuta shuka na kulala.

Mke akajisikia vibaya moyoni mwake.

Anafanya nini?

Amegeuka kuwa muongo na mzinifu.

Ndoa yake inaenda kuanguka kwa sababu ya mwanaume mwingine. Ataanzaje kuishughurikia ndoa yake kama yuko busy na ku-focus na nyeti za mwanaume mwingine?

Akatizama ukuta. Hakuweza kulala. Akafikiri. Kwaio kesho baada ya kufanya hiyo ngono nini kitafuata? Huyu jamaa anataka sex tu hata kama anafahamu kuwa mimi ni mke wa mtu. Anataka sex tu. Hakuna jingine.

Wanawake wengine wangapi atakuwa ameshawatumia picha za nyeti zake? Wanawake wangapi ameshafanya nao ngono? Je kama nikipata ujauzito bila shaka hatataka kuwa baba na ataikana na kusema ni ya mume wangu.

Huyu jamaa hajali kuhusu malengo yangu, hofu yangu, watoto wangu, future yangu, uhusiano wangu na Mungu. Yeye anachotaka ni mwili wangu tu. Hajihangaishi ma mengime kuhusu mimi.

Kwa upande mwingine mume wake ni mtu mkarimu kupitiliza. Amemuoa yeye mbali ya wanawake wengine wazuri. Ni baba bora kwa watoto wake. Anampenda. Anamsupport..na anajitahidi kumpa furaha mkewe..ndio kwenye tendo la ndoa hayuko vizuri lakini kwa huo muda mchache anaodumu kwenye temdo anamfanya mkewe ajisikie kupendwa.

Mke baada ya kuwaza hayo akalia sana. Akamuomba Mungu msamaha. Akachukua simu yake. Akafuta picha za uchi za yule jamaa kwenye simu yake.

"Siwezi kufanya haya.Tunachokifanya hakifai mbele za Mungu hata kwa wanadamu. Nampenda Mume wangu. Siwezi kumsaliti. Usiwasiliane tena na mimi. Sina nachotaka kutoka kwako" akamtumia hiyo sms yuke jamaa na ku-block pamoja na kufuta namba yake ili asimsumbue tena.

Akazima simu yake.

Akavua night dress yake.

Akapitisha vidole vyake kwenye kifua cha mumewe na kuanza kuvisugua

Mumewe akaamka.

Akashusha mkono wake mpaka kwenye ikulu ya mumewe. Akaishika na kuiondoa nje ya boxer. Ikaanza kusimama na kuwa ngumu.

"Nakuhitaji mume wangu" akamnong'oneza sikioni kimahaba.

Ikulu ya mumewe ikazidi kuwa ngumu zaidi. Akainuka na kukaa juu yake..wakafanya tendo lililohalalishwa kwao.

Alipohisi mumewe anakaribia kufika mwisho, akamuwahi, akasimama na kujiondoa na kumuonesha mumewe maziwa yake.

Akashuka juu ya mumewe, akalala chali, kwa sauti ya mahaba akamwambia mumewe.."niko tayari kwa ajili yako mume wangu"

Mume akainuka na kulala juu ya mkewe..wakaendelea na tendo la ndoa..it was so sweet..

Mke akamfanya mumewe alirelax na kwa hilo mume akakaa muda mrefu. Alimsaidia kukaa muda mrefu kwenye tendo. Kilele kitamu wakakifikia kwa pamoja

Ulikuwa ni utamu wa hali ya juu ambao wao kama mume na mke hawajawahi kuupata kwa pamoja.

Mke hajawahi kujihisi vile hapo kabla. Wakakumbatiana kwa muda mrefu zaidi.

"Nakupenda" mke akamwambia mumewe.

"Nakupenda pia" mume nae akamjibu.

"Ni kweli nakupenda sana mume wangu. Asante kwa kuwa mume mzuri kwangu na baba bora kwa wanangu" mke akasisitiza.

"Uko na good mood eeh" mumewe akaongea huku akitabasamu.

"Mimi ni mke niliebarikiwa, ndio maana. Nimeamua kesho jioni nibaki nyumbani. Nitabaki na wewe tuombe na kuimba pamoja. Wacha tuwe na mkesha kama mume na mke." Mke nae akaongea.

"Nimeipenda hiyo mke wangu, niko tayari" mume akajibu.

Wakabadilishana ndimi zao kwa muda mrefu zaidi. Mke akamsaidia mumewe tena kuingia kipindi cha pili. Wakalala hoi..huku wakiwa na amani na furaha.

Naamini umejifunza Kitu na nataka nikuambie point moja kuwa:
"The greatest sex is not outside your marriage, it is at home, with your spouse. The kind of sex that comes with love, joy, peace, fulfilment and no regrets".

Katika maisha ya ndoa kila kitu ni "simple" pale ambapo wawili mnafanya jambo kwa kushirikiana na wanaume Najua nanyi asilimia kubwa mnawachanganya wake zenu nawaomba mbadilike mkeo anakupenda
Nawe mwanamke badilika nje Hakuna cha tofauti zaidi Ya ndani mwako.

Nawatakia Siku Njema Tunazidi Kufundishana.


I AM DONE!!!
Wanawake wote walio kwenye ndoa wangekuwa na mawazo aliyofikiria huyu mwanamke. Ingependeza zaidi.

I like
 
zombi

zombi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2008
Messages
1,303
Points
2,000
zombi

zombi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2008
1,303 2,000

Wanandoa walikuwa wamelala na ghafla simu ya mwanamke iliingia message ikisema

"Nitumie picha ya maziwa yako" Mwanaume mwingine akamtumia sms kupitia WhatsApp.

Mwanamke kimya kimya akaenda bafuni. Akajifungia, akavua night dress yake akajipiga picha za maziwa yake na akamtumia huyo mwanaume. Kisha akamtumia SMS akisindikiza na picha hiyo akasema "Kesho utayagusa na kuyanyonya haya".

Baada ya kutuma mwanamke Akatoka bafuni akiwa anatabasamu na akaingia kitandani alipokua amelala mume wake.Maana kesho anaenda kuonana na mwanaume anayetoka nae kisirisiri waliekutana kwenye moja ya mitandao ya kijamii.

Huyo mwanaume amemuahidi atampa sex ambayo hajawahi kupata kwa mtu yeyote yule. Of course amempa guarantee ya kumfikisha kileleni. Mke ameshamueleza huyo jamaa kwa jinsi gani mumewe ni dhaifu kwenye tendo la ndoa, kimoja tu cha dakika mbili yuko hoi. Huyu jamaa amemuondoa hofu kwa kumuahidi kumfikisha kunako. Mke amefurahi..anahitaji sex. Good sex.

Jamaa akamtumia huyu mke picha ya sehemu zake nyeti. Mke akainua simu yake atizame vizuri picha ya nyeti za jamaa.

"Nani huyo anakusumbua usiku huu" Mume akaamka na kumuuliza mkewe.

"Ni Jane. Alikuwa ananithibitishia kuwa kesho jioni tutaenda kwenye mkesha kanisani" Mke akamwambia mumewe.Masikini kumbe Ulikuwa ni uongo. Haendi kwa Jane kesho jioni wala hakuna mkesha. Anaenda kukutana na yule jamaa hotelini kufanya zinaa. Hakuna anaejua. Ni siri yake peke yake.

"Mume wangu, ngoja nimtumie sms Jane nimwambie nitakutana nae jioni" akamdanganya tena mumewe.

"Sawa, mwambie namsalimia"

Masikini mumewe asie na hatia akamueleza hayo pasipo kujua siri iliyojificha nyuma yake.

"Oh hiyo nanii yako kubwaa sijawahi ona. I cant wait kuiona ikiingia kwangu. Unanifanya nijisikie hot...naisubiri kwa hamu" Mke akamtumia sms yule jamaa.

Mke akapitisha vidole vyake katikati ya miguu yake. Ameshajisafisha. Tayari kwa shughuri ya kesho na jamaa.

Mumewe akaanza kumgusa na kumpapasa, akajisogeza akitaka kumbusu ili apewe haki yake ya ndoa.

Mke akamsukuma pembeni. Akamnyima mumewe mwili wake.

"Mke wangu nini tatzo, nina hamu na wewe"

"Siko katika mood, nimechoka" Mke akamwambia mumewe.

"Nakupenda mke wangu"
mumewe akasema na kugeuka upande wa pili. Akavuta shuka na kulala.

Mke akajisikia vibaya moyoni mwake.

Anafanya nini?

Amegeuka kuwa muongo na mzinifu.

Ndoa yake inaenda kuanguka kwa sababu ya mwanaume mwingine. Ataanzaje kuishughurikia ndoa yake kama yuko busy na ku-focus na nyeti za mwanaume mwingine?

Akatizama ukuta. Hakuweza kulala. Akafikiri. Kwaio kesho baada ya kufanya hiyo ngono nini kitafuata? Huyu jamaa anataka sex tu hata kama anafahamu kuwa mimi ni mke wa mtu. Anataka sex tu. Hakuna jingine.

Wanawake wengine wangapi atakuwa ameshawatumia picha za nyeti zake? Wanawake wangapi ameshafanya nao ngono? Je kama nikipata ujauzito bila shaka hatataka kuwa baba na ataikana na kusema ni ya mume wangu.

Huyu jamaa hajali kuhusu malengo yangu, hofu yangu, watoto wangu, future yangu, uhusiano wangu na Mungu. Yeye anachotaka ni mwili wangu tu. Hajihangaishi ma mengime kuhusu mimi.

Kwa upande mwingine mume wake ni mtu mkarimu kupitiliza. Amemuoa yeye mbali ya wanawake wengine wazuri. Ni baba bora kwa watoto wake. Anampenda. Anamsupport..na anajitahidi kumpa furaha mkewe..ndio kwenye tendo la ndoa hayuko vizuri lakini kwa huo muda mchache anaodumu kwenye temdo anamfanya mkewe ajisikie kupendwa.

Mke baada ya kuwaza hayo akalia sana. Akamuomba Mungu msamaha. Akachukua simu yake. Akafuta picha za uchi za yule jamaa kwenye simu yake.

"Siwezi kufanya haya.Tunachokifanya hakifai mbele za Mungu hata kwa wanadamu. Nampenda Mume wangu. Siwezi kumsaliti. Usiwasiliane tena na mimi. Sina nachotaka kutoka kwako" akamtumia hiyo sms yuke jamaa na ku-block pamoja na kufuta namba yake ili asimsumbue tena.

Akazima simu yake.

Akavua night dress yake.

Akapitisha vidole vyake kwenye kifua cha mumewe na kuanza kuvisugua

Mumewe akaamka.

Akashusha mkono wake mpaka kwenye ikulu ya mumewe. Akaishika na kuiondoa nje ya boxer. Ikaanza kusimama na kuwa ngumu.

"Nakuhitaji mume wangu" akamnong'oneza sikioni kimahaba.

Ikulu ya mumewe ikazidi kuwa ngumu zaidi. Akainuka na kukaa juu yake..wakafanya tendo lililohalalishwa kwao.

Alipohisi mumewe anakaribia kufika mwisho, akamuwahi, akasimama na kujiondoa na kumuonesha mumewe maziwa yake.

Akashuka juu ya mumewe, akalala chali, kwa sauti ya mahaba akamwambia mumewe.."niko tayari kwa ajili yako mume wangu"

Mume akainuka na kulala juu ya mkewe..wakaendelea na tendo la ndoa..it was so sweet..

Mke akamfanya mumewe alirelax na kwa hilo mume akakaa muda mrefu. Alimsaidia kukaa muda mrefu kwenye tendo. Kilele kitamu wakakifikia kwa pamoja

Ulikuwa ni utamu wa hali ya juu ambao wao kama mume na mke hawajawahi kuupata kwa pamoja.

Mke hajawahi kujihisi vile hapo kabla. Wakakumbatiana kwa muda mrefu zaidi.

"Nakupenda" mke akamwambia mumewe.

"Nakupenda pia" mume nae akamjibu.

"Ni kweli nakupenda sana mume wangu. Asante kwa kuwa mume mzuri kwangu na baba bora kwa wanangu" mke akasisitiza.

"Uko na good mood eeh" mumewe akaongea huku akitabasamu.

"Mimi ni mke niliebarikiwa, ndio maana. Nimeamua kesho jioni nibaki nyumbani. Nitabaki na wewe tuombe na kuimba pamoja. Wacha tuwe na mkesha kama mume na mke." Mke nae akaongea.

"Nimeipenda hiyo mke wangu, niko tayari" mume akajibu.

Wakabadilishana ndimi zao kwa muda mrefu zaidi. Mke akamsaidia mumewe tena kuingia kipindi cha pili. Wakalala hoi..huku wakiwa na amani na furaha.

Naamini umejifunza Kitu na nataka nikuambie point moja kuwa:
"The greatest sex is not outside your marriage, it is at home, with your spouse. The kind of sex that comes with love, joy, peace, fulfilment and no regrets".

Katika maisha ya ndoa kila kitu ni "simple" pale ambapo wawili mnafanya jambo kwa kushirikiana na wanaume Najua nanyi asilimia kubwa mnawachanganya wake zenu nawaomba mbadilike mkeo anakupenda
Nawe mwanamke badilika nje Hakuna cha tofauti zaidi Ya ndani mwako.

Nawatakia Siku Njema Tunazidi Kufundishana.


I AM DONE!!!
Pole sana, ushauri walengwa wameshavuka menopause zaidi ya miaka 15 iliyopita.
 

Forum statistics

Threads 1,294,205
Members 497,843
Posts 31,168,260
Top